Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu View attachment 1413257
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mjuba, halafu hiyo DS ulitakiwa uwe na AHabari zenu wakuu.
Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.
Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257
Sent using Jamii Forums mobile app
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂
Dogo utakua first year wewe! Ukikua utaacha! Sasa kwani supp ni kilema! Unajitaji ushauri gani sasa?
#punguza utoto
Sent using Jamii Forums mobile app
watu walikuwa na supp 4 na hawakuwaga na wasiwasi, we hiyo moja ndio unapata moto hivyo?
Nimesoma ITA-TRA hata Mimi nimeshangaa hiyo course wMkuu wewe ulisoma chuo gani unayeshangaa course kuwa na credits 12?
UDSM course nyingi ni 12 =
Kwa supprementary ondoa hofu, manake hakunaga kitu kwa hilo jina!! vinginevyo jiandae kupata hako ka-C kako.Habari zenu wakuu.
Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.
Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257
Sent using Jamii Forums mobile app
Sidhani kama hayo ni matokeo ya udsm. Udsm hawatumii status bali remarks. Huyo atakuwa chuo fulani kama Udsm.Kwaiyo unataka ushauri gani.
Mwaka wa tatu unashindwa kujishauri Mambo madogo Kama hayo.
Unahuzunisha na iyo Udsm