Dr Lizzy
Platinum Member
- May 25, 2009
- 31,010
- 60,484
Mi niko bize kwangu hapa kigogo mvua maji yameingia ndani kila kitu kinaelea,tabu tupu,sijui nihamie unga ltd?
Duh. . .Poleni aisee.
Njoo basi upumzike UngaLTD.
Mi niko bize kwangu hapa kigogo mvua maji yameingia ndani kila kitu kinaelea,tabu tupu,sijui nihamie unga ltd?
nijivunge tena? hizi offer haziji mara mbili (zali la mentali) cheki 'location' yangu mpya kwenye profile yangu!
wenye wivu wajinyonge,anza kwa kunionyesha nitakula 'bomu' la ukweli!
Lizzy wa ukweli,Arusha wapi kuna holi zuri la harusi?
Kongosho namkubali.
Unamkubali konnie kwa lipi? Kwanza konnie mzushi hana mfano!
Unamkubali konnie kwa lipi? Kwanza konnie mzushi hana mfano!
eti arusha kuna sehemu inaitwa via via? kuna nini huko?
athante Mamndenyi
Nakukubali sana, ila sababu ya naniliyu(teh teh, kunichapa huwezi basi taabu tupu)
Unamkubali konnie kwa lipi? Kwanza konnie mzushi hana mfano!
Jana si nilikuomba msamaha lakini,
unatakiwa uwe unasamehe na kusahau.
kwa nini nisiwe mzushi?
Unarudi home saa 2 asubuhi uko bwax!