Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

naona moyo umekata tamaa kabisa,hayo nimapito tu ndugu....jaribu kuwa na subira huwezi jua mungu kakuandikia nini mbeleni
Hayo mapito niletewe mimi tu?mimi nimeishi kwa tabu sana,nimesoma kwa tabu,sijafika hapa kwa mtelezo,kwanini mimi?nilikosea wapi kupitishwa katika yote haya?nina maumivu makali sana moyoni Mungu ni shahidi
Nimejifunza kujipambania kutokana na maisha niliyoishi utotoni,kwahiyo ni kosa?
 
Pia mwanaume kukuomba hela sio shida, ikiwa ni mara moja na kwa hitaji sahihi kama yeye hana na wewe unazo, tatizo ni pale inapokuwa tabia.
Pia wewe kama utakuwa ni bibi yangu mimi, na nakupa hela usikatae eti kwasababu unajua naweza kuja kukuomba baadae.
Siyo Mara moja ni tabia ,ingekuwa mara moja nisingeumia.
 
Sasa shosti we unadai out hutoki kabisa na lunch unakula kwa mama ntile ndo maana unakutana na wachovu kutokana na sehemu unazoenda .
Jaribu kuanza kutoka out with friends,semina,conferences, hafla etc yaani kujichanganya unaweza na watu wa aina ingine kidogo ! Pia jipende
 
Sasa shosti we unadai out hutoki kabisa na lunch unakula kwa mama ntile ndo maana unakutana na wachovu kutokana na sehemu unazoenda .
Jaribu kuanza kutoka out with friends,semina,conferences, hafla etc yaani kujichanganya unaweza na watu wa aina ingine kidogo ! Pia jipende
Hawa niwaongeleao ni wafanyakazi kabisa,sio wachovu wa kwa mama ntilie.wamesoma wanakazi na mishahara mizuri tu
Huko kwenye friends ndio kabisaa walinigeuza gari la mshahara,nikaacha hata kutoka out
Anyway Asante kwa ushauri,nadhni dawa ni kuishi Kama Niko kisiwani kuepuka hii roho.
 
Mie ndio mhusika najijua,nishafanya maamuzi ya kutodate,ngono kwangu si ishu sana,naweza kaa bila mpenzi na maisha yakaenda,sitaki kupigwa mizinga tena,inshort nimechoka kugeuzwa baba zao
Hahahaaaa!! haya mkuu wishing you all the best.
 
Kwanza nitangulize pole yangu ya dhati kwako. Pili nikupongeze kwa uamuzi wako wa kibusara kuachana na hao wanaume. Binafsi nashangaa sana sana hasa kwa mtu unakuta anajiita yeye ni #mwanaume halafu anaomba pesa either kwa mwanamke ama kwa mwanaume mwenzie. Cha msingi tulia zaidi na kujipa mda mpaka atakapokuja mwanaume wa kukupenda wewe kwa dhati na sio kupenda mali zako. Nashangaa sana tatizo hili la wanaume kulelewa/kuomba pesa linatokea sana mijini hasa Dar, watu wanataka kuishi maisha ya kishua, kuvaa na kula vizuri ihali hawana kazi ya kufanya na kuwaingizia kipato. Ni mala 100 zaidi kumsaidia mtaji endapo tu mawazo ya biashara anayotaka kuifanya ni chanya, pia awe na kianzio chake binafsi kwanza kama 80% ya mtaji then anaongezewa 20% ili awe na akili ya utaftaji. Usipende mwanaume yeyote mwenye kujifanya yeye ndo yeye yaani kwetu huku #Kigoma tunawaita bahasha wanasubilia barua na karatasi tu.
 
Hawa niwaongeleao ni wafanyakazi kabisa,sio wachovu wa kwa mama ntilie.wamesoma wanakazi na mishahara mizuri tu
Huko kwenye friends ndio kabisaa walinigeuza gari la mshahara,nikaacha hata kutoka out
Anyway Asante kwa ushauri,nadhni dawa ni kuishi Kama Niko kisiwani kuepuka hii roho.
Kwa kifupi badilisha marafiki, na hayo mazingira unayokutana na hao watu. Wanaweza kuwa wafanyakazi lakini tabia zao zikawa zile zile kwa sababu mazingira yao ni yaleyale

Meet other people from other places
 
Siyo Mara moja ni tabia ,ingekuwa mara moja nisingeumia.

Labda nikuulize, mfano kati ya hao wanaume unaona kuwa walikuwa na uwezo ila wakaamua tu kukuomba hela, au ni kweli walikuwa wanahitaji hiyo hela kwa maana walikuwa na shida ya kweli, na wewe ndio ulikuwa na uwezo wa kuwasaidia?
 
Hawa niwaongeleao ni wafanyakazi kabisa,sio wachovu wa kwa mama ntilie.wamesoma wanakazi na mishahara mizuri tu
Huko kwenye friends ndio kabisaa walinigeuza gari la mshahara,nikaacha hata kutoka out
Anyway Asante kwa ushauri,nadhni dawa ni kuishi Kama Niko kisiwani kuepuka hii roho.
Mmmmh ,
Labda ujaribu kuishi kama mwanamke ... Mwache mwanaume afanye majukumu yake yaani usiwe mwepesi na hela yako , ukiwa nae kama mpo kwenye gari mwache alipe nauli ,mkienda kula labda mwache alipe bill ,akikutembelea siku moja moja mwagize vitu ,omba zawadi!
Mfanye ajisikie mwanaume .....
 
Kwanza utakua unawaonyesha una hela
Kabsaa nimpe boyfriend password naumwa kuanguka labdaa ajifowadie pesa zangu kabsaa aiseee
 
Kwanza utakua unawaonyesha una hela
Kabsaa nimpe boyfriend password naumwa kuanguka labdaa ajifowadie pesa zangu kabsaa aiseee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Toa password wewe..!!
 
Tatizo lako you trust too much, you hope and expect too much,, usipende kuweka mambo yako na mipango yako ya kimaisha hadharani kwa kila mwanaume unayempata, utaumia sana
 
Unikate mikono kwanza hay mahaba ya utaira
Bf sio mume wanawake muelewe wenyewe kutuhudumia wanalalamika kila sikuuuuu ww unampa password ya benk au mpesa kama nani kwa mfano tuanzie hapo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Toa password wewe..!!
 
Mmmmh ,
Labda ujaribu kuishi kama mwanamke ... Mwache mwanaume afanye majukumu yake yaani usiwe mwepesi na hela yako , ukiwa nae kama mpo kwenye gari mwache alipe nauli ,mkienda kula labda mwache alipe bill ,akikutembelea siku moja moja mwagize vitu ,omba zawadi!
Mfanye ajisikie mwanaume .....
Jamani nadhani hamjanielewa,wananifosi mie ndiyo nifanye hayo,sijawah jitolea fanya hivyo.Mfano Kuna siku tulikwenda kula sehemu baada ya kumaliza akanambia lete hela tulipe nikamjobu sina,akanambia hebu simu yako,akatazama salio mpesa akaona laki na ishirini,akamwambia mhudumu lete namba ya mpesa tukulipe,mhudumu akaleta namba,nikamwambia hii hela ina kazi,akasema we lipa bill ntakurudishia,na hakuwahi rudisha hata nilipomkumbusha.Roho iliniuma sana,nikakaa kimya tulipomaliza tukaondoka,nilipofika nyumbani nikafuta namba yake na ukawa mwisho wa hayo mahusiano.
Kwahiyo point sijipi majukumu,wananifosi niwape hela,nilipe bill nakadhalika.

Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
 
Unikate mikono kwanza hay mahaba ya utaira
Bf sio mume wanawake muelewe wenyewe kutuhudumia wanalalamika kila sikuuuuu ww unampa password ya benk au mpesa kama nani kwa mfano tuanzie hapo
[emoji23][emoji23][emoji23]Kuna kipindi utahitaji me nikusaidie kutoa hela..!!
 
Jamani nadhani hamjanielewa,wananifosi mie ndiyo nifanye hayo,sijawah jitolea fanya hivyo.Mfano Kuna siku tulikwenda kula sehemu baada ya kumaliza akanambia lete hela tulipe nikamjobu sina,akanambia hebu simu yako,akatazama salio mpesa akaona laki na ishirini,akamwambia mhudumu lete namba ya mpesa tukulipe,mhudumu akaleta namba,nikamwambia hii hela ina kazi,akasema we lipa bill ntakurudishia,na hakuwahi rudisha hata nilipomkumbusha.Roho iliniuma sana,nikakaa kimya tulipomaliza tukaondoka,nilipofika nyumbani nikafuta namba yake na ukawa mwisho wa hayo mahusiano.
Kwahiyo point sijipi majukumu,wananifosi niwape hela,nilipe bill nakadhalika.

Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
Wewe ulianzaje Kumpa simu yako aangalie salio????? ukampa na password akatoa helaa???[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] Inaonekana wewe ni nataka sitakii...
 
Amna hcho kpnd
Me demu wangu alikuwa kwao ndani ndani uko kusalimia hata ATM ni ishuu..akanipa Password na card ya bank na sijawahi kumuibia hata miaa..!![emoji23][emoji23][emoji23] Ila nikimuomba mara moja moja natoa tu
 
Back
Top Bottom