Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
dmketo
JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Last seen
Today at 6:45 PM
Posts
642
Reaction score
1,059
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by dmketo
Find all threads by dmketo
Live New Posts
Postings
About
dmketo
reacted to
olfactory's post
in the thread
naomba kujua,Kuna hili kanisa laitwa jeshi la wokovu lipo hasa Dar es Salaam
with
Thanks
.
Hili ni kanisa kabisa, lilianzia ulaya huko. Wanajihusisha na huduma za kujitolea kwa jamii, mfano kulea wazee, yatima na kusomesha...
Today at 12:48 AM
dmketo
replied to the thread
Hii kesi inawavua nguo mawakili wa serikali nani wa kuwavisha tena? Njia pekee ni kuwateua wawe majaji
.
Wapo Wapo wengi sana lakini kuna wakati mazingira yanawafanya washindwe kuonesha uwezo wao vyema. Amini watu wengi wazuri waliopo...
Today at 12:23 AM
dmketo
replied to the thread
Hii kesi inawavua nguo mawakili wa serikali nani wa kuwavisha tena? Njia pekee ni kuwateua wawe majaji
.
Nadhani kikubwa toboreshe mifumo yetu ya elimu ili tukiwa na wataalamu wa eneo fulani, basi wawe watu mahiri kweli kweli. Lakini pia...
Saturday at 10:35 AM
dmketo
replied to the thread
Naomba ushauri kuhusu tatizo la Mke wangu la mfumo wa Mkojo lililodumu Miezi 7
.
Ni kitengo cha mkojo, sikumbuki jina la daktari.
Thursday at 9:54 PM
dmketo
reacted to
Kalpana's post
in the thread
Naomba ushauri kuhusu tatizo la Mke wangu la mfumo wa Mkojo lililodumu Miezi 7
with
Thanks
.
Jamani pole sana kwa kuuguliwa...afanye mazoeI madogo madogo mfano ya kutembea hata kuzunguka nyumba..na kegel ili misuli ikaze
Thursday at 9:52 PM
dmketo
reacted to
malembeka18's post
in the thread
Naomba ushauri kuhusu tatizo la Mke wangu la mfumo wa Mkojo lililodumu Miezi 7
with
Thanks
.
Mkuu katika maelezo Yako umesema alikua anakojoa mkojo wenye damu ila ukasema mloganzila walimsaidia hiyo hali ikaisha yakukojoa mkojo...
Thursday at 9:52 PM
dmketo
reacted to
malembeka18's post
in the thread
Naomba ushauri kuhusu tatizo la Mke wangu la mfumo wa Mkojo lililodumu Miezi 7
with
Thanks
.
Mungu nimwema,mungu amfanyie wepesi apone kabisa Hilo tatizo
Thursday at 9:51 PM
dmketo
replied to the thread
Jumuiya ya madola (common wealth) yatoa msimamo kuhusu Tanzania
.
Hawa jamaa nao ni waomba Mungu tu. Kila siku na vitamko vyao visivyo na maana. Kama kuna kitu cha kufanya si mfanye tu sio kuendelea...
Tuesday at 1:13 AM
dmketo
replied to the thread
Naomba ushauri kuhusu tatizo la Mke wangu la mfumo wa Mkojo lililodumu Miezi 7
.
Nashukuru mkuu, anarndelea vizuri. Nilirudi BMH akarndelea na matibabu. Kuna nafuu kubwa sana ingawa bado hajapona kwa %100 lakini kuna...
Sep 21, 2026
dmketo
replied to the thread
Huenda hukumu ya Tundu Lissu ikaambatana na kufutwa kwa CHADEMA kama chama cha siasa nchini
.
Nionavyo mimi kuliko kuifuta CHADEMA ni bora uue watu wote ubaki peke yako tu. Sababu upinzani unatokana na watu kutofautiana mawazo au...
Sep 20, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register