Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Yani naelekea kufukuzwa ninapoishi kodi.Nina ka bachelor ka education dada,ila kwa sasa nafanya yoyote.
Hivi naweza wasiliana nawe privately.
Ona kama umesoma education kwanini usianze kazi hata za mishahara ya chini? mbona huwa napost sana kuhusu kazi hizo humu! au hutaki hizo?
 
Sawa,samahani nimejaribu kuku PM Nimeshindwa. Ninaomba nikupe details za ziada privately ili ujue namna ya kunisaidia ndugu yangu.
Kiukweli msaada mkubwa ninaotoa humu ni kupost tangazo tu! Maana sihusiki direct hata kama utanitumia mkuu.
 
Seran Environment science nina mzigo natamani kuutua. AFISA MAZINGIRA sijawahi kuziona hapa kwako.
Leo nmetoka NEMC Kuomba nafasi ya intern nmeambiwa niandae CV nipeleke, nimesoma sheria kumbuka kila ofisi natembea hakuna kulala, kesho naamkia NIDA, nkitoka hapo nacheza na uhamiaji (migration) then namaliza na mahakama ya mirathi, ipo temeke hapo hapo nimeambiwa nipeleke CV, mkuu uangalie ulichosomea ingia kila ofisi ambayo ina relate hata kama ni kwa mbali omba kazi hawana omba kujitolea piga kazi😅😅🙏🙏 muda mwingine ili upate kazi lazima uwe na kazi

(Bahati nzuri tu sheria ina uwanda mpana kila sehemu unaweza kujipenyeza as HR, LEGAL OFFICER, ADMINISTRATIVE etc) Nje na kazi za sheria
 
Waajiri/ wakuu mliomo humu tupeane majukumu wakubwa.
Kupata kazi ukiwa huna kazi ni kipengele sana, kazi yoyote ambayo naweza kusave hata 5k per day nje ya kula na usafiri niko tayari kufanya kwa uaminifu mkubwa, najua kutumia kompyuta vizuri online application na daily basic use;
nyaraka zote ntaambatanisha
Vyeti
NIDA
Barua ya utambulisho wa makazi
Barua ya mdhamini
Passport
Hata kukutanisha na ndugu nipo tayari Sababu SAIVI swala la uaminifu limekuwa suala nyeti sana
Phone: 0769442907

Mwenye connection ya mchongo nchi za nje anisanue pia agent fee ntalipa japo pia akinisaidia bure itapendeza, ila nipo tyr kulipa agent fee
Kazi iwe na visa, fare & accomodations sehemu ntakapohitajika.
Natanguliza shukrani
 
Leo nmetoka NEMC Kuomba nafasi ya intern nmeambiwa niandae CV nipeleke, nimesoma sheria kumbuka kila ofisi natembea hakuna kulala, kesho naamkia NIDA, nkitoka hapo nacheza na uhamiaji (migration) then namaliza na mahakama ya mirathi, ipo temeke hapo hapo nimeambiwa nipeleke CV, mkuu uangalie ulichosomea ingia kila ofisi ambayo ina relate hata kama ni kwa mbali omba kazi hawana omba kujitolea piga kazi😅😅🙏🙏 muda mwingine ili upate kazi lazima uwe na kazi

(Bahati nzuri tu sheria ina uwanda mpana kila sehemu unaweza kujipenyeza as HR, LEGAL OFFICER, ADMINISTRATIVE etc) Nje na kazi za sheria
Sasa huo mzigo wangu upo mkoani. Pambana maisha nilukumba lukumba upo sahihi hujui upepo utakukuta wapi.
 
Sasa huo mzigo wangu upo mkoani. Pambana maisha nilukumba lukumba upo sahihi hujui upepo utakukuta wapi.
Toka mkoani mzee, nje na hapo fanya kilimo au kama unasubiri mchongo uwe tayari una watu wa kukupa gape huko mkoani ,DSM changamoto ni nyingi ila pia fursa ni nyingi pia.
Mimi nafikiri mtu akipashindwa dar basi sehemu nyingine hatoweza- nje na hivyo ajikite kwenye kilimo au awe na mtaji mkubwa
 
Back
Top Bottom