Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Mkuu;
Wewe ndo umesema wala sio mimi. Nilikuwa najiuliza tu kuwa hii kitu imekaaje? Kwa nini aseme ati ni wanachama wa chama flan kimoja tu wanauliwa?
Kwani polisi waliokufa ni CCM? Kibiti wamekufa vyama vyote japo CCM ni wengi hata Nchi nzima CCM ni wengi likitokea tatizo lolote CCM ni wengi.
 
Point of correction

Nimemsikiliza Rais kwa makini sana alichokisema ni kwamba wanasiasa hao wanashindwa kutoa matamko juu ya mauaji yanayoendelea Kibiti badala yake wanaongea vitu ambavyo wanajua kabisa madhara yake kwa ajili ya kutafuta kiki za kisiasa,akasema je wakiambiwa ndio wanaohusika na issue ya Kibiti watabisha????

Jamani muwe mnasikiliza na kuelewa sio kudakia mambo juu juu na kuja kuchochea hapa.

Ni kweli hatujawahi kuwasikia upinzani wakikemea au kusema chochote juu ya Kibiti na hii inadhihirisha wazi kuwa hili jambo linawafurahisha.

Ukweli lazima usemwe,mambo ya kuoneana aibu ndio yamelifikisha hili Taifa hapa.
Acha uongo kila mtu alimsikia rais akisema mashehe ndio wanaoua Kibiti, halafu kama ni kukemea mauaji wapinzani wamekuwa wakikemea kila siku,

Nakumbuka Mbowe aliomba mwongozo bungeni kuzungumzia hali ya usalama yakiwemo mauaji ya Kibiti, wabunge wenu wakasema hakuna haja nchi ni salama, maji wamewafika shingoni mnatafuta pa kutokea.
 
Mh Lowassa hao jamaa wanataka kutumia mbinu ya "Malinzi" usigombee uchaguzi 2020..watch out
 
naomba kujua msimamo wako kuhusu matamshi ya lowassa
Haki itendeke kuwaweka watu kizuizini bila ya kuwashitaki ni uvunjifu wa haki za binaadam,chukulia ndugu yako yupo kizuizuini bila ya kuhukumiwa utajionaje?
 
Hivi kwa nini kila anachofanya rais watu mnakimbilia kuwalaumu washauri? Una maana rais yeye ni mtu ambaye hana utashi wake na kila anachoshauriwa anakimeza tu bila kuongeza na za kwake? Ukweli ni kwamba washauri wanamsaidia tu kuboresha maamuzi au hotuba yake lakini kila anachofanya ni uamuzi wake binafsi na sifa au lawama ni za kwake.
uwe unasoma vizuri kabla ya kukimbilia kujibu. hakuna mahali alikosema kuwa washauri wamemshauri, bali kauliza kuwa je ni washauri au ni yeye mwenyewe
 
Acha uongo kila mtu alimsikia rais akisema mashehe ndio wanaoua Kibiti, halafu kama ni kukemea mauaji wapinzani wamekuwa wakikemea kila siku,

Nakumbuka Mbowe aliomba mwongozo bungeni kuzungumzia hali ya usalama yakiwemo mauaji ya Kibiti, wabunge wenu wakasema hakuna haja nchi ni salama, maji wamewafika shingoni mnatafuta pa kutokea.
Mmekuwa mabingwa wa kuchengesha maneno kwa sababu bila kuchochea hampati kitu cha kuongea,hoja zimewaishia mnapumulia mashine mmekaa mnasubiri Rais aongee mpate cha kusema,poor Ukawa,poor chadema,poor upinzani wa Tanzania mjipange upya.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Usitoe mifano ambayo haiendani na hali ya sasa kipindi cha nyerere Wapinzani walitaka kuipindua serikali yake mara kadhaa ikamfanya nyerere kutawala kwa hofu kubwa sana ndipo akabuni kuzuizini ikiwa ni mbinu ya kuzuia mapinduzi, tambua kuwa nyerere hakuwa na roho mbaya kama iliyokuwa serikali ya CCM awamu ya 5 na nyerere hukuwa na mbinu za kuwakomoa watu kuwabambikia kesi feki kutaka kuunganisha vitu vingine na watu wengine kama CCM wanavyotaka kuunganisha Uamsho na mauji ya kibiti, acheni kumsingizia nyerere kisha mje na Udikteta wenu tambueni malipo ni hapa hapa Duniani.
 
Mdomo usipothibitiwa unaweza kumfanya mtu akaonekana kituko katika jamii inayo mzunguka.Haijalishi wewe ni nani,una cheo gani,unaogopewa au lah,una ushawishi katika jamii au hauna,unatakiwa ujifunze kuuthibiti mdomo.

Sifa za kijinga,hasira za mkizi na majigambo havimfikishi mtu kokote zaidi ya kuangamia tu.Walikuwepo wengi kama yeye na walimaliza mda wao na sasa ni makapuku kama sisi tu mtaani.Ivyo tuheshimiane hata kama una kipara na mvi kichwa kizima.
 
Lowasa nae hakutakiwa kuyasema hayo kwa kanuni za uongozi niko sawa kwa alicho kisema Raisi ...ukisikiliza vizuri Lowasa anatonesha kidonda hata watu wanao msikiliza niwazi wanaona ni kiki
Magu Nikiongozi bora na mwenye dhamira ya kweli... na nchi yake
 
Ukweli unapaswa usemwe. Nashukuru Rais amesema,tumefika hapa kwa kuoneana aibu. Itikadi potofu ndani ya dini zetu ndio zimeleta matatizo Kibiti.
 
Point of correction

Nimemsikiliza Rais kwa makini sana alichokisema ni kwamba wanasiasa hao wanashindwa kutoa matamko juu ya mauaji yanayoendelea Kibiti badala yake wanaongea vitu ambavyo wanajua kabisa madhara yake kwa ajili ya kutafuta kiki za kisiasa,akasema je wakiambiwa ndio wanaohusika na issue ya Kibiti watabisha????

Jamani muwe mnasikiliza na kuelewa sio kudakia mambo juu juu na kuja kuchochea hapa.

Ni kweli hatujawahi kuwasikia upinzani wakikemea au kusema chochote juu ya Kibiti na hii inadhihirisha wazi kuwa hili jambo linawafurahisha.

Ukweli lazima usemwe,mambo ya kuoneana aibu ndio yamelifikisha hili Taifa hapa.
Naomba umsikilize tena Rais Magufuli.
 
Akiwa na maana ni yeye anafikiri iko ivo

Bila kujua kama yeye ni raisi wa nchi hatakiwi kusimama nakutoa fikra zake kwa sababu kila anachoongea hua kama agizo au tamko....
Kifupi anaongeaga mawazo yake mwenyewe hajui mamlaka ya cheo chake na yeye ndie anaetakiwa kwanza kufunga lile domo lake.
Ndo maana jk alikua anapenda kuandaa maandishi ili asome kuzuia kuongea mawazo yake. Sizonje yeye anaongea tuuuuu..
 
Baba yake na bashite. Matamko yake anaanzaga na neno nadhani...! Akiwa na maana ni yeye anafikiri iko ivo

Bila kujua kama yeye ni raisi wa nchi hatakiwi kusimama nakutoa fikra zake kwa sababu kila anachoongea hua kama agizo au tamko....
Kifupi anaongeaga mawazo yake mwenyewe hajui mamlaka ya cheo chake na yeye ndie anaetakiwa kwanza kufunga lile domo lake.
Ndo maana jk alikua anapenda kuandaa maandishi ili asome kuzuia kuongea mawazo yake. Sizonje yeye anaongea tuuuuu..
The Hague hajawahi kumuacha dikteta salama
 
Back
Top Bottom