Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,779
- 99,862
- Thread starter
- #1,541
Habari
Anahitajika mpishi wa chakula cha wachina(Chinese Food)
Awe na uzoefu wa kupika Chinese food angalau mwaka mmoja
Awe anapatikana maeneo ya dar es salaam na maeneo karibu na kibaha
Mshahara 400,000
Maombi yatumwe(CV tu) kwa namba 0768992825 WhatsApp tu na Awe tayari kufika ofisin kwaajili ya usaili
Anahitajika mpishi wa chakula cha wachina(Chinese Food)
Awe na uzoefu wa kupika Chinese food angalau mwaka mmoja
Awe anapatikana maeneo ya dar es salaam na maeneo karibu na kibaha
Mshahara 400,000
Maombi yatumwe(CV tu) kwa namba 0768992825 WhatsApp tu na Awe tayari kufika ofisin kwaajili ya usaili