Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Jamani nadhani hamjanielewa,wananifosi mie ndiyo nifanye hayo,sijawah jitolea fanya hivyo.Mfano Kuna siku tulikwenda kula sehemu baada ya kumaliza akanambia lete hela tulipe nikamjobu sina,akanambia hebu simu yako,akatazama salio mpesa akaona laki na ishirini,akamwambia mhudumu lete namba ya mpesa tukulipe,mhudumu akaleta namba,nikamwambia hii hela ina kazi,akasema we lipa bill ntakurudishia,na hakuwahi rudisha hata nilipomkumbusha.Roho iliniuma sana,nikakaa kimya tulipomaliza tukaondoka,nilipofika nyumbani nikafuta namba yake na ukawa mwisho wa hayo mahusiano.
Kwahiyo point sijipi majukumu,wananifosi niwape hela,nilipe bill nakadhalika.

Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
Daaaaah pole mwaya, we Dada unaonekana ni mwema saana pole

hivi inakuaje mwanaume akuambie ulipie bill ya Chakula mlichokula ....na anatoa wapi guts za kuingia katika mpesa yako nani anampa password ???

Dada be a volcano kidogo jifunze kukiwasha.... Mie kitendo cha kutaka eti mm ndo nilipie nngeshaondoka hilo eneo kama hana atajua mwenyew anatoa wapi ,kwanza ananipelekaje kula halafu hana hela khaaaaaa
 
This [emoji723] is new here.
Are you looking for husband indirect?
Yaani kuna wadada wengine, utakuta ni wabaya wasura, figure haijakaa vyema bado maringo mengi.
Umri unakwendaaa haolewi, anaanza kuleta visingizio hapa.

Jichanganyeni, kila mwanamke mwenye Tabia Njema ataolewa.
 
usitafute mtu wa kumlaumu, wewe ni tabia yako kutoa hela, ungekua huna hio tabia usingekua unatoa hela. full stop.
 
Na sura ya kawaida,navaa simple but smart
Mie mwanaume akiniomba hela hata mapenzi yanaisha kabisa
Hili ndio jibu nilikuwa natafuta....kumbe wewe wakawaida ndio maana. So wanaume wanaona bkra waje kula hela maana sie wanaume tunayafuta vitu visu sasa ukiwa wa kawaida tena inakuwa noma dada
 
Da Mange anasemaga ukiwa na mwanaume hata kama una 100M bank yeye ana laki 5 muonyeshe huna hela.
Wanaume ukijifanya bosslady wanakuchuna na wanaume wa siku hizi wanavyopenda slope wakishajua hela mbili tatu hukosi na ni mtoaji wanakuja.

Acha kuonyesha hela zako. Hela za mwanamke ni zake za mwanaume zenu.
 
Hapana hilo si suluhisho, maintain siri zako halafu chunguza mawazo ya mtu unayetaka kuwa nae, jipe muda kujianika kwake, mtu hamjaoana ana hukua password yako ya bank si sahihi! Hii ni too much, umejiexpose sana, maintain siri zako.
Sana aisee.
Hata ningekua mimi mwanaume ukinipa password ya bank lazima nichukue hela.
Binadamu wote tunapenda unafuu wa maisha sasa ndo bebe anionyeshe anazo na ananioa uhuru nisichukue weeee
 
Aiseee bonge la fursa hii sema nimechelewa tu
 
Dada nakuomba PM tuongee kidogo... Mimi na ww tumeputia jambo moja LA kuombwa pesa na tukawatosa wapenzi wetu na kwasasa nipo single
 
Tatizo liko wapi wao kukuomba hela?

kwanza nyie si ndio mnalilia usawa wa kijinsia ama?

wanawake wa kiafrika bwana.
 
Hahahaha ila wewe bwana sasa huo usawa ndo mmeukubali kwenye kutafauta pesa tu? Mbona kwenye kufanya kazi za nyumbani hamjaukubali?

Kama mnaukataa ukataeni wote na kama mnaukubali ukubalini wote kama wazungu walivyofanya siyo mnaleta uhuni hadi kwenye haya maswala
Tatizo liko wapi wao kukuomba hela?

kwanza nyie si ndio mnalilia usawa wa kijinsia ama?

wanawake wa kiafrika bwana.
 
Hahahaha ila wewe bwana sasa huo usawa ndo mmeukubali kwenye kutafauta pesa tu? Mbona kwenye kufanya kazi za nyumbani hamjaukubali?

Kama mnaukataa ukataeni wote na kama mnaukubali ukubalini wote kama wazungu walivyofanya siyo mnaleta uhuni hadi kwenye haya maswala
hahaha.... kwani inashindikana basi Mimi kuosha vyombo,kufua,kusafisha nyumba,kupika na kuwaandaa watoto kwenda shule...?!! haishindikani kitu kabisa.

ishu inakuja kwako je, utaweza kunipa zile huduma zote muhimu ninazostahili kwa kipindi chote tutapokuwa wote tena kwa moyo usiyo mkunjufu!?

yaani wewe uwe unaninunulia nguo,unanilisha,unanipa hela za matembezi,unalipia bili zote mpaka yangu ya gym,unashughulikia matatizo yote yanayotokea kwa dharura ya kwangu na yako bila kusita,ukifika msimu wa ada wakuumiza kichwa ni wewe...... je utaweza kufanya haya yote walau hata kwa miaka mitano? let alone lifetime.

kumbuka hapo katika yetu hakuna mwenye ulemavu.
 
hahaha.... kwani inashindikana basi Mimi kuosha vyombo,kufua,kusafisha nyumba,kupika na kuwaandaa watoto kwenda shule...?!! haishindikani kitu kabisa.

ishu inakuja kwako je, utaweza kunipa zile huduma zote muhimu ninazostahili kwa kipindi chote tutapokuwa wote tena kwa moyo usiyo mkunjufu!?

yaani wewe uwe unaninunulia nguo,unanilisha,unanipa hela za matembezi,unalipia bili zote mpaka yangu ya gym,unashughulikia matatizo yote yanayotokea kwa dharura ya kwangu na yako bila kusita,ukifika msimu wa ada wakuumiza kichwa ni wewe...... je utaweza kufanya haya yote walau hata kwa miaka mitano? let alone lifetime.

kumbuka hapo katika yetu hakuna mwenye ulemavu.
Hayo uliyoyaorodhesha kuanzia aya ya pili kumbe siku hizi kuna wanaume wanayafanya hayo yote peke yao? Tatizo ni kwamba hamyafanyi hayo yote peke yenu ndo maana tunalalamika kutokuwa mlemavu siyo shida shida inakuja pale wote mmetoka kazini mmerudi usiku halafu mke ndo anaingia jikoni kupika wewe umenyoosha miguu sebuleni

Asubuhi mnaamka wote kwenda kazini ila yeye ndo anasafisha nyumba na akitoka hapo aje akuandae na wewe ndo mnaenda kazini weekend mnakuta wote mpo nyumbani ila yeye ndo atapika atafua ataosha vyombo atafanya usafi wewe umekaa tu sasa na mimi nikuulize je wanaume mnayaweza hayo?
 
Back
Top Bottom