DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,524
👍Naam
👍Naam
Nipo kaka.Uliadimika sana mkuu
Mzingo. Yaani kuta zote za nyumbaHizo MITA 60 ni Mizunguko Kwa maana ya mzingo au eneo?
Mfano gage 30?Bati zote Zinategemea na geji mkuu,
Mzingo. Yaani kuta zote za nyumba
msaada hapo makadirio ya bati na mbaoKapime eneo la nyumba, vipimo Kwa mzingo ni ngumu Sana kufanya makadirio
110-120 siyo fundi lakini nilishajenga nyumba za size hiyo Kama yakomsaada hapo makadirio ya bati na mbaoView attachment 3340931
Hii nyumba Yako,msaada hapo makadirio ya bati na mbaoView attachment 3340931
Nndio sehemu nhumu na gharama kwenye nyumbaKupaua hakuhitaji pesa ya kuunga unga, Ukianza hakiisha unamaliza.
Nyie jamani mbona mwatutisha na hizi namba zenuHii nyumba Yako,
Ina jumla ya square MITA 119.8
Hivyo itahitaji bati pc 90
Mbao za kenchi (2Ă—4)- pc 90
Mbao za rati (2Ă—2)- pc 135
Bati 90 ni sawa na bando 5 mkuu, usiogopeNyie jamani mbona mwatutisha na hizi namba zenu
Bei kaka bei inakuwaje hapo? Isije ikawa million 5 nzima inaisha kwenye batiBati 90 ni sawa na bando 5 mkuu, usiogope
Unapomwambia fundi apime Chumba kikubwa Cha kujiachia,ukumbuke pia Kila kitu kwenye huo ujenzi kinaongezeka, hasa bati (pesa inalala nyingi Sana at once)Nndio sehemu nhumu na gharama kwenye nyumba
Mafundi wabaya sana. Walininunulisha bati nikaezeka zikabaki za kuezeka vyymba vingine vitatu tena ni bati za kwenda kiwandani ukanunua kwa vipimo baada ya kupiga kenchiUnapomwambia fundi apime Chumba kikubwa Cha kujiachia,ukumbuke pia Kila kitu kwenye huo ujenzi kinaongezeka, hasa bati (pesa inalala nyingi Sana at once)
Itategemea unanunua bati ya aina gani mkuu, ukinunua zile zinazorange 30,000 kushuka had 20,000 haifiki ata 3milionBei kaka bei inakuwaje hapo? Isije ikawa million 5 nzima inaisha kwenye bati
Mafundi wabaya sana. Walininunulisha bati nikaezeka zikabaki za kuezeka vyymba vingine vitatu tena ni bati za kwenda kiwandani ukanunua kwa vipimo baada ya kupiga kenchi
Aisee wacha nile mbususu ujenzi sitawezaItategemea unanunua bati ya aina gani mkuu, ukinunua zile zinazorange 30,000 kushuka had 20,000 haifiki ata 3milion
Ukinunua ALAF, Tena zile zile za vigae vigae au chenga chenga , jiandae kisaikolojia
HahaaAisee wacha nile mbususu ujenzi sitaweza
Mzabzab hutakaa ujengeee... watu wanaweka bati za 10M hapo bado mbao na ufundi 🤣Bei kaka bei inakuwaje hapo? Isije ikawa million 5 nzima inaisha kwenye bati