Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Nabii GeorDavie: Namjua Rais ajaye 2015

Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.RAI.Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.
Mungu wa mbinguni hawezi kujifunua kwa mwanadamu mdhambi asiye mtumikia yeye.GeorDavie,sio mcha Mungu ameharibu ndoa ya msaidizi wake huko Arusha,mahakama imethibitisha pasipo shaka.kwa Hilo Tu mungu hawez kumtumia ktk kazi zake.huyu bwana Hana tofauti na wapiga ramli wengine
 
Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.

Mbona huyu nabii kama vile anaweka mazingira ya kupewa rushwa na kina lowassa na pinda ili amtaje huyo raisi kwa siri! Huyu ni nabii au mtabiri wa hali ya hewa?
 
Anaitwa Nabii Mkuu Dr Mwanzilishi Wa Manabii Mh Geor Davie.

Umesahau majina mengine, anaitwa baba, nabii,docter, mh, mwana wa mungu na mwanzilishi wa manabii hon.geor Davie .......kwangu Mimi mtu mmoja kijiita majina yote haya ni kitendo cha kifisadi
 
Hawa ni wale manabii makanjanja! Yeye aendelee tu kupora wake za watu.
 
Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.

Hao manabii si ndio waliozama kwenye maji? Hehehehe dunia hii bado unaamin kuna mtu ana cheo kikubwa katika iman?
 
Huyu msanii anatafuta wafuasi kupitia uchaguzi ujao atwambie kwanza kilichomponza afukuzwe kazi kituo cha radio Habari ngaramtoni. Wale wazungu wasingekuwa na hofu ya mungu angekuwa gerezani mpaka sasa.
 
Kwanini asimtaje kabisa awe ccm au Cuf Tlp ananipa wasiwasi
Hawa jamaa ni watu wa ajabu sana, wala msijisumbue na unabii wao, hawajui kuwa Mungu huwa hamumunyi hata Yesu Kristo alikuwa anakueleza wazi wazi, sasa huyu ametoka wapi? Inatutia mashaka ni kutoka kwa Yesu kweli? Hivi amkumbuki yale mautabiri ya Kakobe? Je, yalitimia? Au yale ya yule mtabiri wa Mwembe chai kuwa mtu atakayempinga Kikwete atakufa kumbe yeye ndiyo akafa,wapendwa achene kumchezea Mungu!
 
kama amegoma kumtaja actubabaishe na unafiki wake, angemtaja kabisa au angesema ni kutoka chama gani ndo tungemuamin

Akihubiri jioni hii kupitia kituo cha television cha Channel Ten jioni ya leo , nabii huyu amewambia wahumini wake kuwa anamjua rais wa awamu ya tano ajaye katika uchaguzi mkuu unaotarajia kufanyika mwakani. Lakini pia amesema awezi kumtaja kwa sasa kwani anaheshimu Katiba ya nchi ya kuwa rais anapatikana kwa kupigiwa kura na wananchi.

RAI.
Wale magwiji wanaoufukuzia urais aswa wale wa ccm wawasiliane na nabii huyu.


T B joshua alisema .. Lowasa
 
Ingekuwa ni kutoka ccm angemtaja
Umegonga kwenye ukweli mjita HAKISI.Huyo nabii mvunja ndoa za watu ni kweli kabisa angetaja jina la rais ajaye lakini kakataa kutaja kwa kufahamu yeye(nabii)atashughulikiwa iwapo atataja mtu kutoka nje ya ccm!
 
Last edited by a moderator:
Manabii wa leo ni watu wa ajabu sana. wengine wanatabiri vifo, wengine mwisho wa dunia na kama huyu rais ajaye halafu hamtaji duh!
 
Huyu ni mhuni kama wahuni wengine kwanza juzi juzi mahakama kuu ilivunja ndoa rasmi kwakuwa ilijiridhisha Nabii wa uwongo Geodavie alikuwa akishiriki tendo la ndoa na mke wa mtu.
 
Tamaa na ulafi unazidi kuikengeua Tanzania. Huyu naye analivuruga taifa kwa mtindo wa ajabu kama huu. Hakika Tanzania inahitaji mageuzi makubwa kifikra.
 
Hajiamini huyo, wala hamwamini mungu anayemwabudu, hana uhakika na unabii wake. Anaogopa kutaja jina ikitokea ndivyo sivyo umaarufu wake utashuka. Hana lolote ni msanii tu kama wengine.
 
Back
Top Bottom