Najihisi aibu, nimejieleza sana

Najihisi aibu, nimejieleza sana

Embu tafuta mashangazi ukajifariji wengi wao ni open source,ma slay queen ni moto hawashikiki.
Mkuu, kuna huyu rafiki yangu hapa eti anauliza kuwa hao mashangazi wanapatikanaje? Au wanapatikana wapi?

Amaa kweli, huyu ni kijana wa ovyo
 
Habari wakuu,

Kuna dada nlimtokea akawa amesaini, sasa muda sio mrefu kaomba pesa kwa ajili ya matumizi

Yani nimeandika limeseji lirefu kujieleza kwamba ntamjali siku za mbele baada ya kumaliza issue zangu flani zinazonikabili kwa sasa.

Hajajibu kitu na yuko sahihi.

Najihisi aibu nimejieleza sana, sitaki hata kuonana nae tena[emoji22]

Tutafute hela.
Wewe ndo utafute pesa. Bwege weee.... Wanaume huwa kama hatuna pia hatujielezi sana. Tunasema tu. SINA. au SIKUPI. basi.
 
Atakujibu badae sasa ivi yupo busy anapika wali...wa wateja
Hajajibu tena mpaka sai,nlijua tu hatojibu
Maana ana vielement vya dharau hivi na pia jumlisha ana kamradi so hapo kashanitoa kwenye mipango.
 
Yaani unajisikia vibaya kutompa mwanamke "pesa ya kutumia" kwani mkeo huyo?

Angekuwa mke wako, unaishi naye kwako hapo ningekwambia una wajibu wa kutuna vyovyote iwavyo uhakikishe umemhudumia!

Mtu ana wazazi wake, anaishi kwake, anaamua kumpa mbususu mtu yeyote bila kuulizwa anataka "pesa ya matumizi" kwani bila kukutana na wewe angeishije?

Tunawaendekeza sana hawa wanawake, na akipotea achana naye, na kesho unaenda kwenye mgahawa wake, unakula unalipa unasepa bila maneno nyingi!
Issue sio kumpa kaka,Yani nimejishusha sana kuandika limeseji lirefu vile kama vile ananidai.

Kwanini nijitetee vile?[emoji37]
 
Tafuta mimama mizuri yenye uwezo au yameajiriwa sehemu, wengi wao hawaridhishwi kingono na waume zao , wengi wagonjwa kisukari nk..hawawatoshelezi wake zao sasa wewe tafuta limama limoja ulitoage hamu huku na wewe una kojoa bure, yaani halina gharama kabisa hilo..
[emoji3]Ko unashauri tutafute magari ya mkaa?
 
Habari wakuu,

Kuna dada nlimtokea akawa amesaini, sasa muda sio mrefu kaomba pesa kwa ajili ya matumizi

Yani nimeandika limeseji lirefu kujieleza kwamba ntamjali siku za mbele baada ya kumaliza issue zangu flani zinazonikabili kwa sasa.

Hajajibu kitu na yuko sahihi.

Najihisi aibu nimejieleza sana, sitaki hata kuonana nae tena[emoji22]

Tutafute hela.
Kama Huna hela mkuu funga zipu,na chanzo cha umaskini ni uzinzi...piga puli maisha yaendee ila kwa wiki mara moja.
 
Achana nae...Siku izi hii ndio sababu kubwa wengi hawaolewi.

Lakini mzee baba tafta hela ..hela inastawisha mapenzi kwa sehem kubwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom