Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Nimeona dissertation yake ya Post Graduate Diploma Chuo cha Mipango!!! nina uhakina na hili ninaloliandika hapa!!!
 
Mkuu kilichofikisha miaka 30 ni ndoa yake au huduma yake?
Naona kama umechanganya!
Aliamua tu kumshukuru mke wake kwa kumsaidia kwenye huduma kwa hiyo miaka 30 ya huduma yao ila sina uhakika kama amesema ni ndoa ndo ina miaka 30!
Kweli mkuu, nimechanganya
 
Unapochaganya kiswahili na kingereza unataka nikijibuje? mimi nataka kujuzwa maisha na historia ya mwl mwakasege kwa sababu nilizozitaja kuwa sijawahi kuona mtumishi wa Mungu anayejua kufundisha kama yeye.
kuweka maelezo nimeyaweka makusudi ili oune njisi nilivyopokea upako wa Mungu, na kwa sababu ile ameniepusha kuharibu siku.

Thanks,

Naona hujajibu swali na naomba tu nikupishe... bado sinaona sababu ya kuomba CV, unaweza ku-google yeye ni public figure utapata unachotaka

hayo makolokocho mengine ya mtaa, mara polisi etc. sijui yaliingiaje

Enjoy the evening
 
Ndugu wanaJF husukieni na kichwa cha habari hapo juu. naomba mtu anayefahamu vizuri curriculum vitae ya mwalimu Christopher Mwakasege anijuze, nasema hivyo maana leo nimejitahidi kuhudhuria semina yake pale viwanja vya jagwani vinavyojaa mafuruko wakati wa masika, kwa kweli sijawahi kukutana na mtumishi wa Mungu anajejua kuhubiri na kufundisha kama yeye.

Lakini pia namshukuru MUNGU Ameniepusha kuniharibia siku yangu kwa sababu ya washabiki wezangu wa yanga pale makao makuu. kosa nimechomekea shati langu jekundu nikitoka kwenye semina nikierekea nilpofikia kariakoo kwenye hoteli (kwa sababu za kibashara sitaitaja nilipofika wanayanga nikawakuta wamekusanyika nikaona nipite nisikilize matokeo na uchambuzi, niliposimama tu wakanitaka nipotee yale mazingira nikakataa ndio walipotaka wanipinge. nikiwa namsubiri atakaye aza kunipinga huku wakinitusi, mara gari ya police ikiwa kwenye patrol wakanitaka niondoke tu. namshukuru sana Mungu maana leo washabiki wezengu wa yanga wagenijua mimi ndiye mchunga ng'ombe

Mwakasege ni Mchumi ktk na ni muhitimu wa miaka ya 1980s na amewahi kuajiriwa kama Mchumi pale KKKT HQ kabla ya kuacha kazi ili ajikite ktk huduma ya kufundisha neno la Mungu.

Mwakasege ni Mchumi na Mshauri wa uchumi, ana Taasisi yake inayoitwa TASOET- Tanzania Social and Economic Trust inayojishughulisha na utafiti na ushauri wa kijamii na uchumi. Amewahi kuwa miongoni mwa Watanzania walioiwakilisha Tanzania huko Marekani kwenye mikutano na majadiliano baina ya nchi masikini na wafadhili wakati wa Utawala wa Mkapa.

Mwakasege sio mwalimu kitaaluma kama wengi wanavyodhani bali ni Mwalimu ktk huduma (kipawa) kwa misingi ya Biblia, na hajawahi kwenda chuo cha Ualimu wala Chuo cha Biblia.
 
Hata mimi namkubali mtumishi wa Mungu Mwakasege, kwanza ni mtu wa watu hana majivuno na anafundisha vizuri wala hakashifu dini ya mwingine. Ila mi natamani aanzishe kanisa lisambae nchi nzima. Naelewa wengine hawataki aanzishe wanahofu ya kugawana waumini.
 
kuna kitu sielewi kwa mwakasege je yeye anasali wapi jpili kkkt au makanisa ya pentekoste na je najua ana elimu ya uchumi je hii ya neno la Mungu anayo hata certificate?maana hata kama una kipaje elimu ina umuhimu kupunguza makosa flaniflani ktk kutafsiri neno la Mungu.

yeye ni muumini wa kkkt ila katika mahubiri yake huwa hazungumzi udini
 
Ndugu wanaJF husukieni na kichwa cha habari hapo juu. Naomba mtu anayefahamu vizuri curriculum vitae ya mwalimu Christopher Mwakasege anijuze, nasema hivyo maana leo nimejitahidi kuhudhuria semina yake pale viwanja vya jangwani vinavyojaa mafuriko wakati wa masika, kwa kweli sijawahi kukutana na mtumishi wa Mungu anayejua kuhubiri na kufundisha kama yeye.

Lakini pia namshukuru MUNGU Ameniepusha kuniharibia siku yangu kwa sababu ya washabiki wenzangu wa yanga pale makao makuu. Kosa nimechomekea shati langu jekundu nikitoka kwenye semina nikielekea Kariakoo kwenye hoteli (kwa sababu za kibashara sitaitaja, nilipofika wanayanga nikawakuta wamekusanyika nikaona nipite nisikilize matokeo na uchambuzi, niliposimama tu wakanitaka nipotee yale mazingira nikakataa ndio walipotaka wanipige. Nikiwa namsubiri atakayeaza kunipiga huku wakinitusi, mara gari ya police ikiwa kwenye patrol wakanitaka niondoke tu. Namshukuru sana Mungu maana leo washabiki wezengu wa yanga wagenijua mimi ndiye mchunga ng'ombe

Halafu dogo uache kujishaua kuwa hujasoma umeisha darasa la saba na kwamba unaishi shinyanga una elimu ya chuo na unaishi dar ukiendelea kudanganyana siku nyingine nakuumbua.
 
ukitaka CV yake nenda kanisani kwake utapata bure.
 
Thanks,

Naona hujajibu swali na naomba tu nikupishe... bado sinaona sababu ya kuomba CV, unaweza ku-google yeye ni public figure utapata unachotaka

hayo makolokocho mengine ya mtaa, mara polisi etc. sijui yaliingiaje

Enjoy the evening

Mkuu nime-goole habari zake zikupata cv yake kama inavyotakiwa, mimi nataka nifahamishwe kwa sababu nyingi za msingi nyingi ambazo nitazifanyia kazi hata kwa watoto wangu kama mimi nikishidwa.!
 
Mkuu nime-goole habari zake zikupata cv yake kama inavyotakiwa, mimi nataka nifahamishwe kwa sababu nyingi za msingi nyingi ambazo nitazifanyia kazi hata kwa watoto wangu kama mimi nikishidwa.!
sababu hazipo kwenye CV, that is my point

CV ya mtu haiendani na unayotaka kujua
 
Halafu dogo uache kujishaua kuwa hujasoma umeisha darasa la saba na kwamba unaishi shinyanga una elimu ya chuo na unaishi dar ukiendelea kudanganyana siku nyingine nakuumbua.

Ni vyema tukaenda chumbani kwa maelezo zaidi ndugu yangu.
 
sababu hazipo kwenye CV, that is my point

CV ya mtu haiendani na unayotaka kujua

Mkuu unaweza ukanisaidia nataka kujua CV ya Mwakasege ili iweje? maana nakueleza lakini umeshidwa kunielewa,. kwani kuna watu wagapi humu JF huwa wanahitaji kujua CV za watu maarufu,.!
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )
 
nataka kujua kama mwalimu christopher anaamini katika katika ubatizo wa maji mengi au la
 
Back
Top Bottom