Unatoa povu kama single mama vile..Kama mama yako aliolewa na mwanaume mwingine akachukua jukumu la kukulea huyo ndie baba yako au mwanaume yoyte aliekulea mpka kufika hapo huyo ndie baba yako wacha kupoteza nguvu zako kumtafuta biological father maana usitegemee kupata chochote Cha maana zaidi ya salamu hakuna namna unaweza fanya kwa Sasa ukapata ule upendo halisi wa baba na mtoto.
Endelea kumtafuta ila nakusihi usitarajie makubwa baada ya kuonana nae.
anasema nimtafute, thats why i do
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]unatoa povu km single mama vile..
@Pips Man singo mama nyingine hiiEndelea ku do..
Hakuwa mwanafunzi wa chuo cha uhasibu Arusha kweli?Mambo Vipi Naitwa Noel Matiko, namtafuta baba yangu aitwaye Peter Matiko, walipotezana na mama yangu aitwaye Omega Macha maeneo ya njiro arusha miaka ya 1998
Sikuwahi kumuona ningefurahi sana kupata taarifa zake, kama akipata ujumbe huu au kwa yeyote anayejua alipo anitafute kwa simu namba 0676238390
Natanguliza shukrani!
Chaaaaaa! Dada stress zako usizilete hapa. Mtu anamtafuta baba yake nyie mnajifanya mnajua kushauri !!!!Wew
Wewe..kila mtu afikirie vile anavyofikiria..unataka kuforce mawazo yako yafanane na yangu???!!..na ukikijua kilichofanya wazazi wake watengane inatosha..wazimu huu
Ushauri konkiii
kumtafuta mzazi wako uliyempoteza sii dhambi, na kwa wakati niliofikia sihitaji msaada kutoka kwake, huenda nikawa msaada kwake, relax!
Subiri kuambiwa una stress 😂Na Mimi nakazia.
Kumbe unawaza kupata chochote?Kama mama yako aliolewa na mwanaume mwingine akachukua jukumu la kukulea huyo ndie baba yako au mwanaume yoyte aliekulea mpka kufika hapo huyo ndie baba yako wacha kupoteza nguvu zako kumtafuta biological father maana usitegemee kupata chochote Cha maana zaidi ya salamu hakuna namna unaweza fanya kwa Sasa ukapata ule upendo halisi wa baba na mtoto.
Endelea kumtafuta ila nakusihi usitarajie makubwa baada ya kuonana nae.
Embu kwendaa huko 😏Haya umeshinda. Nenda ukajipongeze.
Cheers.
😂😂😂😂 JamaniDogo asilete jeuri achukue huu ushauri,
Kama hana shida has ya kutaka kuwezeshwa anahangaika nini badala amuwezeshe mama yake wapae uchumi wa kati kwanza,,,kisha taarifa zitamfikia huyo baba yake na atajileta mwenyewe.
Pia km ananjaa anahitaji kuwezeshwa asahau apambanie hali yake.
Au unahisi yule matiko wa bungeni atakuwa Dada ?yako???
@Pips Man singo mama nyingine hii
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]dahUngetaka kukaushiwa ungebaki na Uzi wako huko.
Ester marino au ester matiko?
Hapana, Mara 1400 !![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mara 700 kabisaa
Aaaah basi mzeee uyo atakuwa amedanja kwenye vita ya kagera [emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji12][emoji12]nimeambiwa alienda jeshini, after that he'd never return
Haya piga mstari SasaHapana, Mara 1400 !!
Majina mengine bhana malaika mtoa baraka anaweza kukupita hivihivi wakati jina lako halisi unalo.... alisikika mlevi mmoja hivi hapa liquid pubMambo Vipi Naitwa Noel Matiko, namtafuta baba yangu aitwaye Peter Matiko, walipotezana na mama yangu aitwaye Omega Macha maeneo ya njiro arusha miaka ya 1998
Sikuwahi kumuona ningefurahi sana kupata taarifa zake, kama akipata ujumbe huu au kwa yeyote anayejua alipo anitafute kwa simu namba 0676238390
Natanguliza shukrani!