Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.

acha upuuzi ww. rais ajaye atakuwa mwanamke tena professa
 
Muchungaji wangu kanywe matapu tapu ulale usianze kutuletea ushetani
 
Ataishia hapo hapo alafu baada ya uchaguzi atakuja kusema mbele ya waumini wake, "nilijua huyu ndiye atakuwa raisi wetu....Mungu alinionyesha" nakuhakikishia waumini watapiga shangwe la kufa mtu huku wakimsifia "baba wewe ndio Nabii wa Manabii".....hawa Manabii wanajua sana kucheza na hisia za watu.
 
We we hakuna mwingne atakae Kuwa na nguv,ila yes pekee alisema watakuja tenants wakihubili kw jima langu wakihubil habali njema ya mungu many msisadiki bible inasema,manabii walishatabili zama I name yantokea na ya zd kutokea so hyo, siamini.
 
Kama hawezi kumtaja, basi unabii wake hauna faida, angenyamaza tu. Au anatafuta pa kutokea na yeye?
 
Mwivi tu hiyo, nabii awe yeye!. Wakristu tulishaonywa juu ya manabii fake. Naam, ndiyo hawa!
 
Manabii wa uongo hao.Hao ndo wanaotimiza unabii wa Yesu kuwa ktk cku za mwisho watakuja MANABII wa uongo.
 
..huyu ni nabii ama tapeli wa kimataifa???wabongo bana!..yani shida zinawafanya watu kuwa watumwa wa matapeli...inasikitisha sana...huyu muhuni anajiita nabii..huku akiishi maisha ya kitajiri kupindukia kwa mtaji wa maskini walio desperate na shida zao walizokosa namna ya kuzitatua kwa uvivu wao....nabii gani anayewajali watu wenye shida anaetembea kwa magari ya kifahari kuliko hata rais???....wabongo kwa desperacy mnawaita hata wezi manabii.....kama ilivyokuwa kwa babu w kikombe na wizi wake kwa wagonjwa......TZ inahitaji ukombozi mkubwa wa kifikra...
 
Aache Usanii...

Muhuni tu huyu!

Huu ni uzushi tu kama mtumishi wa Mungu anafikia mahali pa kuweka nafasi ya kupata misifa ya kipuuzi kama hivi. Anamjua na hamtaji kwa hiyo yeyote yule ndie huu ni usanii katika kiwango bora kabisa cha uduni.
 
Mi naona hapa watu wanafurahia kutukana tuuu: Honestly sijaona hoja ya msingi ya Watu kuukataa unabii wake(Geor devie)

Tusaidiane nabii yukoje; vitu gani vinaweza kutumika kusema huyu ni nabii ama mtu wa mungu.

Kwasababu ya kuishi ki
Fahari..?basi mbona
Yohana Mbatizaji aliitwa ana mapepo kwa kula NZige, asali na kukaa porini?

Kutembelea range rover kitu gani hata YESU alipanda mwanapunda ambaye hajawahi kupandwa na MTU
Kwa bahati mbaya hakukuwa na range enzi hizo.what if zingekuwepo je angeshindwa kupanda?
Je hakukua na maskini wakati wa YESU?

Leo Geor Davie anapita kwenye red carpet wakati enzi ya YESU alitandikiwa nguo akapita

Watu wanashika nguo ya geor davie ili wapokee uponyaji walifanya hivyo kwa YESU.

Nabii Geor Davie amekata kumtaja Rais ajaye, enzi hizo YESU alikataa kutaja tarehe ya siku ya mwisho wa dunia.

Geor Davie anafundisha kwa mamlaka, haya YESU alifundisha kwahiyo mamlaka.

Geor davie anafundisha ufalme wa mungu hata YESU alifundisha kuhusu ufalme wa mungu.

Mara hooo anawaibia waumini
Yaani kwa akili Zenu watu wa kule kijijini manyara na arusha kisongo, wanaweza kweli kumchangia pesa mpaka akaweza kununua range rover vogue? Mbona wakina lwakatare, gwajima basi hawaendi huko kutwa kucha wako dar wakihubiri?

Mnataka mpaka Geor Davie asulubiwe kama yesu ndio mseme alikuwa ni nabii wa kweli?
Nashauri watu waache kumchafua MTU wasiyemjua, kutumia ushabiki.
No research no right to speak.
 
Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.

Hawa manabii wa kihuni, pyfuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
 
Fandre i think umesema vyema
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom