Naomba kujua kutoka kwa mtu anayejua usafiri wa Dodoma to Bagamoyo

Rabbi asante

Member
Sep 11, 2020
22
45
Wana JF,

Naomba kujua kutoka lwa mtu anayejua, km kuna usafiri wa bus wa moja kwa moja kutoka Dodoma mpk Bagamoyo au namna gani ya kufika Bagamoyo kwa kutokea Dodoma.

Aidha nauli ni sh ngapi, gari linatoka saa ng? Na kufika Bagamoyo saa ngapi? Lakini pia, ratiba za gari sikoje? Ni wa kila siku, na pengine it is through out the day.

Natanguliza shukurani nyingi sana

Asante.
 

Rabbi asante

Member
Sep 11, 2020
22
45
Toka lini waswahili wakasafiri? Bagamiyo hakuna basi la kwenda mahali popote, mabasi yote yanapita tuu
Sawa,,Mimi ni mgeni ,,nisaidie ,,Basi,,,,either,,,nikitoka Dodoma ,,nishukie wapi?,,natokea mkoani nitashida hapo ,,Dodoma then Ndio niunge kwenda huko,,,,,
 

Ekuweme

JF-Expert Member
May 28, 2018
1,997
2,000
Hakuna basi la moja kwa moja toka Dodoma mpaka Bagamoyo....Panda basi shukia Ubungo(DSM) uliza kituo kinaitwa Mawasiliano, ingia mule ndani ulizia daladala zinazokwenda Tegeta, usishuke kituo chochote mpaka mwisho(Tegeta) nauli ni 800 kama sijakosea, then mule ndani Tegeta utakuta Coaster za Bagamoyo nyingi sana, jichagulie ingia, nauli ni Tsh.1800/=
 

Rabbi asante

Member
Sep 11, 2020
22
45
Hakuna basi la moja kwa moja toka Dodoma mpaka Bagamoyo....Panda basi shukia Ubungo(DSM) uliza kituo kinaitwa Mawasiliano, ingia mule ndani ulizia daladala zinazokwenda Tegeta, usishuke kituo chochote mpaka mwisho(Tegeta) nauli ni 800 kama sijakosea, then mule ndani Tegeta utakuta Coaster za Bagamoyo nyingi sana, jichagulie ingia, nauli ni Tsh.1800/=
🙏
 

la magica

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,441
2,000
Unaweza shukia chalinze/Mlandizi kisha ukachukua usafiri wa kwenda bwagamoyo.
 

Rabbi asante

Member
Sep 11, 2020
22
45
Asanteni sana....kuja na bus la mpk Dar ,,then kuchukua Daradara to Bagamoyo,,,na Hilo la moja kwa moja ,,,,ni ipi ?,,njia ya kuwahi zaidi,,,,natanguliza shukurani.
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Sep 25, 2015
7,326
2,000
Asanteni sana....kuja na bus la mpk Dar ,,then kuchukua Daradara to Bagamoyo,,,na Hilo la moja kwa moja ,,,,ni ipi ?,,njia ya kuwahi zaidi,,,,natanguliza shukurani.
Mimi ni mkazi wa bagamoyo .

Gari ya Dom Bagamoyo ipo (ila usipande, utajutaaaaa)

Panda gari la DAR shukia MLANDIZI (ila panda la mapema)

Ukifika mlandizi pale unakula daladala mpaka bagamoyo ni 2000/=


Ukipanda la moja kwa moja utapambana na foleni , ukishuka mbezi tena utafute gari mpaka mbezi massana, tena utapanda la kwenda tegeta nyuki, hapi ndio unapata la bagamoyo. (Mzunguko mrefu)
Karibu sana huku kwetu
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
5,820
2,000
Ukitokea Dodoma shukia chalinze,pale chalinze ulizia coaster zinazoenda bagamoyo watakuonesha.
Nauli kutoka pale chalinze hadi bagamoyo ni kama elfu 5 hivi,zinapitia njia ya msata.
Sawa,,Mimi ni mgeni ,,nisaidie ,,Basi,,,,either,,,nikitoka Dodoma ,,nishukie wapi?,,natokea mkoani nitashida hapo ,,Dodoma then Ndio niunge kwenda huko,,,,,
 

1gb

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,848
2,000
Panda Dom mpaka Moro shuka msamvu stend,
Pale zipo coaster nyingi zinaenda Bagamoyo moja kwa moja zinapitia Chalinze.(Hakuna Foreni)
Panda Dom _Dar shuka chalinze Subiri gari za Chalinze -Bagamoyo.

Ukipanda ili ushukie dar,,Utakwama kwa sabb ya foreni.
Lkn Bagamoyo Utafika.
 

shamajengo

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
1,217
2,000
Mkuu ipo gari ya bagamoyo -dodoma kila siku kama sikosei nauli yake ni 17000 kama siyo 18000 siyo basi kubwa.inapita chalinze kama haijajaza lakini huwa inakatisha msoga...kama huna haraka ni nzuri maana dodoma inafika kwenye sa kumi...uzuri ni kwamba gari ni ya uhakika my siblings wametumia several times kwenda home
 

Rabbi asante

Member
Sep 11, 2020
22
45
Panda Dom mpaka Moro shuka msamvu stend,
Pale zipo coaster nyingi zinaenda Bagamoyo moja kwa moja zinapitia Chalinze.(Hakuna Foreni)
Panda Dom _Dar shuka chalinze Subiri gari za Chalinze -Bagamoyo.

Ukipanda ili ushukie dar,,Utakwama kwa sabb ya foreni.
Lkn Bagamoyo Utafika.
🙏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom