Nani mkandarasi wa makundi ndani ya JF?

Nani mkandarasi wa makundi ndani ya JF?

Hii ni mada yako ya tatu kama sikosei ukiongelea jambo hili. Una agenda gani?

Ila kwa ufahamu wangu mdogo makundi hutengenezwa na watu wenye interest zinazofanana kwa malengo yao binafsi. Wapo wanaojikuta tu automatic wameendana na kuwa kundi moja. Hili halikwepeki popote pale.
Kwa hiyo unataka kusemaje
 
Kwa hiyo unataka kusemaje
😀
75627610-f9ac-47dd-8a50-6935645a0c92.jpeg
 
Coca usinijumuishe nae kwa sasa , namchukia mno kwa sababu anapinga wachaga bila ushahidi

Jamani MM kwani uongo? Mie nina ushahidi was wachaga, ni vile tu sioni mantiki ya kuweka hapa.
Ila kiuhalisia Wachaga hapana kwa kweli, japo wachache wako wamenyooka, ila wengi wao ni tatizo.
 
Back
Top Bottom