Hussein Mbega
JF-Expert Member
- Jun 7, 2026
- 446
- 1,046
Mbona mimi sibagui au umesoma juujuu tu? Humu kuna kila kazi ni wewe tu kuwa serious kuitafuta!Kwa wale ambao hatukubahatika kusoma mpaka form 4 huu uzi unatuuma vibaya mno. Kila kazi inayokuja ni english only sas darasa la 7 kama mbosso tutafikiwa kweri?
Kauze madumu ya tomatoKwa wale ambao hatukubahatika kusoma mpaka form 4 huu uzi unatuuma vibaya mno. Kila kazi inayokuja ni english only sas darasa la 7 kama mbosso tutafikiwa kweri?
NexltshahdaKwa wale ambao hatukubahatika kusoma mpaka form 4 huu uzi unatuuma vibaya mno. Kila kazi inayokuja ni english only sas darasa la 7 kama mbosso tutafikiwa kweri?
Dah 😂Kauze madumu ya tomato
Ahsante
Usichague kaziMimi hizo Siziwezi😃
Fake hiliOngeza na hii kipenzi
Kumbe? Ya kweli haya Baba mtakatifu91 ?Fake hili
Aisee!Fake hili