Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

MJITA HALISI 176

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Posts
537
Reaction score
146
Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.
 
kama amegoma kumtaja actubabaishe na unafiki wake, angemtaja kabisa au angesema ni kutoka chama gani ndo tungemuamin
 
Mh! mr president taratibu mkuu uyu jamaa ana nguvu ya ajabu kutoka kwa mungu.acjekukudhuru mkuu.
 
Huyu mtumishi aache usanii kama ana mjua si angemtaja hamjui wala nini
 
hata mimi namjua ila sitamsema... ha ha ha ha...
asante Mungu kwa uhuru wa mawazo
 
Ni Dr slaa hilo lipo wazi halihitaji nabii wala mganga wa kupigia ramli
 
kama amegoma kumtaja actubabaishe na unafiki wake, angemtaja kabisa au angesema ni kutoka chama gani ndo tungemuamin

breki sifungi;
Mimi namjua kuwa anatoka ccm. Hivyo unabii wangu ni bora kuliko wa GeorDavie; Yeye kasema anamjua rais ajaye, ila kaogopa kumtaja. Hao ndo manabii wa uongo. Anajua akisema lisipotokea tutamsuta. Kama ni nini, kwa nini aropoke kabla ya muda wake?? Si Mungu huyo, Mungu wetu husema kwa wakati na akikufunulia huwezi kuficha, mifupa yako itawaka moto.
Nimekuambia kuwa atatoka ccm kwa sababu, wamejiandaa kutumia kila silaha, tangu mabomu ya machozi, Pesa, magari ya washawasha na chochote unachijua cha kuwaogofisha wale watanganyika waoga ndipo wawaambie msipoichagua ccm hamna chenu hapa labda mhame. Wamama wazee na vikongwe woote watawapigia ndiyoooooo.
Nawaambia, hakuna tena mwenye akili timamu atakaye ichagua ccm. Kura zozote mtakazopata ni za wizi tuuuuu. Sibishani na mtumishi wa Mungu lakini, kama ni sadaka anataka, azitafute kwingine, mwenye akili hadanganywi hivyooo. Hapo naukataa unabii wake huyo
 
Hahahaha Katiba ya nchi inazuia kutabiri eeee? Hahaha nahisi ni hii ya 6 na Chenga!

Kwani akitabiri ndio atakua kamchagua! Cheap popularity hizi, yeye ahubiti kuponya sijui okoa watu wake kutoka kwa shetani, maswala ya nani atakua raisi yanahusiana vipi na ukombozi wa Yesu?
 
breki sifungi;
Mimi namjua kuwa anatoka ccm. Hivyo unabii wangu ni bora kuliko wa GeorDavie; Yeye kasema anamjua rais ajaye, ila kaogopa kumtaja. Hao ndo manabii wa uongo. Anajua akisema lisipotokea tutamsuta. Kama ni nini, kwa nini aropoke kabla ya muda wake?? Si Mungu huyo, Mungu wetu husema kwa wakati na akikufunulia huwezi kuficha, mifupa yako itawaka moto.
Nimekuambia kuwa atatoka ccm kwa sababu, wamejiandaa kutumia kila silaha, tangu mabomu ya machozi, Pesa, magari ya washawasha na chochote unachijua cha kuwaogofisha wale watanganyika waoga ndipo wawaambie msipoichagua ccm hamna chenu hapa labda mhame. Wamama wazee na vikongwe woote watawapigia ndiyoooooo.
Nawaambia, hakuna tena mwenye akili timamu atakaye ichagua ccm. Kura zozote mtakazopata ni za wizi tuuuuu. Sibishani na mtumishi wa Mungu lakini, kama ni sadaka anataka, azitafute kwingine, mwenye akili hadanganywi hivyooo. Hapo naukataa unabii wake huyo

Nimekusoma mkuu.
Hakika umenena vema
 
mtashangaa sana siku lew mutuz akiapishwa kuwa Rais wa 5 wa nchi hii, maana yeye ndo anatayarishwa
 
Hahahaha Katiba ya nchi inazuia kutabiri eeee? Hahaha nahisi ni hii ya 6 na Chenga!

Kwani akitabiri ndio atakua kamchagua! Cheap popularity hizi, yeye ahubiti kuponya sijui okoa watu wake kutoka kwa shetani, maswala ya nani atakua raisi yanahusiana vipi na ukombozi wa Yesu?

Unafikiri akimtaja kuwa ni kutoka UKAWA maccm yatamwacha?
 
Back
Top Bottom