Naomba muongozo hili ni tusi?

NG'ADA

Senior Member
Sep 2, 2011
152
15
niliwahi kuulizia kwa nn watu wanashangaa mtu akinunua KY humu ndani,..ile mada ikapotea sasa cjui nimekiuka maadili...c unajua um just a senior member...naomba muongozo wenu!!
 

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
974
243
Mbona heading na maelezo ni mbingu na nchi? rudia tena..... kama unaongelea KY pia elezea ili tukuelewe kifupisho cha KY una maanisha nni? Nitarudi kama utafafanua...
 

Barraza

JF-Expert Member
Oct 10, 2011
481
270
hili swali ukiwauliza moderators watakupatia jibu sahihi zaidi, umewauliza?
 

yusra

Member
Oct 9, 2011
11
0
niliwahi kuulizia kwa nn watu wanashangaa mtu akinunua KY humu ndani,..ile mada ikapotea sasa cjui nimekiuka maadili...c unajua um just a senior member...naomba muongozo wenu!!

mbona haueleweki kijana?
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
43,200
25,626
KY ni Kenya! Elezea unachotaka kusema kuwa wazi hii JF bana
 

mzee wandimu

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
470
229
unamaanisha yale mafta ya kulainisha sehemu za siri? fafanua ili watu wakusaidie kijana!

(ila avatar yako unaonekana unamasaburi fulani hivi tunayaita masaburi down)
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,177
3,326
niliwahi kuulizia kwa nn watu wanashangaa mtu akinunua KY humu ndani,..ile mada ikapotea sasa cjui nimekiuka maadili...c unajua um just a senior member...naomba muongozo wenu!!
Ng'ada, ID yako kwa huku nilipo ina maana ya kitu ya ukweli kabisa au mtu akifupisha anasema kitu ng'ada. Swali kwako KY ni kitu ng'ada?
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,592
5,336
We umeuliz swali lako vibaya. rudi kwenye swali lako fanya editing. una option hizi hapa:
1. Nilikua na post, imepotea, nifanyeje? (nakushauri kabisa uwaandikie mods)
2. Nilikua na post kuhusu KY imepotea. nauliza tena: kununua KY ni makosa?
Kuwa kwako senior member hakuusiki kabisa na ujuzi wako wa either threat imevutika au laa. (By the way, hongera kwa kua senior member)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom