6321
JF-Expert Member
- Oct 16, 2016
- 649
- 1,123
Wanatumia status mkuuSidhani kama hayo ni matokeo ya udsm. Udsm hawatumii status bali remarks. Huyo atakuwa chuo flani kama Udsm.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanatumia status mkuuSidhani kama hayo ni matokeo ya udsm. Udsm hawatumii status bali remarks. Huyo atakuwa chuo flani kama Udsm.
DS ina credit 8,, itakua ni somo linginebila shaka unasoma 1st Year UDSM...
Mdogo angu, kuwa na sup sio kilema au ukilaza, hizo ni changamoto tu katika masomo
yawezekana hilo somo ulilichukulia katika uzito mwepesi, (hukutia misuli ya kutosha) kwa kudhani labda ni jepesi... kama ni DS ucwaze sup, we wazia tu carry mwakani
uzuri wa sup inakukumbusha kuwa chuo hujaja kutafuta mademu na kutapanya bumu ila umekuja kusoma
cha msingi ww usifute wala kutupa MADESA ya hilo somo, maana kuna aibu kubwa huwa inatokea pale unapoulizia desa flan afu mtu akakuambia hana na ashasahau hata yanahusu nini
ila uzuri hautakuwa peke ako, mpo wengi sana.... shukuru we angalau.. kuna mdau hapa wa course saba.. sita ana A zote na sup moja...
chuo inabidi ukubali we ni kilaza wa kila somo, ukijifanya mjuaji km huna kitu, litakukua tu
Mkuu ninasoma kawaida sana huku nikiendelea na mishe zangu za ufugaji hiyo ngoma Ni mathematical methods of physics kwa waliosoma physics wanaufahamu Moto wake . Sijawahi kusup ndomana nmepeta wenge and I'm not a first year studentWatu kwenye akili nyinyi darasani ndio wanaongoza kwa ujinga duniani, hivi chuo kikuu utaanzaje kupata A,B+ hizo zote? Ina maana huna kazi nyingine za kufanya nje ya darasa?
Unashindwaje kubalance c za kutosha na tu B tuwili. Ukamaliza chuo bila kukanyaga chumba cha sup? Maana hizo A unazopambana Nazo huku mitaani hazina Application.
bora umeongea manake ata me nilikua napitia comment nione kama kuna aliyetoa mchango mzur kama huuWatu kwenye akili nyinyi darasani ndio wanaongoza kwa ujinga duniani, hivi chuo kikuu utaanzaje kupata A,B+ hizo zote? Ina maana huna kazi nyingine za kufanya nje ya darasa?
Unashindwaje kubalance c za kutosha na tu B tuwili. Ukamaliza chuo bila kukanyaga chumba cha sup? Maana hizo A unazopambana Nazo huku mitaani hazina Application.
Supprementary ni mdudu gani tena Mwanangu? Je siku ukikutana na kikaragosi 'supplementary' utaomba ushauri kwa nani?
Habari zenu wakuu.
Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.
Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo koz yeny 8 ni ipi?Mkuu ninasoma kawaida sana huku nikiendelea na mishe zangu za ufugaji hiyo ngoma Ni mathematical methods of physics kwa waliosoma physics wanaufahamu Moto wake . Sijawahi kusup ndomana nmepeta wenge and I'm not a first year student
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari zenu wakuu.
Kwanza natoa pongezi kwa uwepo wa jukwaa hili kwani limekuwa msaada mkubwa kwa watu wengi especially kimawazo.
Nahitaji Sana kutiwa moyo kipindi hiki kigumu kwani matokeo yametoka na nimejikuta na supprementary kitu ambacho sijawahi kuexpriensi kabla. Matokeo ni Kama yanavyoonekana hapo chini.View attachment 1413257
Sent using Jamii Forums mobile app
Umenikumbusha September conference jamani, nilishakaaga hicho kikao😀Kaa tulia usubiri september conference, na mwaka huu corona huenda ikawasogezea mbele kikao chenu.