Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Hivi kuuliza sio ujinga ni kwa nini mtu awaamini nyie?
A umeanza ule ujinga wako ! Ukifikiri kuna mtu
From no where tu mtu hana connection hajui location, hana exposure aje aanze kupiga namba mgeni, then aombe hela ya usaili au kushika nafasi?

Do y'all think watanzania ni wajinga hivi?

Kwamba ni kubali tu kuwa nafasi za kazi sehemu fulani then niingie mkenge kulipia without really meeting with the boss?
Umekosa attention kote uko ulikohangaika, umeona uje uanze ule ujinga wako, ukifikiri tutapoteza muda na wewe! Nenda kaanzishe huko manyuzi yako tutolee wazimu wako hapa!
 
Umekosa attention kote uko ulikohangaika, umeona uje uanze ule ujinga wako, ukifikiri tutapoteza muda na wewe! Nenda kaanzishe huko manyuzi yako tutolee wazimu wako hapa!
Mbona nimeuliza swali la msingi?

Tena kwa faida ya member?

Maana mwisho wa siku watu wanaweza kuwa anakosa fursa kama hizi kwa kuwa na duku duku kama langu?

Kingine sijutumia lugha chafu, so usitwist maana ya kile nilicho uliza
 
Mbona nimeuliza swali la msingi?

Tena kwa faida ya member?

Maana mwisho wa siku watu wanaweza kuwa anakosa fursa kama hizi kwa kuwa na duku duku kama langu?

Kingine sijutumia lugha chafu, so usitwist maana ya kile nilicho uliza
Nenda kaanzishe uzi ukatoe elimu huko wasije kuomba hizi kazi, hakuna mtu amemuita mtu au amelazimishwa, wala hujaitwa hapa!

Sio lazima narudia tena fanya mambo yako and stay the hell out of this thread!!

Am done!!
 
Nenda kaanzishe uzi ukatoe elimu huko wasije kuomba hizi kazi, hakuna mtu amemuita mtu au amelazimishwa? wala hujaitwa hapa!

Sio lazima narudia tena fanya mambo yako and stay the hell out of this thread!!

Am done!!
Huoni kwamba itakuwa sio vyema muhusika kushindwa kutoa majibu?

Itakuwa kama huna kujiamini na msaada unatoa kwa hawa member humu!
 
Nenda kaanzishe uzi ukatoe elimu huko wasije kuomba hizi kazi, hakuna mtu amemuita mtu au amelazimishwa, wala hujaitwa hapa!

Sio lazima narudia tena fanya mambo yako and stay the hell out of this thread!!

Am done!!
Mbona watu huwa wanatoa mrejesho PM, wanashukuru kama waliowaunganisha wamepatq au nafasi za kazi zimeshajaa ?

Hata akipata mtu mmoja out of thousand hiyo ni baraka kwa mtu aliyetuma tangazo.

Ni vile mambo ya PM hayatakiwi kuwekwa hadharani angeona 🐕 huyu 🤣
 
Mbona watu huwa wanatoa mrejesho PM, wanashukuru kama waliowaunganisha wamepatq au nafasi za kazi zimeshajaa ?

Hata akipata mtu mmoja out of thousand hiyo ni baraka kwa mtu aliyetuma tangazo.

Ni vile mambo ya PM hayatakiwi kuwekwa hadharani angeona 🐕 huyu 🤣
Huu ni kama msaada tu kwa watu, sio guarantee ya kupata nafasi, kwahiyo mtu aistegemee kwamba tuna uhakika na anachokitaka au kukitegemea yeye!

I have no time to prove anything to a stupid person!

After all we ain’t paid shit!
 
Yani anahahaha kila kona ya jf sijui nani alimdanganya ni wa muhimu kiasi hicho 🚮
Wewe acha kujipa uspesho unakwepa maswali ya msingi a mbaya watu wanaweza kuwa wanatapeliwa alafu unasema najipa umuhimu?
 
Huu ni kama msaada tu kwa watu, sio guarantee ya kupata nafasi, kwahiyo mtu aistegemee kwamba tuna uhakika na anachokitaka au kukitegemea yeye!

I have no time to prove anything to a stupid person!

After all we ain’t paid shit!
Nyie mnakuwa watu washamba sana. Huwa mnadhani kila mtu ni wa kupiga pesa tu ama?

Ni vile watu wanawasoma na kuacha tu.

Ni kwanini namba za kutafuta wahusika zinajirudia hasa kwenye zile posters?
 
Mbona watu huwa wanatoa mrejesho PM, wanashukuru kama waliowaunganisha wamepatq au nafasi za kazi zimeshajaa ?

Hata akipata mtu mmoja out of thousand hiyo ni baraka kwa mtu aliyetuma tangazo.

Ni vile mambo ya PM hayatakiwi kuwekwa hadharani angeona 🐕 huyu 🤣
We unataka kuheshimiwa na unajiita humble kwa ujinga gani huu ulioandika?

Issue sio kupata kazi, issue ni watu kuingia mkenge na kwenda kupigwa hela,

Tunaongelea namna watu wa navyo weza kwenda kuombwa hela za kushika nafasi then hawajui hata hawawezi kuonana nae!

Alafu watu tu kiuliza vitu sensitive kama hivi naanza kuleta matusi na ujinga?

Acheni kufanya watu washamba humu.
 
Kuhusu namba za simu kujirudia kwenye matangazo pia baadhi ya waajiri kutaka kupewa pesa . Hiyo ni mwombaji mwenyewe ajiongeze na ajue kusoma alama za nyakati (nani tapeli na nani mkweli) ukishusha lawama kwa middle men( hawa watumaji) sio sawa maana wao wanafanya kupost tu hawahusiki na lolote juu ya nafasi hizo za kazi . Yaani wao ni kama wajumbe, sasa usiue mjumbe😂
Hakuna mtanzani anayefanya kitu consistent bila kuwa na end goal.

Najua umeelewa
 
📢 URGENT VACANCY – CPA ACCOUNTANT

On behalf of our client, we are looking for a qualified CPA Accountant who is available to join on short notice.

Position: CPA Accountant
Salary: TZS 1,500,000 Net per Month(Negotiable)
Qualification: CPA is required
Employment: Full Time
Availability: Immediate / Short Notice
Deadline: 18 Sep 2026

Interested candidates can send their updated CV and relevant certificates to:
📧 recruitment@acmlimited.co.tz

Email Subject: APPLICATION FOR CPA ACCOUNTANT POSITION

Only candidates who meet the CPA requirement are encouraged to apply.
 
OPERATIONS OFFICER

Location: Kawe, Dar es Salaam

LONGMEN WORLD LIMITED is looking for a responsible, detail-oriented, and proactive Operations Officer to join our Operations Department.

We are looking for someone who can identify problems, follow up solutions, and ensure that work is actually completed - not just reported.

To apply: Please send your CV to ria@zantour-a.com.
 
We are Hiring !!!
We are looking for Three Opening positon
1-Compture Engineering or Programmer
2-GRAPHICS DESIGNER
3-Courier Manager
Creative Minds.Bold Ideas.Real Impact

LOCATION: DSM or SUBREGION

Job requirements
1-Minimum experience of two years
For Graphic Designer Only Must Have
2-Strong Portfolio showcasing Creativity and Design skills
3-Proficiency in Adobe Creative suite
4-Good Understand of typography, color theory and layout

Application submission Date
Upto
August 20/09/2026
Interested send CV to
0748506140
Email
dsmoffice@aboodgroup.co.tz
 
TAX & ACCOUNTANT OFFICER -JUNIOR POSITIIN (4positions)
AFRICA HARMONY INDUSTRY AND TRADE ,

Salary 600,000TSH to 800,000TSH Basing on ability
RESPONSIBILITIES
1:Monthly Accounting & Tax Processing
Handle routine monthly accounting and tax-related transactions and ensure accounting records are accurate and up to date.
2:Document Preparation & Review
Prepare, organize, submit, and review relevant accounting, tax, and government documents.
3:Financial Statement Support
Assist the Chinese finance team with the preparation of monthly financial statements and related accounting reports.
4:Accounting Review & Correction
Check accounting entries and supporting documents, identify errors in a timely manner, and make necessary corrections.
5:Other Accounting Duties
Perform other routine accounting and tax-related tasks assigned by the Finance Department.

POSITION REQUIREMENTS

1:Gender: No preference
2:Education: Bachelor's degree in Accounting, Finance, Taxation, or a related field from a reputable university in Tanzania.
3:Experience: 1–3 years of relevant working experience in accounting or taxation in Tanzania. Outstanding fresh graduates are also welcome to apply.
4:Accounting Knowledge: Basic knowledge of accounting principles, bookkeeping, financial statements, and common accounting procedures.
5:Tax Knowledge: Basic understanding of Tanzanian tax regulations and routine tax matters, such as VAT, WHT, PAYE, and other applicable taxes.
6:Computer Skills: Good command of Microsoft Excel and basic accounting/ERP systems.
7:Attention to Detail: Strong attention to detail, with the ability to identify accounting errors and ensure accurate and complete records.
8:Communication & Teamwork: Good communication skills, responsible attitude, and ability to work effectively with both local and Chinese finance team members.
9:Language: Good command of English, both written and spoken.

Please share CV in PDF format only on via whatsapp no 0794 056 591 NO CALLS WILL BE ALLOWED
 
Back
Top Bottom