Nahitaji kueezeka nyumba ni ushauri gani utanifaa

Nahitaji kueezeka nyumba ni ushauri gani utanifaa

Slope ya bati itakua Kali kdg,

Ukigawanya Kwa 2 unapata slope standard kabisa ya nyuzi 45°

Wasukuma wengi (hasa WA Geita,chato,kahama n.k) wanagawanya Kwa 1.5,

Aisee, kule Unakutana na nyumba Ina paa refu mno kuliko urefu halisi WA nyumba.

NYUMBA IKIPAULIWA INAKUA KAMA VILE IMEVISHWA BARAGHASHIA,imemezwa na paa
kuna mahali nimeona 1.8 slope yake sio kali sana
 
KWA UPAUAJI WAKISASA WA MAPAA MANNE.

Ukitaka kupata tahmini nzuri ya bati,

Pima eneo lote la nyumba Yako linalohitajika kupauliwa, including makorido na vibaraza

Katika VIPIMO vya square futi au square MITA.

Kisha gawanya Kwa square futi 144 au square MITA 16 (Kama ulipimia skwea MITA)

Ujibu utakalopata, Zidisha Kwa 12

HIZO NDIO BATI ZITAKAZOHITAJIKA KWENYE NYUMBA YAKO YOTE.

Mfano:
nyumba ya square MITA 100
Itakua (100÷16)× 12= 75
Maana ake Hii nyumba itahitaji jumla ya bati 75
Uko vizuri sana ..natamani ningeona huu Uzi kabla ya kuezeka kibanda changu...yaani umepita mle mle...
 
KWA UPAUAJI WAKISASA WA MAPAA MANNE.

Ukitaka kupata tahmini nzuri ya bati,

Pima eneo lote la nyumba Yako linalohitajika kupauliwa, including makorido na vibaraza

Katika VIPIMO vya square futi au square MITA.

Kisha gawanya Kwa square futi 144 au square MITA 16 (Kama ulipimia skwea MITA)

Ujibu utakalopata, Zidisha Kwa 12

HIZO NDIO BATI ZITAKAZOHITAJIKA KWENYE NYUMBA YAKO YOTE.

Mfano:
nyumba ya square MITA 100
Itakua (100÷16)× 12= 75
Maana ake Hii nyumba itahitaji jumla ya bati 75
Katika kupima futi hapo kwenye kupima nyumba unahesabu Kwa mizunguko mzima kma najua Kwa upana na urefu maana yake najumlisha futi za urefu na upana?
 
Kwa bati ya geji 30, futi 10

NABAKI uwa wanacheza kuanzia elfu 60 Hadi 65 Kwa bati pc 1

ALAF wanacheza kuanzia elfu 40 Hadi elfu 50 Kwa bati pc 1

Dragon, sunshare, kinglion wanacheza elfu 25-30 Kwa pc

Kiboko ,batibomba na nyingine za kichina ni kuanzia elfu 20 Kwa pc
Mkuu nahitaji kupaua nyumba yangu kwa kampuni ya Dragron vipi kwa uzoefu wako ni bati isiyopauka?

Maana mtu wao wa mauzo amenishawishi sana, naogopa kuingia chaka.
 
Mkuu nahitaji kupaua nyumba yangu kwa kampuni ya Dragron vipi kwa uzoefu wako ni bati isiyopauka?

Maana mtu wao wa mauzo amenishawishi sana, naogopa kuingia chaka.
Dah sio kwa ubaya ila Ukishindwa Nabaki, alaf au sunshare achana na hizo takataka nyingine utakuja kulia kilio kisiokosa jina. kuna nyumba imepauliwa na bati za hiyo kampuni hazina hata miaka mitatu bati zimepauka balaa
 
Dah sio kwa ubaya ila Ukishindwa Nabaki, alaf au sunshare achana na hizo takataka nyingine utakuja kulia kilio kisiokosa jina. kuna nyumba imepauliwa na bati za hiyo kampuni hazina hata miaka mitatu bati zimepauka balaa
Asante kwa ushauri ngoja niingie sokoni nikacheck mojawapo kati ya hizo mbili (Alaf au Sunshare)
 
Katika kupima futi hapo kwenye kupima nyumba unahesabu Kwa mizunguko mzima kma najua Kwa upana na urefu maana yake najumlisha futi za urefu na upana?
Hapana,
Unatafuta eneo la Kila square ya nyumba yako, afu unajumlisha skwea zote kwa pamoja.

Mfano: Nyumba ya vyumba 3 master, chumba kimoja single,sebule ,dining, vibaraza 2 na public toilet 1

👉Vyumba 3 master vya futi 12×12
Itakua (12×12) × 3 = 288 square Futi

👉Chuma 1 single Cha futi 9×9
Itakua (9×9) × 1= 81 square futi

👉Sebule yenye Futi 15×15
Itakua (15×15) × 1= 225 square Futi

👉Dining yenye Futi 10×8
Itakua (10×8) × 1= 80 square Futi

👉Vibaraza 2 vya futi 5×10
Itakua (5×10) × 2 = 100 square futi

👉Public toilet 1 ya futi 5× 7
Itakua (7× 5) × 1= 35 square Futi

Kisha,
Utajulisha square Futi zote pamoja:-
288+81+225+80+100+35= 809 square Futi

Hizo 809 sqFt ndizo skwea futi za nyumba Yako yote.

Baada ya hapo,
utagawanya hizo square futi Kwa 144

YAANI, 809÷144= 5.62

Kisha utamalizia Kwa kuzidisha Kwa 12.
YAANI, 5.62× 12= 67.42, approximately 68.

Hizo 68 ndizo idadi ya bati zinazohitajika kwenye nyumba Yako yote.
 
Back
Top Bottom