Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Nahitaji kuwa na dharau/kuignore watu

Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Mm natamani niwe nadharau
Yaani mtu wakupuuzia kitu nisijali
Lkn nashindwa et
 
Habari za Leo.Ndugu zangu kama kichwa cha habari kinavyosema..Mimi ni mdada Ila ninatatizo la kua na huruma hata mtu akinifanyia ubaya siwezi kumlipizia au hata kukata mawasiliano nae pia nakuaga na hofu utadhani Mimi ndie niliemkosea...Nina mafanikio lakin watu ndo wanatumia mafanikio yangu kuliko Mimi mwenyewe pia ni mrembo Ila sijui kuwa proud ama kuringa yani nimejawa na hofu zisizo na maana naombeni Masada nitumie Mbinu gani niwe jasir kama wanawake wenzangu
Asante
Tatizo hili huwa wanalo wanawake wengi nawajua....yaani hata ukiombwa papuchi huwezi mmkatalia mtu...mnaitwaga akina mama huruma.,ila huwa kuna namna ya kulipunguza tatizo hilo..pole sana ukihitaji ushauri nasaha ni pm
 
Sasa ndo hapo nikiacha kuwasiliana na watu wanaonidharau wananisengenya Kia Nina roho mbaya...yani binadamu hawana shukurani

Mama Ishi maisha yako ukifuatiliza ya watu hutokula kitu kingine angalia iyo video tafuta level yako hao watakusumbua sawa mama
 

Attachments

Ha ha ha sijaachwa wala Ila nakuaga na hofu na sijiamini kabisa yaan me ni mrembo nikipita watu lazima wageuke Ila sijui Kwa nn sipo proud wala siringi..nataka niringe niwe kama wadada wengine wanaojiamini
Hahaaaa duuh[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125]
 
Kuringa sio dili... muhimu kujiamini na kujielewa... Trust me, hivi karibuni nimekutana dada mrembo hasa, na nilipaswa kuwasiliana nae mambo fulani nikahisi nitachomeshwa mahindi na kuwekewa pozi za maringo... lakini alivyonipokea na na kunishughulikia bila maringo wala nyodo pamoja urembo wake kwa kweli nimetokea kumuheshimu kupita matarajio niliyokua nayo.

Usitamani kuwa na maringo, zaidi tamani kujiamini ndio itakua sawa.
 
Tafuta mwanasaikolojia atakusaidia yawezekana ni hali uliyokuwa nayo hivyo tangu malezi. Pia kuna uwezekano mkubwa kuwa hujawa mtu wa kujichanganya na marafiki tangu enzi unasoma hasa primary na secondary.
 
Ha ha ha sijaachwa wala Ila nakuaga na hofu na sijiamini kabisa yaan me ni mrembo nikipita watu lazima wageuke Ila sijui Kwa nn sipo proud wala siringi..nataka niringe niwe kama wadada wengine wanaojiamini
Unaelekea kuharibikiwa kabla hujaanza kuvimba ujue sifa ya uvimbe ni kukamuliwa
 
Kuringa sio dili... muhimu kujiamini na kujielewa... Trust me, hivi karibuni nimekutana dada mrembo hasa, na nilipaswa kuwasiliana nae mambo fulani nikahisi nitachomeshwa mahindi na kuwekewa pozi za maringo... lakini alivyonipokea na na kunishughulikia bila maringo wala nyodo pamoja urembo wake kwa kweli nimetokea kumuheshimu kupita matarajio niliyokua nayo.

Usitamani kuwa na maringo, zaidi tamani kujiamini ndio itakua sawa.
Ndo hivyo sasa nataka nijiamini mtu asinisumbue wala kunichukulia poa
 
Back
Top Bottom