Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

Naona pia kuna tatizo hata kwako pia..unaamini ktk theology kuliko hata roho mtakatifu....kwamba ili mtu uone anafaa ni lazima atafasiri kama ambavyo wewe umefundishwa kutafasiri ktk vyuo vya theolojia...totally wrong..
Kuna mambo roho anakuongoza tu sema na watu juu ya hili na waambie hivi.

Taafsiri ya ufunuo 13 iko wazi sana na imetafsiriwa na Biblia yenyewe wala hakuna blabla.Jitahidi kusoma mwenyewe maandiko ukimuomba Roho Mtakatifu ili ujiridhishe kuwa kinachosemwa na mhubiri ndicho kilichoandikwa kwenye Biblia.
 
Huyo mjinga hajui kuwa theology ni uhuni uliotungwa na watu wa dini kutoa tafsiri zinazowafaa wao. Theology zinatofautiana dini na dini. Mwakasege anafundisha vizuri kwa wenye akili zao sio za kukariri

Ukumbuke pia kuna wengine awafurahishwi na kumuona vile anavyo pata umati mkubwa ktk mafundisho yake .....so lazima watapita hapa na visababu vyao
 
Naona pia kuna tatizo hata kwako pia..unaamini ktk theology kuliko hata roho mtakatifu....kwamba ili mtu uone anafaa ni lazima atafasiri kama ambavyo wewe umefundishwa kutafasiri ktk vyuo vya theolojia...totally wrong..
Kuna mambo roho anakuongoza tu sema na watu juu ya hili na waambie hivi.

Roho wa Mungu huongoza ili utumie biblia ijitafsiri yenyewe na ndiyo mpango na kusudi la Mungu kwa watumishi Wake
 
Mungu alisema wachunguzeni Kama wananena sawa na neno langu.
 
maze nimekuelewa tatizo la mwakasege anaubili kwa mtazamo wake anavyoona sio jinsi neno lilivyo.

...kwanini umesema anatafsiri kwa mtazamo wake??...we ni holy spirit au umeshikwa na theory za watu..
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )

..... Ningeshangaa sana lucifa na ndugu yake kuzimu. wangekaa kimya bila kuzungumza.
 
Mwakasege sio mwalimu kitaaluma kama wengi wanavyodhani bali ni Mwalimu ktk huduma (kipawa) kwa misingi ya Biblia, na hajawahi kwenda chuo cha Ualimu wala Chuo cha Biblia.[/QUOTE]

Acha uongo mwakasege kasoma Theology chuo cha Makumira na ni Mlutheri,isipokuwa tu aliamua kuanzisha huduma yeke Mwenyewe ili awe huru!!!
 
Huyo mjinga hajui kuwa theology ni uhuni uliotungwa na watu wa dini kutoa tafsiri zinazowafaa wao. Theology zinatofautiana dini na dini. Mwakasege anafundisha vizuri kwa wenye akili zao sio za kukariri

Ukristo wako unahojika kwa kutukana watu wajinga,ukilazimisha watu wakubali mtazamo wako!!! Tabia mbaya kutukana watu
 
ki ukweli katika huduma ninayoipenda ni ya mwakasege, na nashukuru Mungu nimeudhuria vipindi 7, na ili somo alilotupitisha kipindi hiki limenisaidia sana. sasa wewe uliyesoma theology tafuta watu wako ukawafundishe. huo wivu wa kuona huduma ya mwenzako inakuwa miaka na miaka, angalia praise timu yake, ni imejipanga na maombi ndio maana kuna connection kati yao, roho mtakatifu na watu walioko kwenye semina. fuatilia masomo yake ndio maana hata watu wa dini mbalimbali, madhehebu mbalimbali wanashiriki. nabarikiwa sana na mwl C.Mkwakasege na Diana. Mungu azidi kuwainua.
 
ki ukweli katika huduma ninayoipenda ni ya mwakasege, na nashukuru Mungu nimeudhuria vipindi 7, na ili somo alilotupitisha kipindi hiki limenisaidia sana. sasa wewe uliyesoma theology tafuta watu wako ukawafundishe. huo wivu wa kuona huduma ya mwenzako inakuwa miaka na miaka, angalia praise timu yake, ni imejipanga na maombi ndio maana kuna connection kati yao, roho mtakatifu na watu walioko kwenye semina. fuatilia masomo yake ndio maana hata watu wa dini mbalimbali, madhehebu mbalimbali wanashiriki. nabarikiwa sana na mwl C.Mkwakasege na Diana. Mungu azidi kuwainua.
Samahani, kichwa cha somo kwa semina hii kinasemaje?? Naweza kupata mahubiri hayo kwenye CD?? niko Simiyu, bariadi.
 
Samahani, kichwa cha somo kwa semina hii kinasemaje?? Naweza kupata mahubiri hayo kwenye CD?? niko Simiyu, bariadi.
kinahusu uhusiano wa viti vya enzi na mafanikio yako. ufunuo 13:2,7. kuhusu CD zipo pale luther house, labda tuwasiliane ili tuone namna gani naweza kukusaidia kukutumia huko, kila 1 ni sh 5,000 kwa cd, na DVD's 10,000. au kama una ndugu DSM mwambie aende posta pale zania front akiulizia ofisi za mwakasege atapata hizo cd, ni somo ambalo nzuri sana.
 
Tatizo kubwa katika semina ya Leo alifundisha kitabu cha ufunuo 13 kuhusu mnyama, joka na viti vya enzi. Kwa ujumla na kwa sababu watu wengi hawajui. Alitafsiri neno out of context. Mie nimesoma theology. Mengi ya maneno yake yalikuwa siyo biblical centred. Ndiyo ule ujanjaujanja wa kutumia vifungu vya biblia kujineemesha. It is bible and bible alone(sola Scripture )
Ukisoma Biblia kwa kukariri kila kitakachofundishwa huwezi kuelewa, Biblia ni MUNGU mwenyewe katika roho mtakatifi we baki na dini yako(Theology) waache wanaotafuta ufalme wa MUNGU.
 
Nimeamka usubuhi na mapema kwenda kusaidia kuanzua hema! naombeni mwanaJF Tuje tusaidizane kuazua hema. tafadhali sana. siyo mnasema mumebarikiwa na semina yake wakati hatu kusaidia kuazua hema tu ni tatizo.

NB, atakayetaka kujuana atanipm nimupe maelezo, ili akutane na mfunga ng'ombe wa shinyganga ndani ya dar es salaam.
 
mijitu mingine mipuuzi sana, mnamuabudi mwakasege au yesu, yaani kika kukicha mwaksege, sijui gwajima, huo ndio udogmatism, ni sawa na mbwa kumfwata master wake popote anapoenda mbwa hufuata. Rekebikeji jishughulisheni acheni, kupoteza muda, mnampa gwajima na lwakatare ulaji. Waumini mnakuwa mitaji wa watu

Muabudu Mungu achaneni na binadamu wenzenu.
 
mijitu mingine mipuuzi sana, mnamuabudi mwakasege au yesu, yaani kika kukicha mwaksege, sijui gwajima, huo ndio udogmatism, ni sawa na mbwa kumfwata master wake popote anapoenda mbwa hufuata. Rekebikeji jishughulisheni acheni, kupoteza muda, mnampa gwajima na lwakatare ulaji. Waumini mnakuwa mitaji wa watu

Muabudu Mungu achaneni na binadamu wenzenu.

unasema??? naona unavuka moshi na povu mdomoni tu.
 
Back
Top Bottom