Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Naomba kuelimishwa kidogo juu ya hili

Ni lazima umwandalie chai mme wako kabla hajaondoka, ukizingatia labda usiku mlikuwa na show kali. Au pengine mmepashana moto hiyo alfajiri. Kuitunza afya ya mumeo ni jukumu lako na usipofanya hivo basi unamdhoofisha kiafya. Na mwisho wake utaanza kutafuta serengeti boy ambao either wanajipikia wenyewe iyo chai au wanapikiwa na mama zao. Mambo kama haya wazee wetu wa zamani waliyajua sana na wasichana walifundishwa katika unyago. Lakini miaka hii usasa umeharibu mambo mengi. Kongole kwa wazee wetu walikuwa na mifumo imara sana kimaisha.
 
Tofauti ni kwamba hapa Jf unaweza kuwa unabishana na baba yako, Mama yako, dada, kaka au rais, mbunge Waziri nk bila wewe kujua na mambo mswano tu.

Hata mkuu wa majeshi na IGP unaweza ukapiga naye story na akakuita mkuu bila shida. Full burudani kwakweli huko kwingine mambo siyo yani hata rafiki yako uliyesoma naye unaweza shindwa kumtext hasa Kama mmezidiana kipato au status!

Yaani in short huko kwenye mitandao mingine ni status oriented. Msaani anachat na wasanii, mkubwa kwa mkubwa nk.

Mwingiliano na uhuru wa kujieleza ni mdogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom