Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Anadai anaheshimu katiba. Nani kamuanbia kuwa tuna katiba?
 
maaanina walahi ujinga nchi hii hautokaa uishe hadi kizazi chote kiteketezwe kwa moto ianze mbegu mpya.
 
Nakumbuka kale kamsemo kuwa "JK ni chaguo la Mungu". Kweli hata sisi tunashuhudia jinsi wananchi wanavyotaabika kwenye nchi yao iliyojazana natural resources lakini NO PANADOL mahospitalini. Je ni kweli Mungu aliweka chaguo hilo ili watanzania wazinduke kwenye usingizi pono na wapate busara katika maamuzi?

Sidhani kama watanzania wana-care hizi ramli any more. They just need unafuu wa maisha na maendeleo.
 
nyie kwel ni kondoo wa uvinza mnabofia kii kuchangia upuuz kama huu
 
Kama ni hivyo ata mie namjua ila sitawatajia jina lake kwa kuepuka kuingilia uhuru wenu wa kuchagua 2015, ila nitaenda mbele zaidi ya Nabii kwa kuwaeleza alivyo japo kwa uchache.

1. Ana umri wa zaidi ya miaka 40
2. Aliwahi kuwa Waziri katika serikali zilizopita
3. Anatoka chama cha CCM.

Mengine nitawaeleza mwezi wa 7 mwakani baada ya CCM kuchagua mgombea wake.
 
Nabii ameona kuwa hajaandikwa kwenye magazeti siku nyingi sasa ameamua kuja na mpya ili magazeti yamuandike. Pia hiyo ni njia ya kuwapata wa kujaza kapu lake la sadaka.
 
Nakumbuka kale kamsemo kuwa "JK ni chaguo la Mungu". Kweli hata sisi tunashuhudia jinsi wananchi wanavyotaabika kwenye nchi yao iliyojazana natural resources lakini NO PANADOL mahospitalini. Je ni kweli Mungu aliweka chaguo hilo ili watanzania wazinduke kwenye usingizi pono na wapate busara katika maamuzi?

Sidhani kama watanzania wana-care hizi ramli any more. They just need unafuu wa maisha na maendeleo.

nyie kwel ni kondoo wa uvinza mnabofia kii kuchangia upuuz kama huu
Mbona hata wewe umechangia tayari mkuu
 
Kama ni nabii basi tusimpiuze coz kitendo cha kuwa nabii kinampa fursa adimu ya kujua mambo kabla ya kutokea. Lakin nadhani huo unabii unapoteza maana pale anaposhindwa kuuweka adharani
 
Samahani sana MJITA HALISI 176, kwanza, ni sifa zipi mtu anatakiwa awe nazo mpaka ajiite/aitwe nabii. Pili, nabii anayo maumbile yapi tofauti na wanadamu wengine ili hata nikikutana naye iwe rahisi kumtambua mara moja. Tatu, huyu nabii GeorDavie anapata nguvu zake na maono yake kutoka wapi na kutoka kwa nani. Nne, je nabii GeorDavie anaendeshaje maisha yake na anapataje mahitaji yake...ana familia, ana ndugu, ana marafiki, anao washikaji? Utanisamehe kuuliza maswali haya kwa sababu nimesikia yupo nabii mwingine kazama baharini na kufa akijaribu kutembea juu ya maji!
 
Mimi ninamjua Rais wa sasa.. Ila sitamtaja kwa kuwa katiba hainiruhusu.
 
Kama ni nabii basi tusimpiuze coz kitendo cha kuwa nabii kinampa fursa adimu ya kujua mambo kabla ya kutokea. Lakin nadhani huo unabii unapoteza maana pale anaposhindwa kuuweka adharani
Angeonyesha utofauti wake kwa kutaja jina maana ata kila mtu anajua Tanzania itampaja Rais 2015, bila kutaja jina hakuna unabii kwenye hilo.Ni heri angekaa kimya tu.

Check hapo juu nimeenda zaidi ya Nabii na lazima hilo litatukia, Mungu atupe uhai tu.
 
Samahani sana MJITA HALISI 176, kwanza, ni sifa zipi mtu anatakiwa awe nazo mpaka ajiite/aitwe nabii. Pili, nabii anayo maumbile yapi tofauti na wanadamu wengine ili hata nikikutana naye iwe rahisi kumtambua mara moja. Tatu, huyu nabii GeorDavie anapata nguvu zake na maono yake kutoka wapi na kutoka kwa nani. Nne, je nabii GeorDavie anaendeshaje maisha yake na anapataje mahitaji yake...ana familia, ana ndugu, ana marafiki, anao washikaji? Utanisamehe kuuliza maswali haya kwa sababu nimesikia yupo nabii mwingine kazama baharini na kufa akijaribu kutembea juu ya maji!

Soma maandiko matakatifu mkuu
 
Angeonyesha utofauti wake kwa kutaja jina maana ata kila mtu anajua Tanzania itampaja Rais 2015, bila kutaja jina hakuna unabii kwenye hilo.Ni heri angekaa kimya tu.

Check hapo juu nimeenda zaidi ya Nabii na lazima hilo litatukia, Mungu atupe uhai tu.

Ukidhubutu kuupinga huo unabii wake especially unapokuwa muumini wake ujue utatimuliwa tuu. Nadhani huyu ndiyo nabii mwenye majina mengi zaidi ambayo lazma umwite yote
 
Back
Top Bottom