Mbaazi ni zao lenye uhakika, maisha yake muda mwingi ni wakati wa kiangazi, hudumu zaidi ya msimu mmoja, ila inabidi watu wanaposherehekea bei kubwa ya mbaazi wajue pia mavuno yake kwa ekari. Ninaambiwa kuwa ekari moja hutoa kilo 400 hadi 800 kutegemea aina na matunzo. Hivi sasa kumetokea wimbi kubwa la kutafuta mbaazi kwa nguvu sana, labda zinatumika kutengeneza kitu muhimu sana. Ninachokushauri mkuu Ontario, badala ya mhindi huyo kutaka kulima, angeingia mkataba na wakulima wadogo kwa wakubwa kwa yeye kuwawezesha kidogo gharama ya kutifua udongo na mbegu na utaalamu wa uzalishaji, nakuhakikishia kwa jinsi ninavyofahamu zao la mbaazi, huyo mhindi angeweza kupata mzigo anaotaka na atazikimbia!! Hivi ndiyo wanavvyofanya wanunuzi wa Tumbaku, yale makampuni yanayonunua tumbaku hawana mashamba bali wanawawezesha wakulima kwa mkataba kwa kuwapatia pembejeo muhimu na utaalamu na hununua tumbaku yao.