Bigdfx
Member
- Nov 21, 2020
- 44
- 85
Mkuu utaweza NoFap mpaka kiama!?, sio tu kusex ni kutoruhusu manii yatoke nje kwa njia yoyote. Upigagi puchu?Kabisa asee! nimejifunza kitu
Hapa ni mwendo wa NoFap hadi kiama
Mkuu utaweza NoFap mpaka kiama!?, sio tu kusex ni kutoruhusu manii yatoke nje kwa njia yoyote. Upigagi puchu?Kabisa asee! nimejifunza kitu
Hapa ni mwendo wa NoFap hadi kiama
Ukitongoza tu unageuzwa ATM, wanawake wote wanauza hakuna mwenye nafuu..... ukiwa mjinga unakufa maskiniHabari wakuu,
Kuna dada nlimtokea akawa amesaini, sasa muda sio mrefu kaomba pesa kwa ajili ya matumizi
Yani nimeandika limeseji lirefu kujieleza kwamba ntamjali siku za mbele baada ya kumaliza issue zangu flani zinazonikabili kwa sasa.
Hajajibu kitu na yuko sahihi.
Najihisi aibu nimejieleza sana, sitaki hata kuonana nae tena[emoji22]
Tutafute hela.
Inabidi afahamu kwanza,kabla ya kumtongoza matumizi alikuwa anayapata wapi?Babe anaomba hela, wewe unampa maneno[emoji23][emoji23] ukiachwa usije kulialia. Ila muulize kabla ya kuonana na wewe hela ya matumizi alikua anapewa na nani? Wewe ni baba ake? Aache kuendekeza njaa njaa
Dah! bila wewe ningejizuru,shukrani sana kaka umenitia moyo.Usiumie sana hizi ni ajali za kawaida saana kwetu sisi wanaume[emoji1]
Kweli kabisaMwanaume unajibu tu, Sina pesa Kwa Sasa inatosha....unajieleza sana unaomba kazi?
Pamoja kaka,ngoja nipige kimya na mgahawani kwake siendi kulapo tenaUsiwaze sana mkuu kausha nauhakika utapata hela nyingi ukizipata ndio umrudie tenaa na uhakikishe unampelekea amapiano.Kama utashupaza shingo utazidi kudharaulika tu.
Ukweli umuweka mtu huru,jana nimecheza kivvd nimeharibu sanaNmecheka sana[emoji23][emoji23]
😂😂Sasa hivi yupo anawaonesha mashost zake hilo gazeti lako basi wanacheka hatari[emoji3][emoji3]
Dah! nakiri heshima yote alokua ananipa imeisha jana rasmi.Sasa hivi yupo anawaonesha mashost zake hilo gazeti lako basi wanacheka hatari[emoji3][emoji3]
Puchu sipigi pia nimeachaMkuu utaweza NoFap mpaka kiama!?, sio tu kusex ni kutoruhusu manii yatoke nje kwa njia yoyote. Upigagi puchu?
Hakika kaka nimepigia mstari rasmiACHENI kutongoza tongoza na hamna hela
Yuko sawa,maana mimi ndo nlimtongoza so siwezi mlaumu kwa kuamua kupima kina.Babe anaomba hela, wewe unampa maneno[emoji23][emoji23] ukiachwa usije kulialia. Ila muulize kabla ya kuonana na wewe hela ya matumizi alikua anapewa na nani? Wewe ni baba ake? Aache kuendekeza njaa njaa