Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

....tafadhari hebu rudia kusoma heading ya uzi.. Yani sijui tunaujuaji wa vipi..
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

Unataka kusema amekuwa kama wewe kwenye huu uzi?
 
....tafadhari hebu rudia kusoma heading ya uzi.. Yani sijui tunaujuaji wa vipi..

huyo nimemuelewa vizuri sana anachomanisha! anamanisha kwamba nimekose kumukubali na kumwani mwakasege kuwa ni mwalimu na mhubiri bora wa neno la mungu, kupitia mafundisho aliyoyafundisha leo, kwa kuwa yalikuwa nje ya ufahamu na uelewa wa wengi ambao hatuna elimu kama mimi wa darasa la saba.
 
hongera kwa kwenda kutubu....mara nyingi umekua mtuhumiwa number one kwa uzinzi....mara porini mara madaftari ya hongo za wasichana
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

Maze mtheologya tupe tafsiri yako wewe msomi tulinganishe na mafundisho yake.
 
kaka Maze!!!
unasema mwakasege anafundisha kiujanjaujanja???!!
theolojia kitu gan??
ninyi mliosoma theology ndio mnatuchanganya kila siku kwa mafundisho yenu ya kukariri na uongo!
roho mtakatifu ndio theology tosha.
kwangu mm namuona mwakasege kama zawadi ambayo wakristo wa tanzania tumepewa na Mungu
 
nataka kujua kama mwalimu christopher anaamini katika katika ubatizo wa maji mengi au la

Wakuu Tangopori Mzito Kabwela na Mlendamboga nawashukuri sani kwa kunijuza CV ya MWL Mwakasege, kwa heshima yenu munaweza mkutusaidia swali la mtumishi wa MUNGU ian maana namimi nigependa kujua hilo.
 
Last edited by a moderator:
Hata mimi namkubali mtumishi wa Mungu Mwakasege, kwanza ni mtu wa watu hana majivuno na anafundisha vizuri wala hakashifu dini ya mwingine. Ila mi natamani aanzishe kanisa lisambae nchi nzima. Naelewa wengine hawataki aanzishe wanahofu ya kugawana waumini.

Hawezi kuanzisha kanisa maana sio mchunga kondoo Bali mwalimu.
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

Naona pia kuna tatizo hata kwako pia..unaamini ktk theology kuliko hata roho mtakatifu....kwamba ili mtu uone anafaa ni lazima atafasiri kama ambavyo wewe umefundishwa kutafasiri ktk vyuo vya theolojia...totally wrong..
Kuna mambo roho anakuongoza tu sema na watu juu ya hili na waambie hivi.
 
Ndugu wanaJF husukieni na kichwa cha habari hapo juu. Naomba mtu anayefahamu vizuri curriculum vitae ya mwalimu Christopher Mwakasege anijuze, nasema hivyo maana leo nimejitahidi kuhudhuria semina yake pale viwanja vya jangwani vinavyojaa mafuriko wakati wa masika, kwa kweli sijawahi kukutana na mtumishi wa Mungu anayejua kuhubiri na kufundisha kama yeye.

Lakini pia namshukuru MUNGU Ameniepusha kuniharibia siku yangu kwa sababu ya washabiki wenzangu wa yanga pale makao makuu. Kosa nimechomekea shati langu jekundu nikitoka kwenye semina nikielekea Kariakoo kwenye hoteli (kwa sababu za kibashara sitaitaja, nilipofika wanayanga nikawakuta wamekusanyika nikaona nipite nisikilize matokeo na uchambuzi, niliposimama tu wakanitaka nipotee yale mazingira nikakataa ndio walipotaka wanipige. Nikiwa namsubiri atakayeaza kunipiga huku wakinitusi, mara gari ya police ikiwa kwenye patrol wakanitaka niondoke tu. Namshukuru sana Mungu maana leo washabiki wezengu wa yanga wagenijua mimi ndiye mchunga ng'ombe

Kila kitu CV..........CV ukiambiwa hana CV utachukua hatua gani. Mbona wewe hutoi CV ya Yanga inayopigwa kila siku na Simba mpaka kero. Tupe CV japo ya Yondani, Dida, Nyonzima, Msuva, na Maximo wenu kama bado yupo maana mimi sio mfuatiliaji wa habari za Yanga Yebo yebo.
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

Naona umeamua kuchanganya watu humu. Unaposema maneno mengi yalikuwa sio biblical centered unamaanisha nini? Kama kweli unataka kutusaidia usiishie kuponda tu, uje na kitu sahihi. What is Theology? Is Theology, the Holy Spirit's inspired? Je, Biblia au somo halitafsiriki hadi uwe mwana Theologia?

Mimi ningekuona una pointi kama ungesema hukubaliani na tafsiri yake kuhusu hilo joka au tafsi yake haikubaliani na tafsiri ya Kanisa lako. Nijuavyo, hata wana-theoloja wanatofautiana kuhusu kitabu cha Ufunuo. Kuna mtazamo wa Kipentekoste, Kinabii , au Kikatoliki/ Kianglikana/ Kiluteri.
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )
mmmmh ungemkosoa na kuleta kile ambacho alitakiwa afundishe basi,binafsi namkubali Mwakasege
 
kuna kitu sielewi kwa mwakasege je yeye anasali wapi jpili kkkt au makanisa ya pentekoste na je najua ana elimu ya uchumi je hii ya neno la Mungu anayo hata certificate?maana hata kama una kipaje elimu ina umuhimu kupunguza makosa flaniflani ktk kutafsiri neno la Mungu.

Nijuavyo ni kuwa Mwl.Mwakasege anasali Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tz (KKKT) usharika wa Kijenge,Arusha kama muumini wa kawaida kabisa,na pia anaishi Arusha kwa miaka mingi japo ni mzaliwa wa Mbeya.Pia ana ofisi yake ya TASOET Arusha mjini.
-Ana karama ya kufundisha na sii ya kuhubiri ndio maana ni Mwalimu,ingawa sidhani kama ana cheti cha ualimu.
-Pia ni Mchumi proffessionaly.
 
Naona umeamua kuchanganya watu humu. Unaposema maneno mengi yalikuwa sio biblical centered unamaanisha nini? Kama kweli unataka kutusaidia usiishie kuponda tu, uje na kitu sahihi. What is Theology? Is Theology, the Holy Spirit's inspired? Je, Biblia au somo halitafsiriki hadi uwe mwana Theologia?

Mimi ningekuona una pointi kama ungesema hukubaliani na tafsiri yake kuhusu hilo joka au tafsi yake haikubaliani na tafsiri ya Kanisa lako. Nijuavyo, hata wana-theoloja wanatofautiana kuhusu kitabu cha Ufunuo. Kuna mtazamo wa Kipentekoste, Kinabii , au Kikatoliki/ Kianglikana/ Kiluteri.
Huyo mjinga hajui kuwa theology ni uhuni uliotungwa na watu wa dini kutoa tafsiri zinazowafaa wao. Theology zinatofautiana dini na dini. Mwakasege anafundisha vizuri kwa wenye akili zao sio za kukariri
 
Back
Top Bottom