Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

11045798-059C-45F9-B7E1-EDD98A698DE9.jpeg
 
📢 NAFASI YA KAZI

Msichana mwenye uwezo wa kutengeneza juice za matunda pia kuuza juice maeneo ya ofisi
NAFASI MBILI (Salary Tsh 180,000)

Awe msafi, mbunifu na mwenye uzoefu wa kutengeneza juice.
📍Mbezi mwisho

📞Fika ofisi za ajira moja kwa moja kigamboni sido, Ikiwa unakutana na changamoto yoyote unaweza kuwasiliana na huduma kwa wateja +255 725 110 177, +255 799 529 422 (saa 2 asubuhi - saa 12 jioni)
 
📢 NAFASI YA KAZI

Dereva wa gari ya shule (school bus) anahitajika kuanza kazi haraka

✅Awe na leseni halali na hai ya udereva
✅Awe na nidhamu na tayari kufuata utaratibu atakaopangiwa
📍Bunju kwa jumbe, DSM

📞Fika ofisi za ajira moja kwa moja kigamboni sido, Ikiwa unakutana na changamoto yoyote unaweza kuwasiliana na huduma kwa wateja +255 725 110 177, +255 799 529 422
 
Dada SERAN na Kaka MANYANZA Please Nawaomba Msigombane na Watu Humu JF, Hata Wawachokoze Vipi Nyie wakalieni Kimya Tuu, Msije Mkapigwa BAN. Binafsj Nawategemea Sana Nasubiri Nimalize internship December 2027 nipate Leseni, Huu Uzi Utanisaidia Kupata Kazi ya Ualimu.
Mungu Awabariki Sana.
 
Umekosa attention kote uko ulikohangaika, umeona uje uanze ule ujinga wako, ukifikiri tutapoteza muda na wewe! Nenda kaanzishe huko manyuzi yako tutolee wazimu wako hapa!
Mpe za uso mamnyong'ode keshazoea kudandia yasomuhusu mwana izaya huyu 😌😎😏
 
Back
Top Bottom