Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Najihisi nina mkosi kwenye mapenzi

Usifananishe almasi na kipande cha chupa. Mama yangu ni mwanamke wa daraja la kwanza. Amelea na kutunza familia ya watoto na baba yetu kwa upendo na stadi za juu za kiafrika. Tunu na enzi ya mbingu yupo kwenye list yake.

Turudi kwako, takataka ambae hadi sasa binti mdogo unapitiwa na kuonjwa onjwa hovyo kama vile mbwa jike anavyopitwa na majibwa dume....

Nakuhakikishia kama ikatokea mwanaume akakuoa usije ukadhania ni kwasababu una stahili jua ni huruma ya MUNGU kwako takataka ambae kwa matendo yako ya kikahaba ya kupitiwa na wanaume kenda rudi na ukasingizia kuwa ni wanakutenda kumbe ndio michezo unapenda, ikitokea mwanaume akakuweka ndani kwa ndoa, jua ni huruma ya MUNGU, kwa maana stahiki yako wewe hata kulala na mnyama nguruwe au mbwa bado utamtia najisi huyo mnyama kwa maana uchafu wake haukufikii wewe hata kidogo.

Kama ulisikia mwanamke mpumbavu anae zungumziwa katika biblia taswira yake ndio ile unayoiona kwenye kioo chako pale ndani ukiwa unapakaa masizi na kuvaa nywele feki ukitaka wavutia wanaume waje kukuweka nuksi na laana za maisha.

Ewe punguwani naomba kuwasilisha....
Teh teh teh li mama lako ambalo hata kusoma wala kuandika halijui limeishia kuzaa mapunguani mengiii kama wewe na pa kuyalaza hakuna poleeeeeeee
 
Teh teh teh li mama lako ambalo hata kusoma wala kuandika halijui limeishia kuzaa mapunguani mengiii kama wewe na pa kuyalaza hakuna poleeeeeeee
Mama yangu hajazaa amejifungua.......

Ni mataahira tu kama wewe hutumia maneno yasiyo na staha.....

Sisi tupo vema sote hakuna ambaye ana maisha ya ajabu.....
 
Sina muda wa kudate maskin tena mimi so stay with ushauri wako,jitu limekulia polini huko likichunga mbuzi limekuja mjini kwa hisan ya Kijiji haliwez nibabaisha kamwe
Yes am independent bakin na kina mwajuma ndala ndefu wanaoomba Hadi hela ya pedi,kwanza kuna mwanaume gani wa kuhudumia mwanamke yenyewe yamejichokea dhiki hadi kwenye kope zao mxiiiiiiuuuu

🤣🤣🤣🤣
Mwanamke anaedate mwanaume mwenye maneno hivi ana kazi sana
 
Naendelea kusoma comment mpaka nikifika mwisho nitajua nifanye nini kwako haiwezkani wakawa wanakuomba hela tu mtoto wa kike wakat unahtaji matunzo ya kutosha na outng za hapa na pale ili akili yako itulie na kutengeza pesa zaidi.
 
Thread yako inakaribisha matapeli...

Au hapa kuna watu wanaenda kuingizwa mjini...


Cc: mahondaw
 
Si kila anaekuambia nakupenda ni ukweli na ni vibaya kuweka siri mapema hivyo pia ukiomba omba saaaaana
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mwanamke anaedate mwanaume mwenye maneno hivi ana kazi sana
Huyu bidada ana matatizo makubwa. Huyu ni gujike (sorry mkuu GuDume). Wakishaona ni garasa wanajipoza kwa kumpiga mizinga kisha wanasepa.

Nikose mapenzi hata pesa yako niikose. Dada jipange. Tatizo ni wewe mwenyewe, hao masela hawana tatizo.
 
Mimi ni mwanamke wa miaka 27,sijaolewa,Sina mtoto,Sina mpenzi,nimepanga naishi na mdogo wangu mmoja yuko kidato cha nne sasa.

Tatizo langu ni moja tangu nianze kujihusisha na mapenzi napata wanaume ama wapenzi wanaoniomba hela na kutaka mie ndiyo niwahudumie.Nina kazi ndio ya kawaida tu ila sijui kumwomba mwanaume hela.

Ni mtoto wa pekee,niliyelelewa na wajomba baada ya wazazi kuondoka duniani.Nilipitia kipindi kigumu sana wakati nakua na kwenye elimu yangu,hiyo ikanijengea kujiamini na kujitafutia vyangu.

Sijui kujigamba,sichezei pesa kwa mambo yasiyo ya msingi ila nina roho ya huruma sana. Naweza kuwa na milioni hata 5 kwenye akaunti na bado nikapanda daladala ama kula kwa mama ntilie mtaani au kazini.

Mpenzi wa Kwanza alikuwa ananipiga mizinga sana baada ya kuja kwangu na kuona navyoishi,hatukudumu tukaachana sababu hiyo,kwani hakuwahi nipa hata senti yake ila yeye amenilia hela zangu nyingi.

Wa pili ilikuwa hivyo hivyo kila leo alikuwa anapanga mbinu za kunitoa hela,nikaona isiwe shida nikaachana naye. Wa tatu alikuwa ananisema niache kuwapa watu hela ila akishika simu yangu anajifowafia hela toka line yangu ya mpesa,halafu ananikashifu kuwa najidai kuwa na hela wakati sijawahi mweleza hayo,ila alikuwa anachunguza akaunti zangu za m-pesa na benki akanifosi nikampa hadi pasiwedi akawa akihitaji hela anatoa bila kunitaarifu. Nikaona isiwe tabu nikaachana naye.

Sasa hivi yapata mwaka niko single na nimeamua kutokudate tena manake napata magarasa tu.

Naombeni ushauri nakosea wapi? Kiukweli siwezi kuomba hela na nikiomba kama nina uhitaji nisipopewa basi najikalia kimya tu.

Kwanini wanaume waniombe hela?kasoro yangu ni Nini?na katika wote hao hakuna niliyemtongoza walinotongoza wenyewe.

Mie sipendi kuomba wala kuombwa hela. Naumia sana kama mwanamke. Naona wananitongoza kwa lengo la kunichuna,lakini mbona mie navaa kawaida,nala kawaida,siyo mtu wa starehe. Tatizo ni nini?
Njoo kwangu tujenge maisha
 
Kama mamako
Nimegundua dada wewe ni punguwani wahedi. Mwanamke huna staha. Hata hao waliokupitia sijui walikujaje. We hustahili hata kutongozwa...achilia mbali kumegwa na kuachwa. Wameona garasa wakaamua wakupige mizinga wasepe. Pole.
 
Hao wanaume wanao kuomba hela unakutana nao wapi? Mimi naona changamoto yako ni kutembelea maeneo ambako unakutana na watu ambao hawana hela. Sababu ya ubahiri wako...unashindwa kwenda maeneo ambao utakutana na watu wenye fweza zao. Umezungukwa na watu wenye changamoto ya hela ambao ndio wanakutokea.

Fanya hivi...badilisha maeneo unayotembelea.
 
Mimi ni mwanamke wa miaka 27,sijaolewa,Sina mtoto,Sina mpenzi,nimepanga naishi na mdogo wangu mmoja yuko kidato cha nne sasa.

Tatizo langu ni moja tangu nianze kujihusisha na mapenzi napata wanaume ama wapenzi wanaoniomba hela na kutaka mie ndiyo niwahudumie.Nina kazi ndio ya kawaida tu ila sijui kumwomba mwanaume hela.

Ni mtoto wa pekee,niliyelelewa na wajomba baada ya wazazi kuondoka duniani.Nilipitia kipindi kigumu sana wakati nakua na kwenye elimu yangu,hiyo ikanijengea kujiamini na kujitafutia vyangu.

Sijui kujigamba,sichezei pesa kwa mambo yasiyo ya msingi ila nina roho ya huruma sana. Naweza kuwa na milioni hata 5 kwenye akaunti na bado nikapanda daladala ama kula kwa mama ntilie mtaani au kazini.

Mpenzi wa Kwanza alikuwa ananipiga mizinga sana baada ya kuja kwangu na kuona navyoishi,hatukudumu tukaachana sababu hiyo,kwani hakuwahi nipa hata senti yake ila yeye amenilia hela zangu nyingi.

Wa pili ilikuwa hivyo hivyo kila leo alikuwa anapanga mbinu za kunitoa hela,nikaona isiwe shida nikaachana naye. Wa tatu alikuwa ananisema niache kuwapa watu hela ila akishika simu yangu anajifowafia hela toka line yangu ya mpesa,halafu ananikashifu kuwa najidai kuwa na hela wakati sijawahi mweleza hayo,ila alikuwa anachunguza akaunti zangu za m-pesa na benki akanifosi nikampa hadi pasiwedi akawa akihitaji hela anatoa bila kunitaarifu. Nikaona isiwe tabu nikaachana naye.

Sasa hivi yapata mwaka niko single na nimeamua kutokudate tena manake napata magarasa tu.

Naombeni ushauri nakosea wapi? Kiukweli siwezi kuomba hela na nikiomba kama nina uhitaji nisipopewa basi najikalia kimya tu.

Kwanini wanaume waniombe hela?kasoro yangu ni Nini?na katika wote hao hakuna niliyemtongoza walinotongoza wenyewe.

Mie sipendi kuomba wala kuombwa hela. Naumia sana kama mwanamke. Naona wananitongoza kwa lengo la kunichuna,lakini mbona mie navaa kawaida,nala kawaida,siyo mtu wa starehe. Tatizo ni nini?
Ukweli hali hiyo hutokea sana lakini waweza retain vizuri na ukampata mtu mwema kabisa.
1.vijana wengi wavivu wanatafuta miteremko na tambua kuwa ukiwa mwanamke unawindwa na midume muda wote.

2.mwanaume vile unavyomzoesha from the beggining ndo anakuchukulia hivyo hivyo.
3.inaonekana wengi unaokutana nao ni rika lako na waliopigwa na maisha huko.
4.Jione wewe ni wa thamani kuliko mwanamke yeyote.
 
Daaah mimi kumbe nakosea nakumbuka tangu nimeanza mahusiano na mpenzi wangu miaka mingi sasa sijawahi kujua mshahara wake ilinichukua a year kujua kazini kwake tena alinipigia simu anaumwa nikaenda kumchukua...Yaani siku hiyo ilikuwa vituko maana tunaelekezena kwenye simu direction ya kufika ofisin kwake.

Daaah nilipo fika nikamwambia aisee kumbe unafanya kazi ofisi kubwa hivii..Ninacho kumbuka yeye ndio mnunuzi mkuu wa boxer,vest,T-shirt na mashati yangu but bills kubwa zote huwa mimi ndio nafinance japo kwa Mazingira ya Kazin Kwao nilivyo yaona na level yake nahisi kipato chake either kinalingana na changu au nimemzidi tofauti isiyozidi laki 2.

Siku moja aliniambia tuhame nikamwambia poa nikaenda kutafuta nyumba ambayo kodi kwa mwezi ilikuwa 200k but alipo iona akataa basi nikamwambia tafuta wewe akatafuta akaja na nyumba ya 300k kwa mwezi nikamwambia okay nenda kalipie nikamwambia huna ela akasema hana. Nika mwambia umefanya kazi miaka 3 naona tuu boxer na vest bills zote nalipa mimi kwenu wewe ndie last born Pesa yako unapeleka wapi???!!!. Ugomvi ulikuwa mkubwa sana aisee kwa majibu aliyonijibu.

Daaah na mimi nilimwambia alipie maana ya kuona amechagua nyumba ya 300k nilitegemea ataniambia labda nina kiasi kadhaa ongeza but hakutoa hata mia. Nikapata safar ya kikazi Mwanza nikasepa Duuuh jamaa akaenda kuishi kwao baada ya Kodi kuisha akabeba vitu akapeleka kwao na mimi nilivyo sikia hivyo nikarudi kimya kimya nikapanga zangu chumba cha 150k Sinza nikaanza maisha tukiwasiliana anajua nipo Mwanza..Akaja kupata tetesi kama nakaa Sinza baada ya miezi 3 Nashangaa mtu huyu hapa nikamwambia mama Huna akili hustaili kuwa mke wangu na sitaki kukuchezea ndio maana nimekuacha.

Daaah sasa bhana yaani nahisi sijui ni wewe Dada maana nasikia watu wanamlia Pesa zake maana yaani amekuwa yeye ndio mlipa kila kitu sasa kesi zake ni wanaume wanakuwa nae kimaslahi ya Pesa. Alikuja nimsamehe nikamwambia nilisha kusamehe tangu nimesafiri but nilivyo sikia umehama umeenda home unasubiri nirudi nilipe kodi ambayo nimekuwa nikilipa kwa zaidi ya miaka 2 wewe umeshindwa ndipo nilipo fanya maamuzi ya kukuacha.

Wanawake muwe na akili ya kujiongeza na muwe na uchungu wa pesa ya mwenza wako hata kama hutoi wewe...Baada ya kuachana nimekuja kuona anakaa nyumba ya 150k nikamuuliza mbona hujaenda kwa nyumba ya choice yako ile ya 300k akaanza kulia na kuomba msamaha...Watu hamna hata mtoto unataka nyumba ya 300k ya nini?
 
Back
Top Bottom