Najuta kwanini sikuoa mke wa kabila langu

Najuta kwanini sikuoa mke wa kabila langu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Posts
2,452
Reaction score
2,206
Ndugu zangu,

Nipo kweye wakati mgumu au niseme naisoma namba.Ilitokea tatizo hapa juzi kati na mimi ndo nilikuwa mwenye kosa. Nikakiri kosa nikaomba msamaha, lakini huyu mwenzagu amegoma kunielewa kabisaa.

Mimi kawaida yangu napenda nikikosa naomba samahani hata nikikosewa mtu akiomba samahani namsamehe, lakini huyu mwenzangu ni tofauti kwanza haombi msamaha.

Hivi sasa nikiacha hela ya kupika nikirudi jioni naikuta vilevile. Watoto wanalishwa vitu vya kuungaunga yeye anachotaka nimpige ili aende anapotaka na mimi simpigi lakini nateseka hapa sijala maana hajapika lakini nawaza tu endapo ikitokea tukaachana sitaoa wanawake kabila tofauti na langu.
 
Pole.
Lakini kumbuka binadamu ni binadamu tu. Na kabila linabaki kuwa kabila tu. Tabia ya mtu haichangiwi na kabila lake, ndio maana hata ndani ya kabila moja kunakuwa na mgawanyiko wa tabia.

Yawezekana pia hata mkeo angekuwa wa kabila lako bado ungepitia changamoto tena labda zaidi ya unazopitia kwasasa.

Kaa nae mpate suluhu, naimani hiyo tabia imejitokeza tu sasa hivi, hakuwa hivyo. Mkishindwa kulitatua wawili jaribuni kuangalia upande wa pili (Watu wenu wa karibu mnaohisi wanaweza kuwa na hekima ya jambo hilo).
 
sasa hapo shida ni kabila mkuuu"" au tabia tu ya mtu"" mimi nilidhani mkeo anakuletea mwanaume wa kabila lake ndani na kuanza kuongea nae lugha ya kwao """
kumbe shida ndio iko hivyo "" you are mistaken ndugu ""means watu wote wanaoleta kero zao za mahusiano humu "" wameoa/olewa na watu ambao sio pacha wa makabila yao""


wewe pambana na hali yako tu "" ikibidi kama unaweza kumuacha umuache tu""
 
Kwa jinsi ulivyo andika inaonekana uneshikika mkuu kaza, mwanamke ni mwanamke tu si ulimuoa mwenyewe
 
Pole.
Lakini kumbuka binadamu ni binadamu tu. Na kabila linabaki kuwa kabila tu. Tabia ya mtu haichangiwi na kabila lake, ndio maana hata ndani ya kabila moja kunakuwa na mgawanyiko wa tabia.

Yawezekana pia hata mkeo angekuwa wa kabila lako bado ungepitia changamoto tena labda zaidi ya unazopitia kwasasa.

Kaa nae mpate suluhu, naimani hiyo tabia imejitokeza tu sasa hivi, hakuwa hivyo. Mkishindwa kulitatua wawili jaribuni kuangalia upande wa pili (Watu wenu wa karibu mnaohisi wanaweza kuwa na hekima ya jambo hilo).
Asante sana mkuu lakini uyu mtu hataki maelewano kabisaa
 
Back
Top Bottom