Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Mleta hoja; Kama hujaolewa; Ukiolewa usikubali mumeo atoke home bila kunywa chai yenye kitafunwa hata kiporo cha wali kidogo. Hatakaa ale kwa mama ntilie. Utaiponya ndoa yako.
Jitahidi kuamka mapema zaidi kama ni kurudi kulala iwe baadaye akishatoka. Kama mnatoka wote kwenda kutafuta; Wewe amka mapema zaidi huku ukimwandalia vyema. Hatakaa akurupushwe na viruka njia vya ofisini kwake. Atakutafuta mchana mkale wote.
Shukrani sana mkuu.!
Point noted verily.!!
 
Sijui wengine lakini mimi kunywa chai alfajiri siwezi aisee.
Ila kifamilia naonaga ni vyema asubuhi na jioni familia kujumuika pamoja inakuwa vyema zaidi.
Mnapata kifungua kinywa then wa shule na makazini wanakwenda.
Jioni mnapata dinner then kila mtu anaelekea kulala.
Hii hujenga ukaribu na mshikamano zaidi katika familia

Inaweza kuwa ngumu kutokana na mazingira ya huku kwetu hasa maswala ya usafiri. Waweza jikuta unachelewa kazini na mashuleni kila siku.
It's very true,
Nadhani kila mmoja anatamani kuishi hivyo ila mbio za maisha ndiyo zinatushinda uwezo..!!
I'm happy that at some points siyo makosa yetu wanawake.!
 
Mimi nikiwa nyumbani huwa nakula kila kitu Cha mke SI chai Cha mchana bila kushahau Cha usiku Niko radhi niwashe gari kuwai mesosi wa mama(__),na nikiwa mkoani naya miss mnooo,ilifika pointi rafiki zangu kunishangaa nikawajibu achana na mapishi ya kidigo

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA
Haha.!
Hongera sana mkuu.!
Kumbe kuna namna huwa tunawateka na mnatekeka hasa!!
 
Kama mke anapika makachakacha lazima wote mtimke Kama mandege John muwai majalalani(migahawani)

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA
Hahahaa..!!
Makachakacha ndiyo nini mkuu.?
 
Kama mke lazima asubuhi niandae kifungua kinywa kwa mume kabla hajaenda kazini.
Kutokana na mazingira yetu ya foleni kutompa nafasi ya kupata kifungua kinywa kwa utulivu , najiongeza kwa kununua flask ndogo na container ambayo naweza muwekea akale ofisini.
It's a good gesture na kumuonyesha kuwa unamjali afya yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani kidume kabla ya kuoa nilikuwa najitengenezea chai mwenyewe alafu eti nimeoa nitegemee mke au nigombane nae kisa hajaamka kunitengenezea chai... Hilo kwangu wa sio ishu

Ishu kwangu mie aninyime papuchi tuu. Hapo ndio ajihesabie hana chake.
we huna tofauti na mie kimtazamo kabisaaaaa.......hapo kwenye papuchi akiibana namsepesha mchana kweupeeee
 
Lakini pia kuna watu hawawezi kula asbh sana, labda kuanzia mida ya sa 2 au 3 na mda huo mtu anakua ofisin so obvious hawezi kunywa chai home

Hii ni kweli, mimi personaly siwezi kunywa wala kula asubuhi, Alfajiri chai inapikwa ya wote ikiwa ni pamoja na watoto wanoenda shule, ila mimi naipita kama sijaiona, so ni utaratibu tu wa nyumba husika na mhitaji mwenyewe!
 
Usijiapize sana dadangu. Dunia inabadilika.

Mreno alisema Msumbiji na Angola haziwezi kuwa huru kwa miaka mia tano ijayo. Alisema hilo mwaka 1970.

Miaka mitano baadaye Msumbiji na Angola zikapata uhuru. Miaka mia tano ikawa miaka mitano.

Ngoja tuangalie kama Corona itatufunza adabu kwanza.

Moja ya sababu watu wa Ulaya wamekuwa na adabu iliyowaletea maendeleo ni ukweli kwamba wenzetu walipata majanga ya vifo sana kwenye plagues, hudusan The Black Death iliyoua kati ya 30% na 60% ya wakazi wa Ulaya

Sent from my typewriter using Tapatalk
Ndiyo dunia inabadilika, na mpaka hapa tumefika kuna namna tayari tumeanza kunyooka hasa..!

Wakati mwingine neno la faraja unaloweza kupewa ni 'huwezi', Na hii sasa ndiyo itakupa ari na uchu wa kulifikia lengo lako.!! Kuambiwa kila siku 'unaweza' itakupa uzembe na kujikweza..!!

We're still living broh, and the best is yet to come.! Let's hope for the best but more importantly we gotta also prepare for the worst..!!
 
hakika yatupasa kua makini. Malezi ya hovyo hovyo hupelekea kua na jamii yenye watu wa hovyo hovyo. Mungu atufanyie wepesi.
Amina mkuu,
Jamii ya sasa na ijayo, Mungu tu asimame mwenyewe, maana peke yetu tumeshashindwa kiukweli.!!
 
Mimi kwangu sio tatizo japo anaweza niandalia mda wowote, wakati nikiishi karibu na kazini nilikua napikiwa kila siku ila sasa tumehamia mbali saa 11 kasoro natakiwa niwe kituoni...
Tumepururana usiku adi saa 7 au 8, au tumekurupushana mida ya wanga kwa ajili ya morning glory mda wa kunywa tu hiyo chai haupo tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha..!
Nachowapendea ninyi ni kuwa, mkipata morning glory mnaridhika kama vile mmepata yote.!!
Wanaume na kidude jamani, kuna siri gani eti.?
 
Hahahaa..!!
Makachakacha ndiyo nini mkuu.?
Hahahahah inaonekana wewe binti si wakienyeji hufahamu makachakacha serious!!,hivi ni aina ya vyakula visivyo eleweka mapishi yake mfano mtu anapika tambi na maharage Apo tayari ni makachakacha,yai linakangwa dry hata kitunguu halina Apo ni makachakacha

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA
 
Back
Top Bottom