Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naomba ushauri kuhusu kutoa sadaka

Naombeni ushauri walimwengu

  • Argue or react

    Votes: 3 75.0%
  • Choose whatever

    Votes: 1 25.0%

  • Total voters
    4

VENKO

Member
Joined
Mar 3, 2025
Posts
90
Reaction score
179
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
 
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
Soma Malaki3:10'....
 
Habari za wakati wanaJF watukufu.
Mimi ni kijana umri 24 kamili. Sijaoa wala sina lengo la kuoa kwa sasa kutokana na sababu binafsi, kiufupi ni kwamba; sina majukumu ya kijamji. Naomba ushauri kwenu wahenga,

Yapata miezi miwili sasa tangu nimefungua biashara yangu kijiji flani apa, ninamshukuru mwenyezi M_NGU kwa mwezi nikifunga hesabu sikosi hata 700,000/=.

Sasa nilikaa na kamati yangu ya ubongo tukakubaliana atleast kwa mwezi nitoe 10% kununua baadhi ya vitu kanisani japokuwa mimi huwa sihudhuriii.

Tatizo linapokuja hapa; Mwezi wa kwanza nilipeleka vifaa fulani pia mwezi ulioisha nimepeleka mahitaji fulani ya ujenzi kutokana na hali duni na ubovu wa kanisa, ila sasa waamini wa kanisa wamefanya umepelelezi na kujua kwamba ni mimi ninaetoa hizi mali japo mimi sikutaka wajue kabisa.

Kilichofuata ni kwamba muda wote wanapishana ofisini kwangu wanakuja kushukuru sana yaani mpaka sio poa, akina mama na akina baba wote wanakuja. Mimi naona kabisa nimezingua kufahamika kabisaaaa.

Sasa wakubwa naombeni ushauri nitoe sadaka au shukrani kwa namna gani? Kumshukuru MWENYE DUNIA YAKE HII?

maswali nayowaza;
1. Ningejua ningeacha vitu nje ya kanisa alafu nasali alafu nakimbia ili wasinijue.

2. Nibadilishe namna ya majitoleo tu.

3. Nianze kuwakwepa hawa waamini.
Gentleman,
Usikilize moyo wako tu huku ukiendelea kuamini kwamba Baraka na Neema unazopata ni kutoka kwa Mungu.Full stop.🐒
 
"Leteni zaka kamili ghalani, ili kiwemo chakula katika nyumba yangu, mkanijaribu kwa njia hiyo, asema BWANA wa majeshi; mjue kama sitawafungulia madirisha ya mbinguni, na kuwamwagieni baraka, hata isiwepo nafasi ya kutosha, au la."
Baraka za mwenyezi Mungu hazipatikani kwa kutoa sadaka wala zaka
 
Mkuu toa sadaka kwa wahitaji, hiyo asilimia kumi ukiwapa hata wazazi ni sadaka tosha, achana na mambo ya kutoa pesa kwenye dini za watu zilizokuja na meli
Saidia ndugu na wazazi wako au bibi na babu watakubariki kuliko hao wanaokuja hapo kukushukuru kwa mtego wa uendelee kutoa
 
Asante mwanazengo.
Ubarikiwe aseeh
Mkuu mimi kimtazamo wangu hizi dini zimekuja kukusanya mapato tu ila hakuna cha ziada
Wasaidie wajane na yatima utabarikiwa maradufu kuliko kumpa pesa mchungaji kisha yeye anaenda kuhonga
Ni kama hao kkkt wanavyokaa meza moja na wauaji na wala rushwa kila siku, nini maana yake???
 
Back
Top Bottom