TUNATAFUTA MADEREVA WA MALORI (NAFASI 4)
Mahali: Mtwara, Tanzania
MAKANJIRO CO. LTD ni kampuni yenye leseni inayojihusisha na masuala ya usafirishaji na usimamizi wa mizigo, ikifanya kazi Mtwara, Tanzania.
Tukiwa na uzoefu wa kitaalamu wa miaka mitatu, tunajikita katika uendeshaji wa Vituo vya Kushughulikia Mizigo ya Makontena (CFS) na Depo za Ndani za Makontena (ICD) katika maeneo yaliyotengwa na mamlaka ya forodha, tukishughulikia mizigo ya kawaida na magari yanayoingizwa nchini.
Shughuli zetu zinazingatia ufanisi, uzingatiaji wa sheria na kanuni, pamoja na usalama, ili kuhakikisha usafirishaji wa mizigo unaoenda vizuri na bila vikwazo kutoka bandarini hadi maeneo ya ndani ya nchi.
MAJUKUMU MUHIMU
- Endesha malori kwa usalama na uwajibikaji hadi maeneo yaliyotengwa.
- Safirisha malori hadi maeneo yaliyotengwa kwa wakati uliopangwa.
- Fuata sheria zote za trafiki barabarani, taratibu za usalama wa kampuni, na kanuni za kitaifa za usafiri.
- Shirikiana vyema na wasimamizi, wateja, na wanachama wa timu.
- Tekeleza majukumu mengine yanayohusiana na usafiri kama ulivyopewa na usimamizi.
SIFA NA MAHITAJI
- Leseni halali ya udereva ya Daraja E ikiambatana na barua ya uthibitisho kutoka kwa Polisi wa Usalama Barabarani.
- Ambatisha nakala ya leseni yako ya udereva na cheti cha udereva.
- Uzoefu wa angalau miaka mitatu (3) uliothibitishwa katika kuendesha malori.
- Ujuzi wa kimsingi wa kivitendo katika ukaguzi wa magari, utambuzi na utatuzi wa hitilafu, pamoja na matengenezo ya kila siku.
- Ujuzi imara wa mawasiliano, kufanya kazi kwa ushirikiano, na usimamizi wa muda.
JINSI YA KUOMBA
Watahiniwa wenye sifa na nia wanapaswa kutuma wasifu (CV) uliosasishwa na barua ya maombi kwa
makanjiro1@gmail.com kabla au kufikia tarehe 21 Septemba 2026.
Maombi yanaweza pia kuwasilishwa kwa mkono moja kwa moja katika Makanjiro Yard No. 2, EPZA.