Seran JF-Expert Member Joined Feb 7, 2025 Posts 34,831 Reaction score 99,974 Yesterday at 6:51 PM Thread starter #2,681 SanArt said: Mm naona hapa hatuwezi kwakweli, nitaishia kudhalilika tu, nimetokea kijijini na siujui huu mji kwakweli Click to expand... Pole sana sina cha kukusaidia binafsi nipo kanda ya ziwa!
SanArt said: Mm naona hapa hatuwezi kwakweli, nitaishia kudhalilika tu, nimetokea kijijini na siujui huu mji kwakweli Click to expand... Pole sana sina cha kukusaidia binafsi nipo kanda ya ziwa!