Hearly Loyalty
JF-Expert Member
- Aug 17, 2022
- 411
- 371
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa hivi yupo anawaonesha mashost zake hilo gazeti lako basi wanacheka hatari[emoji3][emoji3]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa hivi yupo anawaonesha mashost zake hilo gazeti lako basi wanacheka hatari[emoji3][emoji3]
Huwa haiachwi kuacha umefanya kosa kubwa Sana [emoji16]Puchu sipigi pia nimeacha
Nimekupa like! [emoji23][emoji23]Inabidi afahamu kwanza,kabla ya kumtongoza matumizi alikuwa anayapata wapi?
Mkuu nalo ni neno. at least angetoa huduma alafu invoice ndio ifwate. walau jamaa angekuwa kapata karanga za kuonja kabla hajanunuaHuyo muuza ngenya, demu gani umemtongoza leo kesho akuchape na invoice?
Lile genge nikienda itabidi nikaze fuvu hasa kama sio mimi vile.[emoji23][emoji23] Utafanya mwamba akimuona abadili njia
[emoji23]Dah! viumbe sijui wanataka nini.Hapa umeongea ukweli ,
nilishawahi kujali nkaambiwa najali ila nko too available... nkampotezea akawa analalamika nimebadilika nikapigq chini chap
[emoji849]Ndugu ni hatari,ila poa maisha ni kujifunzaHa ha ha Na umejua kujistukia
Ndo tumefikia huku...Daaaah! Unapata wapi nguvu ya kutongoza Mwanamke kama hauna pesa
Mimi nikiwa sina pesa hata salamu mwanamke ninaemuona mbele yangu hawezi kuipata
Hakutaja kiwango,alisema tu pesa ya matumizikama kaomba hela kidogo. Iongeze iwe nyingi mwambie baada ya mwezi mmoja. mpatie, ona ni nini amefanyia. sio wote wanaoomba hela ni ma slay queen. wengine kupewa pesa ndio tafsiri yao ya upendo. tena binti wa miaka hiyo ni rahisi kuanza msuka vizuri awa jinsi unavyotaka
Kwanini nijieleze vile?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Duuu pole sana, ila usijisikie vibaya kuwa huna maana hata yeye hana ndio maana amekuomba wewe[emoji848][emoji848]
Akijibu kifupi siutasema kakudharau
Hii nzuri zaidi inamuacha yeye na maswali kichwani kuliko kupoteza pts3 kizembe vile.Ukiombwa kama hauna usimjibu chochote kausha [emoji1787]
Ndo tumefikia huku...
Yaan ukiwa mwanaume na hauna pesa husitaili kupendwa?
Tunaelekea wap kama binadamu....
Ngoja nikomae tu na NoFapHuwa haiachwi kuacha umefanya kosa kubwa Sana [emoji16]
Aina noma,Another man downAcha Maisha yaendelee
Ndo ukweli halisi,hata kama ukiukataaNdo tumefikia huku...
Yaan ukiwa mwanaume na hauna pesa husitaili kupendwa?
Tunaelekea wap kama binadamu....
Achana nae tuTuma namba yake pm mkuu nmrushie yakula huyo dada
Emu liko biasharani hilomkuu nalo ni neno. at least angetoa huduma alafu invoice ndio ifwate. walau jamaa angekuwa kapata karanga za kuonja kabla hajanunua