Naibu waziri elimu achemsha tena Mbeya


ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Habari wana jf,

Kwa mara nyingine tena ndugu Philipo Mulugo akiwa ametembelea kituo cha usahihishaji mitihani kidato cha pili chuo cha ualimu Tukuyu akiwasihi walimu kuwa wanapoomba mapunjo ya mishahara yao wawe wana-atach salary slips zao.

Yeye akasema wawe wanaweka bank pay slips zao.

Hii ni wazi kuwa tunaongozwa na watu wasiokuwa na weledi wa kutosha.

Source;mimi mwenyewe nikiwa hapa chuoni ku-mark.
 
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
582
Likes
10
Points
35
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
582 10 35
Habari wana jf...
Kwa mara nyingine tena ndugu philipo mulugo akiwa ametembelea kituo cha usahihishaji mitihani kidato cha pili chuo cha ualimu tukuyu akiwa sihi walimu kuwa wanapoomba mapunjo ya mishahara yao wawe wana-atach salary slips zap.
Yeye akasema wawe wanaweka bank pay slips zao. Hii ni wazi kuwa tunaongozwa na watu wasiokuwa na weledi wa kutosha.

Source;mimi mwenyewe nikiwa hapa chuoni ku-mark.
View attachment 125555

Huu na ni weledi
 
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
460
Likes
30
Points
45
Age
28
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
460 30 45
Hahhahahaha just a slip of tongue
Habari wana jf...
Kwa mara nyingine tena ndugu philipo mulugo akiwa ametembelea kituo cha usahihishaji mitihani kidato cha pili chuo cha ualimu tukuyu akiwa sihi walimu kuwa wanapoomba mapunjo ya mishahara yao wawe wana-atach salary slips zap.
Yeye akasema wawe wanaweka bank pay slips zao.

Hii ni wazi kuwa tunaongozwa na watu wasiokuwa na weledi wa kutosha.

Source;mimi mwenyewe nikiwa hapa chuoni ku-mark.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,222
Likes
23,694
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,222 23,694 280
Huyu atakuwa anaonewa sio bure.kila siku yeye tu
 
M2flan

M2flan

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2013
Messages
409
Likes
124
Points
60
M2flan

M2flan

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2013
409 124 60
Aaaahaa huyu Mulugo sasa,hipo siku atasahau hata nini majukumu yake na ni wizara hipi anatumikia.
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Am sure uko kama Mulugo .Kwani that guy si alivamiwa na CCM au unataka kusema alianza kupigana na mtu ? That pic has no connection na kilicho mwagwa hapa mkuu.
Unajua kuna watu hujibu jambo tofauti na alichoulizwa huyu nae anafanana sana nakakaake mmilitia.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,218
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,218 4,560 280
Wapi alipochemka?
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Ahsante Mulugo kwa kuifadhili Mbeya city.
 

Forum statistics

Threads 1,252,251
Members 482,057
Posts 29,801,751