Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

📢 RENTOKIL INITIAL - HIRING

SALES INTERN - Dar es Salaam
Req: Any degree, passionate about sales, good communicator, fresh graduates welcome.
Role: Support sales, find clients, promote services & achieve targets.

Salary: TZS 300,000 apart from NHIF and other commissions

Apply: Send CV to 0759 896 581
 
Tunatafuta kijana mmoja wa kuuza genge la kisasa zanzibar

✅Umri: 20-25
✅Chakula bure
✅Mshahara: Tsh 150,000

📞0725 110 177,
Samahani si kwa nia mbaya, hizi kazi zinazotangazwa hapa nimejaribu kumpa zaidi ya post 4 mtu ninaye mtafutia kazi (Niliweka na uzi wake humu) awatafute lakini namba hazipokei simu na kujibu sms.

Katika post kati ya 2 waliomba fedha kwa ajili ya kupatiwa nafasi. Kitu kingine nimekuja ku note namba zinazotolewa kwenye post nyingi ni za watu WALEWALE baada ya kuzipitia post nilizomtumia upande wa mawasiliano.

Swali: Mtu wa post ya bucha, hotel, kuuza juice nk kwenye maeneo tofauti ni boss mmoja?

Kama kuna utaratibu wa udalali ni vema wawajuze watoa post huku. Asante

Nawasilisha
 
Samahani si kwa nia mbaya, hizi kazi zinazotangazwa hapa nimejaribu kumpa zaidi ya post 4 mtu ninaye mtafutia kazi (Niliweka na uzi wake humu) awatafute lakini namba hazipokei simu na kujibu sms.

Katika post kati ya 2 waliomba fedha kwa ajili ya kupatiwa nafasi. Kitu kingine nimekuja ku note namba zinazotolewa kwenye post nyingi ni za watu WALEWALE baada ya kuzipitia post nilizomtumia upande wa mawasiliano.

Swali: Mtu wa post ya bucha, hotel, kuuza juice nk kwenye maeneo tofauti ni boss mmoja?

Kama kuna utaratibu wa udalali ni vema wawajuze watoa post huku. Asante

Nawasilibaadhi ya nafasi zinazoletwa humu waletaji ni MATAPELI,na kwa kuwa Seran na Manyaza wao wakitumiwa Tangazo wanalipaste tu humu inakuwa sio kosa lao
ni sahihi,baadhi ya waleta matangazo humu ni MATAPELI,lakini Manyanza na Seran kwa kuwa wao wanatumiwa tu tangazo na kulihamishia humu inakuwa sio kosa lao,hivyo MATAPELI wamejaa humu wakijifanya wanatafuta vijawa wawape kazi kumbe ni MATAPELI
 
Samahani si kwa nia mbaya, hizi kazi zinazotangazwa hapa nimejaribu kumpa zaidi ya post 4 mtu ninaye mtafutia kazi (Niliweka na uzi wake humu) awatafute lakini namba hazipokei simu na kujibu sms.

Katika post kati ya 2 waliomba fedha kwa ajili ya kupatiwa nafasi. Kitu kingine nimekuja ku note namba zinazotolewa kwenye post nyingi ni za watu WALEWALE baada ya kuzipitia post nilizomtumia upande wa mawasiliano.

Swali: Mtu wa post ya bucha, hotel, kuuza juice nk kwenye maeneo tofauti ni boss mmoja?

Kama kuna utaratibu wa udalali ni vema wawajuze watoa post huku. Asante

Nawasilisha
Nadhani watusaidie kupeleka ujumbe kwa wenye nafasi za kazi.
Hao wawakala waliowapa dhamana ya kuweka mawasiliano yao ni miyeyusho.
Maombi yatumwe kwa namba za waajiri moja kwa moja.
 
NI sahihi
ni sahihi,baadhi ya waleta matangazo humu ni MATAPELI,lakini Manyanza na Seran kwa kuwa wao wanatumiwa tu tangazo na kulihamishia humu inakuwa sio kosa lao,hivyo MATAPELI wamejaa humu wakijifanya wanatafuta vijawa wawape kazi kumbe ni MATAPELI
Ni sahihi ni vema na wao wakapata muda wa kujiridhisha kutoka kwa mtoa tangazo ikiwa ni yeye anayetangaza nafasi hiyo au DALALI. lakini wakague upande contact, jaribu kupitia post karibia nyingi contact ni namba zilezile wakati kazi ni tofauti na location za kazi ni tofauti.
 
Samahani si kwa nia mbaya, hizi kazi zinazotangazwa hapa nimejaribu kumpa zaidi ya post 4 mtu ninaye mtafutia kazi (Niliweka na uzi wake humu) awatafute lakini namba hazipokei simu na kujibu sms.

Katika post kati ya 2 waliomba fedha kwa ajili ya kupatiwa nafasi. Kitu kingine nimekuja ku note namba zinazotolewa kwenye post nyingi ni za watu WALEWALE baada ya kuzipitia post nilizomtumia upande wa mawasiliano.

Swali: Mtu wa post ya bucha, hotel, kuuza juice nk kwenye maeneo tofauti ni boss mmoja?

Kama kuna utaratibu wa udalali ni vema wawajuze watoa post huku. Asante

Nawasilisha
Asante sana kwa kutoa taarifa tutalifanyia kazi! Unaweza kunitag hizo post niziondoe mara moja!
 
Wanahitajika Walimu 2 kwa haraka wenye uwezo wa kufundisha darasa la kwanza na la pili.

shule ipo Kagera Wilaya Kyerwa kata Rwele

Mawasiliano ya Mkurugenzi
+255621338276.

Share na magroup mengine tumpate mwalimu wanahitajika walimu 2 haraka.
 
Samahani si kwa nia mbaya, hizi kazi zinazotangazwa hapa nimejaribu kumpa zaidi ya post 4 mtu ninaye mtafutia kazi (Niliweka na uzi wake humu) awatafute lakini namba hazipokei simu na kujibu sms.

Katika post kati ya 2 waliomba fedha kwa ajili ya kupatiwa nafasi. Kitu kingine nimekuja ku note namba zinazotolewa kwenye post nyingi ni za watu WALEWALE baada ya kuzipitia post nilizomtumia upande wa mawasiliano.

Swali: Mtu wa post ya bucha, hotel, kuuza juice nk kwenye maeneo tofauti ni boss mmoja?

Kama kuna utaratibu wa udalali ni vema wawajuze watoa post huku. Asante

Nawasilisha
Ngoja nikuibie siri hao ni madalali wa kazi, fatilia vizuri wanapataja sana Kigamboni ofisi yao ilipo
 
📢Nahtaji mwalimu wa nursery, aliyesomea early childhood, awe competent, mshahara sh450000, location Bunju Dar es Salaam, call 0749234577
 
Haya mainjiniya hii yenu😎

AJIRA: MSAIDIZI WA INJINIYA

Kijana mchapakazi anahitajika kuwa Msaidizi wa Injiniya.

📍 Eneo: Dar es Salaam
👤 Umri: Miaka 25–35
💰 Mshahara: TZS 300,000 kwa mwezi
💪 Awe MWAMINIFU na uzoefu wa kubeba vitu na kusaidia Injiniya kwenye kazi mbalimbali.
⚡ Anahitajika haraka.

📅 Mwisho wa kutuma maombi: 27 Septemba 2026

📱 Tuma maombi kupitia WhatsApp au simu: 0748 657 071

TUMA UJUMBE, MAJINA YAKO, MAHALI UNAPOISHI NA KWANINI UNAFAA NAFASI HII.

Kama una uzoefu na uko tayari kufanya kazi, tuma maombi mapema.
 
📢 We are Hiring! 📢
On behalf of our client, we are recruiting an Operations & Business Development Consultant for a bakery company in Dar es Salaam.
📌 Requirements:
✅ Degree in Business/Operations or related field
✅ 5 years' experience in operations, business development, or leadership
✅ Experience in bakery or food production industry
✅ Strong analytical and communication skills
📍 Dar es Salaam | 🥐 Bakery Industry
🗓️ Deadline: 5th October 2026
Apply now!
📩 jobs@outstandingsolutionstz.com or Via whatsapp +255 784 999 455
 
30756676-8D26-4884-8DED-FE1BE31D3112.jpeg
 
Back
Top Bottom