Nahitaji ushauri wenu wakuu nimepata supprementary

Nahitaji ushauri wenu wakuu nimepata supprementary

kalisheshe

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2020
Posts
2,460
Reaction score
5,046
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.
IMG_20200408_234146.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257

Sent using Jamii Forums mobile app
Kozi gani hizo zenye uniti 12, duuh, but supp siyo kilema. Unaweza supp koz tatu ukazichomoa zote au ukasup moja ikakung'ang'ania.

Kama wewe ni mwanachuo, supp haiwezi kukupanikisha kihivo
 
Habari zenu wakuu.

Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.

Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257

Sent using Jamii Forums mobile app

Supprementary ni mdudu gani tena Mwanangu? Je siku ukikutana na kikaragosi 'supplementary' utaomba ushauri kwa nani?
 
Mkuu wewe ulisoma chuo gani unayeshangaa course kuwa na credits 12?
UDSM course nyingi ni 12 =
="Trust None, post: 34916214, member: 476201"]
Kozi gani hizo zenye uniti 12, duuh, but supp siyo kilema. Unaweza supp koz tatu ukazichomoa zote au ukasup moja ikakung'ang'ania.

Kama wewe ni mwanachuo, supp haiwezi kukupanikisha kihivo
 
bila shaka unasoma 1st Year UDSM...

Mdogo angu, kuwa na supp sio kilema au ukilaza, hizo ni changamoto tu katika masomo

Yawezekana hilo somo ulilichukulia katika uzito mwepesi, (hukutia misuli ya kutosha) kwa kudhani labda ni jepesi... kama ni DS usiwaze sup, wewe wazia tu carry mwakani

Uzuri wa supp inakukumbusha kuwa chuo hujaja kutafuta mademu na kutapanya bumu ila umekuja kusoma

Cha msingi ww usifute wala kutupa MADESA ya hilo somo, maana kuna aibu kubwa huwa inatokea pale unapoulizia desa fulan afu mtu akakuambia hana na ashasahau hata yanahusu nini

Ila uzuri hautakuwa peke yako, mpo wengi sana.... shukuru wewe angalau.. kuna mdau hapa wa course saba.. sita ana A zote na supp moja...

Chuo inabidi ukubali wewe ni kilaza wa kila somo, ukijifanya mjuaji kama huna kitu, litakukua tu
 
Back
Top Bottom