Haiwezekani kufaidi furaha iliyofanywa na mwingine
Ukipata wazo la kuoa Mr. Mzabzab unishirikishe, huwezi jua naweza nikafanya maamuzi magumu maana si kwa 'wepesi' huo kaah', familia itakula kwa mama 'nitilie' mpaka ikome..!!
Tuambie ukifurahishwa kwenye eneo lipiNikifurahishwa nadamka saa kumi na moja chai tayari ikiwa kinyume kwakweli ni ngumu kupata hiyo mood ya kuamka mapema kuandalia mtu chai
Kwa wageni inategemeana na aina ya mgeni
Kwenye eneo lote, teh
@Noelia mimi sijakuelewa. Yaani kutimiza majukumu yako kama mke it need kuwa na mood ndo ufanye??Nikifurahishwa nadamka saa kumi na moja chai tayari ikiwa kinyume kwakweli ni ngumu kupata hiyo mood ya kuamka mapema kuandalia mtu chai
Kwa wageni inategemeana na aina ya mgeni
Zurri akitia neno hapa naomba uni-tag.
Kutimiza majukumu sio upande mmoja ni zote mbili@Noelia mimi sikakuelewa. Yaani kitimiza majukumu yako kama mke it need kuwa na mood ndo ufanye??
Kwanini usione upo liable kutimiza majukumi yako lather than kusubir ufurahi ndio ufanye.
Labda nikuombe tu, ww kama mke to somebody jitahidi kutimiza majukumu yako
Zala Na Nga
Umeandika kidogo sana sijaelewa. Ongeza ongeza paragraphs ziwe za kutosha.Hapa sitii neno kwani sisi huku kwetu huwa tunasema hivi "Kuweka wazi jambo ambalo liko wazi, ni kuongeza tatizo yaani unaharibu"
Ahsante.