• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Mwanamageuko
Reaction score
3,347

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mwanamageuko
    If crime fighters fight crime and fire fighters fight fire, what do freedom fighters fight?
    Mwanamageuko
    HABARI NDUGU?

    KARIBU SANA MGENI,
    NAPENDA SANA UTANI, KUBADILISHA MAWAZO, KUFURAHI NA KUHUZUNIKA PAMOJA NAWE. NI FURAHA YANGU KUKUONA UKICHEKA NA KUFURAHI:wink2: HAINIJALISHI UKO WAPI NA UNAFANYA NINI :cool2: NATUMAI UMEFURAHI NA KUTABASAMU.... UNAKARIBISHWA TENA
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top