Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama Lowassa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwanini Rais awahusishe na mauaji yanayotokea Kibiti.


Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine


Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu

Wewe unajua wana makosa gani HADI unachora mstari?
 
Utafiti umefanyika kuonyesha kuwa mauaji yametokana na usumbufu unaofanywa na watumishi wa idara ya polisi, maliasili na Serikali za vijiji na mitaa huku wewe unakuja kuropoka humu JF kuwa wanaouwawa ni wanachama wa ccm!
Wamepata wapi silaha na mafunzo ya kuua kwa target ya aina hiyo?
 
Mimi sio mdini na siendekezi udini ila nalaan kauli iliyotolewa na mkuu wa nchi hakustahili kuongea yale aliyoyaongea nilitarajia labda IGP ndio aongee vile na sio yeye sikulazimishi kukubali
Na mimi silazimishi ukubali mawazo yngu...kila mtu ana mtizamo wake, yaishe mkuu, usiku mwema.
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama Lowassa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwanini Rais awahusishe na mauaji yanayotokea Kibiti.

Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Kuna vitu hata kuhoji unapoteza muda wako tu. A matter of national security unakuja kuhoji vimaswali vyako hapa. Tuwe serious jamani. Mh Rais anapo comment unahisi anajitungia tu au?! Obama promised to close Guantanamo, when he sworn in alifunga??? Wacha system ifanye yake.
 
Alisema kuwa wanasema wasichojua wajati yeye anajua kinachoendelea.
Ila impact ya kilichosemwa inaenda mbali sana.
 
Tatizo ni IQ za watanzania. Ila Kuna siku mtamuelewa Rais Dr John Magufuli.

Issue ya Mashehe wa Zanzibar ni very complex na issue ya Kibiti ni very complicated.
Tatizo ni IQ ya huyo mropokaji, siyo ya watanzania!
 
Hivi kwa nini kila anachofanya rais watu mnakimbilia kuwalaumu washauri? Una maana rais yeye ni mtu ambaye hana utashi wake na kila anachoshauriwa anakimeza tu bila kuongeza na za kwake? Ukweli ni kwamba washauri wanamsaidia tu kuboresha maamuzi au hotuba yake lakini kila anachofanya ni uamuzi wake binafsi na sifa au lawama ni za kwake.
We lazima utakua mshaur wake
 
MKUU siyo mwanasiasa! Hapindishi! Nyeupe ni nyeupe na nyeusi ni nyeusi! Yuko sahihi sana japo watu wengi hupindisha ukweli! Swali je ni sahihi kumlaumu MTU aliyesema ukweli japo kisiasa alipaswa atumie unafiki kwa kutokuusema ukweli? Nampongeza sana MKUU!
 
MKUU siyo mwanasiasa! Hapindishi! Nyeupe ni nyeupe na nyeusi ni nyeusi! Yuko sahihi sana japo watu wengi hupindisha ukweli! Swali je ni sahihi kumlaumu MTU aliyesema ukweli japo kisiasa alipaswa atumie unafiki kwa kutokuusema ukweli? Nampongeza sana MKUU!
wewe jamaa inaonekana mwepesi sana kusahau ivi na lile alilosema majuzi kule kibaha.....
Ati kawakamata wauwaji wa kibiti alaf kesho yake yakatokea yaliyotokea.. Nsaidie mkuu na uo ndio ukweli unaouangelea au?????
 
Lazima waambiwe ukweli! Huu ukweli kila mmoja anaujua japo wengine wanajifanya kama vile hawaujui! Nampongeza kwa kutokuogopa kuusema ukweli!
Ukweli upi? Uamsho na kibiti wapi na wapi? Ukweli ni kuwatisha watu? Kuwabambikia kesi ni Ukweli? Mbona kwenye vyeti vya Bashite Ukweli hakuna?
 
Hao wote ni wanasiasa tu mmoja anajiaminisha kwa watu kama yeye siyo mwanasiasa huku akisahau siasa ndozimemuweka hapoalipo nayeye ndoanatumia siasa kuwaaminisha watu uwongo kuwa ukweli kila anachokifanya ndaniyake hakuna uwasilia ni usanii wahali ya juu
 
Halafu Rais amepindisha ukweli kuhusu wafungwa wa Guantanamo ambao USA inawashikilia.

Wale watuhumiwa ni Waarabu na sio wamarekani ndio maana Katiba ya Marekani haiwalindi. Hawa Uamsho ni Wazanzibari Watanzania, huwezi kuwafananisha na detainees wa Guantanamo. Marekani haiwezi na haijawahi kumshikilia Raia kizuizini Guantanamo kwa miaka na miaka bila mashtaka.
 
Lowassa weka lockup lasivyo ataleta baalaa
Akili zake ziko tumboni
 
Yaaan ki ukwel waislam tunatengenezewa scandal ili mradi tu wajilidhishe nafsi zao me ckubaliani na kusema kua mauaji ya kibiti yanahusika na uislam
 
Back
Top Bottom