Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Yani Rais wa nchi kalitangazia taifa kuwa mauaji ya Kibiti yanafanywa na masheikh wa uamsho.
Namsihi Pombe ajifunze kuweka akiba ya maneno.
Hana muda wa akiba ya maneno yeye anasema "kweli" iko siku ukweli utajulikana walioumizwa itakuwaje?
Nikionacho wako watu wanaamua na kumpa taarifa potofu ili kumtisha na kumuonesha picha isiyo ili waongezewe bajeti katika idara zao. TUTASIKIA NA KUONA MENGI AWAMU HII! Narudia tena, Mkulu anapaswa kuwaangalia kwa jicho pana waliomzunguka. Pamoja na nia yake njema kwa Nchi (kuna fisi wengi na chui waliojivika ngozi ya kondoo wamemzingira)

Mungu Ibariki Tanzania.
 
Nani aliyemshauri waziri MKUU mstaafu kuongea kuhusu mashehe wale.?
Au ni yeye tu na ndoto za uraisi bado zinamtesa..?
Au anatafuta huruma za wananchi..?
Mimi mwenyewe sijamuelewa waziri wangu mstaafu kuingea maneno kama Yale kwenye ftari au aliishiwa maneno..!!
 
Labda kama umeamua kufanya fujo jukwaani. Huo ni uongo mkubwa sana. Wanaouawa Kibiti ni viongozi wa serikali za mitaa na Polisi/mgambo. Wengi wao ni waislamu. Na madai yaliyosikika hadi sasa ni unyanyasaji wa "wanyonge" huko vijijini.

Hata kusikika kwa viongozi wa CCM miongoni ya waliouawa ni kwa vile nao ni sehemu ya dola. Nchi hii huwezi tenganisha dola na CCM kwa jinsi mienendo ya makada ilivyo. Shughuli za serikali zinafunikwa na kivuli cha chama.
Mind you.. You're speaking to the boots on the ground.
 
Labda kama umeamua kufanya fujo jukwaani. Huo ni uongo mkubwa sana. Wanaouawa Kibiti ni viongozi wa serikali za mitaa na Polisi/mgambo. Wengi wao ni waislamu. Na madai yaliyosikika hadi sasa ni unyanyasaji wa "wanyonge" huko vijijini.

Hata kusikika kwa viongozi wa CCM miongoni ya waliouawa ni kwa vile nao ni sehemu ya dola. Nchi hii huwezi tenganisha dola na CCM kwa jinsi mienendo ya makada ilivyo. Shughuli za serikali zinafunikwa na kivuli cha chama.
Mind you.. You're speaking to the boots on the ground.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??

Tatizo hujui muudo wa utawala ndani ya CCM. Maana ungelijuwa walichoimba wajumbe wote wa Halmashauri kuu ya CCM akiwemo na Kasimi Majaliwa ambaye sasa ni PM wakati wa kutafuta mgombea wa urais kupitia CCM, usingeandika hayo hapo juu. Lakini kwa kufurahisha roho yako na baraza na uhuru binafsi ni sawa andika tena na tena na tena
 
We lazima utakua mshaur wake
Hapana Inna sijawahi kupata hiyo fursa ya kuwa mshauri wa Mheshimiwa Rais. Ila nadhani watu wengi hawaelewi majukumu ya washauri. Mshauriwa ana uhuru wa kukubali au kukataa ushauri anaopewa na anapofanya maamuzi ya ama kukubali au kukataa anawajibika yeye na matokeo ya uamuzi wake. Huwezi tena kumlaumu mshauri kwa maamuzi anayochukua mshauriwa. Huo ndiyo ukweli na msema kweli ni mpenzi wa Mungu.
 
Magufuli mihemko inamsumbua nahis anapenda kujibu kila kitu hata jambo Ni kujibu tu...Lowasaa kauli yake sidhani Kama ilikua ya mjadala mpana kiasi hiki..Kusema Marekani ilikua Na magaid kule Gwatano ...Sasa anataka Na sisi tuige Marekani kuhusu Gwatano Na kufungia magaidi....
Ndio uwezo wa kufikiri wa waafrika ulipo fikia badala ya kuiga wamarekani wanavyorusha maroketi kwenda Mars na anga za mbali tunawaiga jinsi wanavyofungia watuhumiwa wa ugaidi Guantanamo Bay.
 
Lazima waambiwe ukweli! Huu ukweli kila mmoja anaujua japo wengine wanajifanya kama vile hawaujui! Nampongeza kwa kutokuogopa kuusema ukweli!
Unajina zuri sana ila hujui lolote lile pole sana mkuu
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama Lowassa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwanini Rais awahusishe na mauaji yanayotokea Kibiti.

Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Mashehe ni dini gani? Hiyo ndo tafsiri ya Rais wako mpendwa. Yaani kwake mwizi akiwa mhaya basi wahaya wote ni wezi.
 
Nimesikitika zaidi pale alipo husisha serikali ya marekani na Guantanamo bay kuwa hata marekani wanafanya hivyo,kuilinganisha marekani inayotumia mamilioni ya dollar kupambana na ugaidi na kuweka wale masheikh kizuizini ni makosa sana.
Rais aliyemaliza muda obama mwenyewe alitaka ku-shut down Guantanamo bay kutokana na kukiuka haki za binadamu.
Amekiri kuwa wamewaweka ndani kinyume cha haki za binadamu kwa vile Marekani nao wana watuhumiwa wa ugaidi Guantanamo Bay! Kwa lugha nyepesi wamekopi na kupesti.
 
Hapana Inna sijawahi kupata hiyo fursa ya kuwa mshauri wa Mheshimiwa Rais. Ila nadhani watu wengi hawaelewi majukumu ya washauri. Mshauriwa ana uhuru wa kukubali au kukataa ushauri anaopewa na anapofanya maamuzi ya ama kukubali au kukataa anawajibika yeye na matokeo ya uamuzi wake. Huwezi tena kumlaumu mshauri kwa maamuzi anayochukua mshauriwa. Huo ndiyo ukweli na msema kweli ni mpenzi wa Mungu.
Kwa kipengele hiki namuona nyoka wa Makengeza Andrew Chenge akishinda kesi kiulaini kabisa.
 
Rais ni taasisi anajibu hoja kwa taarifa za kiintelijensia cc tunabwabwaja tu humu. Anacho kisema anataarifa nacho na kimefanyiwa uchunguzi wa kina. Tuache stories za kinafiki humu.
 
Mind you.. You're speaking to the boots on the ground.
Literally, I guess. That's not important. Physical presence has to be underscored by sound intelligence input. Otherwise it may just amount to boots in the air.
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama Lowassa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwanini Rais awahusishe na mauaji yanayotokea Kibiti.

Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Mimi
 
Back
Top Bottom