Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Njoo na wewe nikulee maskin mkubwa wewe unabwekabweka kama jike la dog liliokwenye heat shumakangeeee wewe
Toka hapa niondolee upuuzi wako, unahisi kila mtu unayejibizana nae hapa ni mtoto mwenzako, taahira mkubwa wewe
 
Kama umenielewa basi na wewe ni mbwa pia..... Kinabo mkubwa usiniletee za kuleta hapa kima wewe
Peleka ushamba wako wa kisukuma huko sielewagi mabogus Mimi
Matusi yenyewe umeyajulia dar baada ya kuja na gali la wanyama mie si size yako mzee katafute makapuku wenzio ujadil nao
Wewe huna hata hadhi ya houseboy wangu msengerema mkubwa wewe
 
Peleka ushamba wako wa kisukuma huko sielewagi mabogus Mimi
Matusi yenyewe umeyajulia dar baada ya kuja na gali la wanyama mie si size yako mzee katafute makapuku wenzio ujadil nao
Wewe huna hata hadhi ya houseboy wangu msengerema mkubwa wewe
Wakati Uda ndio usafiri wa kwenda mjini me nina akili timamu, wakazi wa tabata wanakwenda kupandia uda tabata relini pale, kutoka relini kuja segerea sijui kimanga kote ni barabara ya vumbi na mchanga. Sasa sijui mimi na wewe nani cheti chake kinaonyesha ni mzaliwa na mkazi kindakindaki wa Dar.

We kama unastress za maisha nenda kaonane na daktali, mimi sitibu vichaa vya umri.

Kalaga baho goma la wote. Na hadi ufike 30 aisee hali itakuwa mbaya sana maana wanasema mwanamke asiye na akili huumia viungo vya siri.
 
Wakati Uda ndio usafiri wa kwenda mjini me nina akili timamu, wakazi wa tabata wanakwenda kupandia uda tabata relini pale, kutoka relini kuja segerea sijui kimanga kote ni barabara ya vumbi na mchanga. Sasa sijui mimi na wewe nani cheti chake kinaonyesha ni mzaliwa na mkazi kindakindaki wa Dar.

We kama unastress za maisha nenda kaonane na daktali, mimi sitibu vichaa vya umri.

Kalaga baho goma la wote. Na hadi ufike 30 aisee hali itakuwa mbaya sana maana wanasema mwanamke asiye na akili huumia viungo vya siri.
We mshamba tu watu wa daslam kina kikwete wanajulikana
Nitaumia sehemu za s.iri kama alivyoumizwa mama yako hadi kukuzaaa punguani ka wewe usojua asili yako
 
Huna akili tu wewe taaahira mbwa kabisa
Wewe mwenye akili zimekusaidia nini toka utoke mapolin kwenu huko?umezeeka hate nyumba tano mjini za maana huna na naongelea nyumba si mapagale yenu ya chanika
 
We mshamba tu watu wa daslam kina kikwete wanajulikana
Nitaumia sehemu za s.iri kama alivyoumizwa mama yako hadi kukuzaaa punguani ka wewe usojua asili yako
Usifananishe almasi na kipande cha chupa. Mama yangu ni mwanamke wa daraja la kwanza. Amelea na kutunza familia ya watoto na baba yetu kwa upendo na stadi za juu za kiafrika. Tunu na enzi ya mbingu yupo kwenye list yake.

Turudi kwako, takataka ambae hadi sasa binti mdogo unapitiwa na kuonjwa onjwa hovyo kama vile mbwa jike anavyopitwa na majibwa dume....

Nakuhakikishia kama ikatokea mwanaume akakuoa usije ukadhania ni kwasababu una stahili jua ni huruma ya MUNGU kwako takataka ambae kwa matendo yako ya kikahaba ya kupitiwa na wanaume kenda rudi na ukasingizia kuwa ni wanakutenda kumbe ndio michezo unapenda, ikitokea mwanaume akakuweka ndani kwa ndoa, jua ni huruma ya MUNGU, kwa maana stahiki yako wewe hata kulala na mnyama nguruwe au mbwa bado utamtia najisi huyo mnyama kwa maana uchafu wake haukufikii wewe hata kidogo.

Kama ulisikia mwanamke mpumbavu anae zungumziwa katika biblia taswira yake ndio ile unayoiona kwenye kioo chako pale ndani ukiwa unapakaa masizi na kuvaa nywele feki ukitaka wavutia wanaume waje kukuweka nuksi na laana za maisha.

Ewe punguwani naomba kuwasilisha....
 
UNAANZAJE KUMPA HAWALA PASSWORD YAKO YA MPESA NA BENKI? KUNA TATIZO MAHALI
 
Wewe mwenye akili zimekusaidia nini toka utoke mapolin kwenu huko?umezeeka hate nyumba tano mjini za maana huna na naongelea nyumba si mapagale yenu ya chanika
Si kila unayejibizana nae basi ni kabwela kama wewe.......

Na siwezi kukutajia nilichonacho maana si kawaida yangu kujadili maisha na vijana wadogo wasio na adabu wala akili. Endelea kuotea hivyo hivyo..... Maisha yangu hayakuhusu.
 
We mshamba tu watu wa daslam kina kikwete wanajulikana
Nitaumia sehemu za s.iri kama alivyoumizwa mama yako hadi kukuzaaa punguani ka wewe usojua asili yako
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ona jinga hili kikwete kaingiaje sasa hapo?!
 
Tatizo unajionesha kama Una ela, umepata mpenzi siku ya kwanza kuja kwako umemuandalia chakul kizuri kutumia ela yako, siku ya 2,3,4......bado unafanya vile vile. Unaonekana Una ela wanaume lazima wakupige tu.
Mpenzi anapokuja kwako muombe Pesa ya kumuandalia Chakula, usichukue ela zako kumuandalia Chakula.
 
Tatizo unajionesha kama Una ela, umepata mpenzi siku ya kwanza kuja kwako umemuandalia chakul kizuri kutumia ela yako, siku ya 2,3,4......bado unafanya vile vile. Unaonekana Una ela wanaume lazima wakupige tu.
Mpenzi anapokuja kwako muombe Pesa ya kumuandalia Chakula, usichukue ela zako kumuandalia Chakula.
[emoji3][emoji3] I wish wote mngekuwa na haya mawazo
 
Back
Top Bottom