shin gun wook
JF-Expert Member
- Sep 26, 2017
- 995
- 1,515
inawezekana unapata wa kabila lako tabia ikawa mbaya zaidi kupita uyo ,kila mtu na tabia zake.malezi tofauti ,mazingira ya kukulia tofauti,mnakutana tu ukubwani,,mvumilie
Inawezakana ikawa inakaukwel ndan yake lkn mwisho wa siku ni tabia tu za mtuinasemekana ndoa za kabila moja huwa zinadumu sana kulinganisha na makabila tofauti... japo sina uhakika kama ni kweli
Inawezekanainasemekana ndoa za kabila moja huwa zinadumu sana kulinganisha na makabila tofauti... japo sina uhakika kama ni kweli
Uandishi wake unaonesha atakuwa mhaya.Kabila lako ni lipi?
Nliwahi kusikia mtu anasema hata we huwapendi watu wa kaskazini kule mlima mrefu kuliko yote TzMkuu,ukabila hauna nafas kwenye mahusiano...unaweza pata mwanamke wa kwenye kabila lako bado akawa kimeo,muombe sana Mungu!
We ni wa kupimwa mkojo haha sio kwa kunchekesha ukusasa hapo shida ni kabila mkuuu"" au tabia tu ya mtu"" mimi nilidhani mkeo anakuletea mwanaume wa kabila lake ndani na kuanza kuongea nae lugha ya kwao """
kumbe shida ndio iko hivyo "" you are mistaken ndugu ""means watu wote wanaoleta kero zao za mahusiano humu "" wameoa/olewa na watu ambao sio pacha wa makabila yao""
wewe pambana na hali yako tu "" ikibidi kama unaweza kumuacha umuache tu""
Tafuta wazee mkae kikao muyaweke sawaSio kwamba ndo narudi hapa nipo kausaka usingizi unakosa maana uyu wifi yako kahamia chumbani kwa watoto
Ni ukweli kabisainasemekana ndoa za kabila moja huwa zinadumu sana kulinganisha na makabila tofauti... japo sina uhakika kama ni kweli
aliyekwambia uje huku nani !!?? teheeeWe ni wa kupimwa mkojo haha sio kwa kunchekesha uku
Spendagi mambo ya ndani kuyatoa nje. JF napataga msaada wa mawazo uwa yananisaidia sana ndo maana hata naogopa kuachwa maana nawaza jamii ilinizunguka itaniona vip maana hawajawahi sikia tunagombana.bora wao wanagombana kila siku lakini hawahachaniTafuta wazee mkae kikao muyaweke sawa
aiseee pole sana ""Sio kwamba ndo narudi hapa nipo kausaka usingizi unakosa maana uyu wifi yako kahamia chumbani kwa watoto
Nlkua napitaaliyekwambia uje huku nani !!?? teheee
Yaan namaanisha hata hao watu watakaokuja kuwasuluhisha ni watu wa karibu yenu na mnawaaminiSpendagi mambo ya ndani kuyatoa nje. JF napataga msaada wa mawazo uwa yananisaidia sana ndo maana hata naogopa kuachwa maana nawaza jamii ilinizunguka itaniona vip maana hawajawahi sikia tunagombana.bora wao wanagombana kila siku lakini hawahachani
Mtani wangu "IWE" ni kweli kabisa kuchanganya kabila ktk relationship ni kupotea kidogo. Kwanza utakuwa umechanganya mila na desturi, lakini pia malezi na makuzi, na nyingine mbaya ni swala la imani, bora kidogo itikadi. Lakini nyingine hatari ni watoto wa mijini, hawa hupenda maisha ya kizungu ambayo ukiyaply upcountry hayakubalikiSpendagi mambo ya ndani kuyatoa nje. JF napataga msaada wa mawazo uwa yananisaidia sana ndo maana hata naogopa kuachwa maana nawaza jamii ilinizunguka itaniona vip maana hawajawahi sikia tunagombana.bora wao wanagombana kila siku lakini hawahachani
Inawezekana kabila lako ndo kimeo zaidi...Ndugu zangu nipo kweye wakati mgumu au niseme naisoma namba.ilitokea tatizo hapa juzi kati .me ndo nilikua mwenye kosa .nikakiri kosa nikaomba msamaha, lakini uyu mwenzagu amegoma kunielewa kabisaa. Me kawaida yangu napenda nikikosa naomba samahani hata nikikosewa mtu akiomba samahani namsamehe .lakini uyu mwenzangu (mnyamahanga) ni tofauti kwanza haombi msamaha .saizi nikihacha hela ya kupika nikirudi jioni naikuta vilevile watoto wanalishwa vitu vya kuungaunga yy anachotaka nimpige ili aende anapotaka na mimi simpigi lakini nateseka hapa sjala.maana hajapika lakini nawaza tu endapo ikitokea tukahachana sitaoa wanawake kabila tofauti na langu .