Najuta kwanini sikuoa mke wa kabila langu

Najuta kwanini sikuoa mke wa kabila langu

Wewe ndo mwamuzi wa mwisho... Nenda likizo ya muda mfupi kuna mda mtu anawish kuwa alone sana
 
Ndugu zangu nipo kweye wakati mgumu au niseme naisoma namba.ilitokea tatizo hapa juzi kati .me ndo nilikua mwenye kosa .nikakiri kosa nikaomba msamaha, lakini uyu mwenzagu amegoma kunielewa kabisaa. Me kawaida yangu napenda nikikosa naomba samahani hata nikikosewa mtu akiomba samahani namsamehe .lakini uyu mwenzangu (mnyamahanga) ni tofauti kwanza haombi msamaha .saizi nikihacha hela ya kupika nikirudi jioni naikuta vilevile watoto wanalishwa vitu vya kuungaunga yy anachotaka nimpige ili aende anapotaka na mimi simpigi lakini nateseka hapa sjala.maana hajapika lakini nawaza tu endapo ikitokea tukahachana sitaoa wanawake kabila tofauti na langu .

ulibhaza
uwakubwiye gutola umunyamahanga
 
uhoe tu kabila lako mwaya
Tayari wana watoto bi mkubwa [emoji85]

Kwa watu wa kwetu wanaamini ukikosana na mkeo, usiku huo usipite uwe umepata ndoa hata kwa Ku apply force kidogo, unajuwa haki hiyo husuluhisha hizi tofauti ndogo ndogo
 
Tayari wana watoto bi mkubwa [emoji85]

Kwa watu wa kwetu wanaamini ukikosana na mkeo, usiku huo usipite uwe umepata ndoa hata kwa Ku apply force kidogo, unajuwa haki hiyo husuluhisha hizi tofauti ndogo ndogo
Mkishindwana kuachana pia kumeruhusiwa
 
Yani hapa ndipo hua naamini penye miti hapana wajenzi..ongea na mshenga kuhusu tabia ya hyo mkeo..asipojirekebisha ndio shifa sasa..ila pole
 
Atakuwa mnyakyusa huyu.
Moja ya makabila ya hovyo kabisa kuoa ni wanyakyusa,ni washamba wanaojiduania wajanja,dhaifu wanaojidhania imara,
Mbumbumbu wanaojidai wajuaji,
Kifupi hawa wanatakiwa waoane wao kwa wao,
Wanaume wa knyakyusa hawana matatizo kihiiiivyo,
Lkn wanawake ni timing bombs,km unae utanibishia Leo lakini ipo siku utakumbuka hili,labda Mungu aamue kukupa yy anaweza kumfanya atulie,
Subiri mchume Mali Na watoto wakue utamjua
 
Moja ya makabila ya hovyo kabisa kuoa ni wanyakyusa,ni washamba wanaojiduania wajanja,dhaifu wanaojidhania imara,
Mbumbumbu wanaojidai wajuaji,
Kifupi hawa wanatakiwa waoane wao kwa wao,
Wanaume wa knyakyusa hawana matatizo kihiiiivyo,
Lkn wanawake ni timing bombs,km unae utanibishia Leo lakini ipo siku utakumbuka hili,labda Mungu aamue kukupa yy anaweza kumfanya atulie,
Subiri mchume Mali Na watoto wakue utamjua
Kuna watu huwa mnajifanya kujua makabila ya watu kuliko ya kwenu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hacha kabisa usihoe tehe teh ndo maana unawaza kuoa kabila
 
Watu wanabadili dini itakuwa kabila? Mbadilishe awe kabila lako
 
  • Thanks
Reactions: mwl
Back
Top Bottom