Najiuliza kwanini wanaume mahandsome hawana hela?

Najiuliza kwanini wanaume mahandsome hawana hela?

Hahahaa! Unawafahamu vizuri sana vijana wa kubeti na raba nyeupe
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🙌...+mie weusi na uwe na mikono ya misuli+ndevu za kutosha na migadenlov😅😅...nakosaga neno..ntaongea Nini Sasa hapo!?sijui unanimanya!...yaan muda wowote hata ukipata chembe ya Moto unaweza nyanyuliwa nduki mgongoni😅😅

Mwanaume mwenye hela automatic anakufanya ukose kujishongondoa..simu zake zootw ni zamaana tu ..Mara apigiwe simu na madalali kuhusu viwanja...Mara apigiwe simu na benk kumkumbushia check yake Mara aambiwe kesho kutwa Kuna semina Njombe ...yaan Hakawii kukuamnia twende kibaha kuchek kiwanja ukanishauri...Sasa uje kwa ndugu zangu na mimi wale wengine ..akijua mwanamke anahela utasifiwa had kuchwe...kazi kunywa tu na kuparty..ukimchungulia simu yake anabet 😣😣...chini kavaa Raba nyeupeeeeeeeee utadhani ni form six leaver....pyeee...na kipensi kifupi anashindana na Wangari kuonesha mapaja🤣🤣🙌🙌! Ukienda washrooma jamaa unamkuta anajitizama kwa kioo🤸Deals zake Sasa...za kuunga unga unga Sana had kero..mechi zote analazimisha mchek😏😔! Oh hapana Asante jamani bye!
[/QUOTE
 
Ata mi najiuliza kwanini Wanawake Mabutifuli hawana Akili
 
Hahahaa! Unawafahamu vizuri sana vijana wa kubeti na raba nyeupe
Mtusamehe jamani[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119], sasa mtu unapendwa tu na wanawake hata nane,nguvu ya kuhonga hela unapata wapi? Unawadanga tu [emoji23][emoji23],na hela ya kubeti wanakupa wenyewe,we unawapangia ratiba ya mgegedo tu.na hatufanyagi makosa tunanyonya viungo vyote vya mwili.show..show...lazima mwanamke alete hela.yeye anakuwa anakuhitaji zaidi ya wewe unavyomuhitaji.. why bother...?
 
Hawa vijana ni wachambuzi wazuri wa mpira na muda wote unawakuta salon za sinza na kinondoni
Na wanachambua vizuri wake za watu kitandani vibaya mnooo,wakati msio ma hb mkipambana kuwatafutia wake zenu,wake zenu wanawapelekea mapato huko saloon[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]
 
Huwezi kupewa kila kitu,wanaopewa hela hawana sura,wanaopewa sura hawana hela,wenye matako makubwa hawaolewi,wenye flat screen wanaolewa.
 
Asilimia kubwa ya wenye hela duniani ni ma-HB ukilinganisha na mabagadu.

Christian Ronald mbaya?
Mess je?
Wizkid je?
Jk je?
C.browm je?
Nenda uarabun huko ujionee ma HB walivo na mkwanja

kifupi wote wana uwiano ila mwenye u-HB na hela anavutia zaidi kwenye jamii.

NB. Binadamu wote ni sawa Vila kujali suala la sura na maumbile.
 
Hahahhaahahahaahahahhaah....Umeua mbaya[emoji1787][emoji1787][emoji1787]!..Kuutwa kusalimia wanawake..wakihisi kupata zali la kulelewa
Na kuna wengine pia wanawapata wa kuwalea ndiyo maana wanatega mitego yao na Wanawavua vile vile wakinasa kwa Mtego!!
 
Back
Top Bottom