Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,285
- 101,332
- Thread starter
- #2,721
Nahitaji Dada wa salon Kigamboni, Kinondoni & Temeke
- Awe tayari kujifunza kazi za salon awe mchapakazii na tayari kujifunzaa..
hatusuki kwetu, ni kazi za salon za kawaida pia ata kama hujui uwe tyaari kujifunza na uweze kujituma
malipo mwisho wa mwezi
Pia mpishi Temeke wa biriani /bites awe anakuja kupika nyumbani chakula cha kuchkua order siku tukipata order malipo yake ya siku
0625-850-850 whatsap/call
- Awe tayari kujifunza kazi za salon awe mchapakazii na tayari kujifunzaa..
hatusuki kwetu, ni kazi za salon za kawaida pia ata kama hujui uwe tyaari kujifunza na uweze kujituma
malipo mwisho wa mwezi
Pia mpishi Temeke wa biriani /bites awe anakuja kupika nyumbani chakula cha kuchkua order siku tukipata order malipo yake ya siku
0625-850-850 whatsap/call