Nahitaji ushauri wenu wakuu nimepata supprementary

Nahitaji ushauri wenu wakuu nimepata supprementary

Anajiskia vizuri kabisa, eti somo lake kupita ni kama ilivyongumu kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano,maticha hawa😀😀
Kuna jamaa mmoja alikua mpenda shule haswaaa, sasa mwaka wa pili prof mmoja akamnasa, jamaa kaja mjini kutokea mkoani huko. Ikawa akikutana na masela anawadanganya kaja mjini kufuatilia issue zake 😀, watu wanaingia kupiga pepa mara paap mwamba huyu hapa!! Huwa zina ka aibu fulani hivi
 
Kuna jamaa mmoja alikua mpenda shule haswaaa, sasa mwaka wa pili prof mmoja akamnasa, jamaa kaja mjini kutokea mkoani huko. Ikawa akikutana na masela anawadanganya kaja mjini kufuatilia issue zake 😀, watu wanaingia kupiga pepa mara paap mwamba huyu hapa!! Huwa zina ka aibu fulani hivi
Hahaa, hiyo ni noma hizo aibu sasa, mi nakumbuka matokeo yametoka kucheki duh somo ambalo sikulitegemea na niliona pepa rahisi kwenye UE kumbe nilikua naenda chaka, nikamjulisha rafiki angu kipanga wa discussion kwamba mwenzie nna Supp, nikaona amekua mpolee, yarabi kumbe yeye ndiye noma zaidi anazo 3,maisha ya chuo shikamoo😀😀
 
Kaombe ushauri kwa wanafunzi wa SUA watakushauri vizuuuri sana juu ya suala lako hilo na huzuni itakuisha[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtu unayeandika "suprementary" unawezaje kupata A hata moja!
Wewe ni msichana au mvulana?
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.
View attachment 1413257

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaa, hiyo ni noma hizo aibu sasa, mi nakumbuka matokeo yametoka kucheki duh somo ambalo sikulitegemea na niliona pepa rahisi kwenye UE kumbe nilikua naenda chaka, nikamjulisha rafiki angu kipanga wa discussion kwamba mwenzie nna Supp, nikaona amekua mpolee, yarabi kumbe yeye ndiye noma zaidi anazo 3,maisha ya chuo shikamoo😀😀
Hahaha, ukute ulitongozwa ukachomoa!!
 
Kaa tulia usubiri September conference, na mwaka huu corona huenda ikawasogezea mbele kikao chenu.
Dah blaza unaua kabisa tulikuwa tuna mwalimu wa anaesthesia pale amana kila akiuuliza tuko kimya akawa anatuambia tutakuta september conference ukisikia tu hilo neno moyo unafanya paa ila sup zisikie kwa mwenzako usiombee zikukute

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Supplementary ni mdudu mbaya sana chuo kikuu aisee na hupaswi kudharau somo lolote hata liwe jepesi kiasi gani. Ds ndo soma kilaza kwa chuo ila huwa linakwamisha watu wengi sana kupata vyeti.

Ilikuwa ikifika kipindi cha mitihani napambana haswaaa na asante Mungu sijui maumivu hayo kabisa ila C nilikuwa napata maana kati ya module 51 kwa miaka 3 C zipo kama 8.

Usife moyo utachomoka kijana na usikute ni technical sup ambaye body ya kupitisha matokeo inaweza kustandadizi matokeo ikafutwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anyway usijali mi mwenyewe nakunywa juice ya ukwaju, hiyo ni avatar tu 😀😀.

Nakumbuka nliwahi kufanya pepa nikiwa na spirit kichwani cha ajabu nikascore higher kinoma alinizidi mmoja tu 😀.
Kweli uliscore higher mkuu?, naskia hizo spirits zinapoteza kumbukumbu kabisa, ilikuwaje wewe, au hukubwia sana?
 
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.
View attachment 1413257

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapahapa napo umesup tena maana ni supplimentary na siyo supprementary
 
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.
View attachment 1413257

Sent using Jamii Forums mobile app
sawa aawa kupata suplementary. maana kama upo chuo na hujui kuandika neno suplementary sijui ulikuwa unajibu nini kwenye hizo paper

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndg, pole!, Ushauri wangu ni kwamba kama madai yako yana uhalisia, basi majibu yote unayo mwenyewe.
Kwanza unahisi matokeo yako ni halali au sio?. Kama ni halali jipange for supp, kama unahisi si halali, fuatilia zaidi (sometimes makosa hutokea).
Pili nafikir vyuoni huwa kuna washauri wa wanafunzi, watumie.
Kila lakheri!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom